[TT] Góc đình chiến...

• Một khoảng trống bé nhỏ riêng cho anh em S2 sau những cuộc chiến căng thằng gây go, những trận deff căng óc. Chúng ta có thề ngồi lại tâm sự, giao lưu một chút.

Một nơi ko nhắc đến chiến tranh trong một topic chiến tranh.
    Được phép giao lưu âm nhạc và những vấn đề vui vẻ khác.

Nhưng vẫn có luật lệ của nó:
    Ko được sử dụng từ ngữ khiếm nhã, ko xỉa xói, khích bát nhau ở đây.
    Ko sử dụng các hình ảnh có nội dung xấu (VD: áo tắm, quần bơi).
    Ko spam trắng trợn, như chỉ toàn icon, hay chỉ spam cho đúng 10 ký tự.
    Vẫn phải tuân theo các luật khác của diễn dàn, và cấm tuyệt đối ko nhắc đến Travian Team (khỏi cám ơn Mod luôn)

A chỉ làm được đến vậy, A sẽ thằng tay với những ai cố tình spam ở bất kỳ room nào khác, bất kỳ ai phạm luật ko nương tình.

Đây là topic duy nhất như vậy ở S2 ko có cái thứ 2 nhé.

P/S: Mod dangkhoanguyen thông cảm cho anh em một tí, để giảm Stress, đánh nhau căng thằng quá S2 vào viện hết thì room vằng vẻ lắm. Ép quá spam lung tung mình chỉ tổ xóa và ban mệt thôi.

• ôi, toppic câu bài al linh nói chuyện đàm đạo với e chút

• ôi, toppic câu bài al linh nói chuyện đàm đạo với e chút

Ẹc , mod A tâm lý là thế đóa. Giờ thì tập trung spam ở đây nhé, spam ở topic khác phải có nghệ thuật để xoay vần xung quanh chiến sự chứ chuyển hướng topic là dễ ăn đạn lém :yociexp109:

• Vào cứ tưởng mod lập topic để các bên vào bàn bạc đình chiến hoá ra là topic spam.
    :eye_wide:

• A linh có bạn gái chưa? bao nhiêu tuổi rồi??

Sặc .... Sao lại hỏi bạn gái anh bao nhiêu tuổi luôn cơ hả :o025: :o031::o031:

• Sặc .... Sao lại hỏi bạn gái anh bao nhiêu tuổi luôn cơ hả :o025: :o031::o031:

ơ, hóa ra a toàn lái máy bay ở đây nên ko kiếm đc à:yociexp73:

• Ko spam trắng trợn, như chỉ toàn icon, hay chỉ spam cho đúng 10 ký tự.

Hình như mod mới thêm cái mục này sau bài viết của ta :o025:

• Hình như mod mới thêm cái mục này sau bài viết của ta :o025:

1. Không được phép post bài có ý xúc phạm hay bôi nhọ danh dự của một người chơi hay một LM.

cái này ra đời sau khi mod với e cãi lí :yociexp73:

• Đọc cho kỹ luật topic này nhé, Mod cũng là Travian Team đó. Cảnh cáo lần đầu xóa toàn bộ reply có từ Mod.

Nghiêm cấm nhắc đến Travian team, A cũng ko thích đùa lắm, chỉ ko muốn tiệt đường anh em thôi. Nhắn lần cuối, lập lại thì hiểu vì sao rồi đó nha.

• Àh anh MOD S2 ơi !!!
    Anh có bít MOD s3 tên gì hem ạ !!

• Vậy khó gọi rùi:nod::nod:
    Vậy sao xưng hô chứ:o018::o018::o018:

• Spam nốt bài cuối roài đi ngủ vậy:yociexp73::yociexp73::yociexp73:
    Mai ta lên chùa:tungtung::tungtung::tungtung:
    Mi bít tai sao ta lên chùa ko:o013::o013::o013:
    Lên khám Phụ sản cho mấy NiCô và mấy Sư Thầy :yociexp100::yociexp100::yociexp100:

• Ôi dào, mãi mới tìm được 1 góc yên tĩnh, ngồi nhìn thế sự, ngủ quên trên sự đời ^^! Thôi, tốt nhất là về chở "má" đi chơi cho nó lành ^^!

• Hé, chào Mod! Đây là 2pic Spam pk vậy Mod? Tớ kg thích spam đâu! Chỉ tội ... ham vui. :yociexp73: