Hỏi nhanh đáp gọn

• còn một cách khác nữa là vào làng có cổ vật xả hết deff phá sẵn kho bạc đi rồi cho tướng sang lấy về he he

Cách này tuy không tốn kém nhưng mà gạch đá nhiều! Và cần tạo được niềm tin ở nơi có cổ vật

• xin chào các bạn. hiện nay tôi có 1 vấn đề không biết cách giải quyết. tôi có chơi ts1 round mùa trước. mùa này muốn chơi lại. trong acc vẫn có khoảng 100 vàng nhưng ko thấy email để nhận lại số vàng đó. giờ tôi phải làm sao?

• Danh sách ĐLDV 1 round là 60 người còn danh sách sơn nick diễn đàn là 3 tài khoản chủ thầu và 5 tài khoản Kiến trúc sư. Danh sách do người đại diện của bên chiến thắng đề nghị với admin

• Tình hình là em nhăm nhe 1 làng muốn đánh mà đùng 1 cái acc đó bị khóa vì vi phạm luật chơi ( chả biết rõ nguyên nhân).
    Em muốn hỏi 1 acc bị khóa thì bao lâu sẽ bị xóa hoặc biến thành natar ? Đợi nó mở khóa mà chả biết bao giờ buồn quá.

Gà mà ko biết gáy là con gà quay.:o062:

• Tình hình là em nhăm nhe 1 làng muốn đánh mà đùng 1 cái acc đó bị khóa vì vi phạm luật chơi ( chả biết rõ nguyên nhân).
    Em muốn hỏi 1 acc bị khóa thì bao lâu sẽ bị xóa hoặc biến thành natar ? Đợi nó mở khóa mà chả biết bao giờ buồn quá.

Có thể đề nghị admin xóa bỏ tài khoản đó bằng việc cung cấp thông tin là acc đó không còn chơi (do bị khóa tài khoản vì mutil và chọn tài khoản khác để hoạt động, hay người chơi đã bỏ chơi). Còn không thì chỉ chờ hệ thống, đến ngày chuyển qua tộc natar

• Cần lời giải thích cho vụ thú hoang bắt từ đảo đi tốc độ 20 mất 20h mới về, trong khi hero tốc độ 19 chỉ cần 3h

Nhiều huy chương quá

• Cần lời giải thích cho vụ thú hoang bắt từ đảo đi tốc độ 20 mất 20h mới về, trong khi hero tốc độ 19 chỉ cần 3h

Có thể sever bị lỗi. Vì có trường hợp ốc đảo hoang còn có phalang và do thám tiếp viện

• Hỏi : Các bác cho hỏi em chơi đầu game, thi thoảng mới đi ăn hôi 1 ít res thì up mỏ lên tầm cấp mấy thì quay sang up công trình lên làng ạ

Nhiều huy chương quá

• Hỏi : Các bác cho hỏi em chơi đầu game, thi thoảng mới đi ăn hôi 1 ít res thì up mỏ lên tầm cấp mấy thì quay sang up công trình lên làng ạ

Tổng sản lượng res làng từ 2000 đến 2200 thì lên làng được

• Bạn nào có kinh nghiệm chơi mà mất ít thời gian mà đạt hiểu quả cao hok :D. Câu hỏi hơi mông lung xíu hehe

Thuê lấy 3 người, chơi 3 ca. Thỉnh thoảng bạn vào nghịch 1 chút ^^^^^^

Trộm chữ ký em Xù:
    "A man makes a woman woman" :o013:

• Lâu quá không chơi T4.4 có nhiều thay đổi quá ... nếu mình đem 200 lính đánh vào làng gaul có 100 bẫy thì sẽ phá hết bẫy, nhưng sẽ chết 25 lính trong quá trình giải cứu, vậy nếu mình mang theo 25 băng cứu thương thì có thể cứu được 25 lính đó không ? vì số lính đó bị bẫy giết chứ không phải chết trong những trận đánh thông thường

Cứu được 33% của 25.

Trộm chữ ký em Xù:
    "A man makes a woman woman" :o013:

• Topic hất hay và ý nghĩa.
    Giúp em và mọi người có thể tìm thấy những gì mình thắc mắc mà chưa biết giải đáp ở đâu.
    Cảm ơn các Ad nhiều nhiều ạ. :*