Hỏi nhanh đáp gọn

The blacksmith once again looked at the parchment a visitor had just given him.
There was nothing particularly unusual about this order – to decorate armor and a weapon with an emblem... ⚔️ #ShadowEmpires

Curious to know more? ➡️ Follow the story!⬅️

• Mình rất thích thể loại game như này nhưng mà đối với những người mới bắt đầu như mình nên chơi như thế nào cho tốt vậy? Chẳng hạn nên chơi tộc nào thì dễ chơi và tài nguyên nên build như thế nào ạ? Các bác giúp em với

• Mình rất thích thể loại game như này nhưng mà đối với những người mới bắt đầu như mình nên chơi như thế nào cho tốt vậy? Chẳng hạn nên chơi tộc nào thì dễ chơi và tài nguyên nên build như thế nào ạ? Các bác giúp em với

Travian là game chiến thuật và đồng đội. Do đó bạn cần tham gia 1 liên minh để được hỗ trợ và cùng nhau chiến đấu (chém gió).

Nếu bạn đơn thân 1 mình thì dễ bị ăn hiếp lắm :D

Tuỳ thuộc vào thời gian rảnh của bạn, cũng như sự đầu tư vào game. Bạn có thể lựa chọn lối chơi sao cho phù hợp.

Người có đầu tư và thời gian, và thích quấy phá thường hay lựa chơi Off. Có nghĩa bạn sẽ sinh quân lính chuyên về tấn công và đi tiên phong đánh nhau. Tộc Teutons sẽ mạnh về quân lính tấn công.

Nếu bạn ít thời gian online hơn thì có thể chơi theo hướng Def, chuyên môn về lính phòng thủ. Cho nên tộc Gaul sẽ thích hợp cho những bạn mới và dễ sinh lính.

Lối chơi nào cũng đều có ích và vui cách riêng của nó. Nhưng điều quan trọng vẫn là cần có người đồng hành. Bạn chơi riêng rẽ và 1 mình sẽ mau chán và dễ bị oánh hội đồng :)

• Mình làm nhân viên văn phòng hành chính thời gian làm chiếm gần 9h 1 ngày nên thời gian onl chắc sẽ không được nhiều. Do đó, mình sẽ chọn lối đánh phòng ngự hơn. Vậy tộc Gaul bạn offer cho mình có những điểm lưu ý nào không bạn. :D