Những câu hỏi hóc búa trong Travian.

🔥 Travian: Shadow Empires 🔥 Open Beta has started!
Check out the new version of the Annual Special before anybody else by registering to the Open Beta Gameworld.

➡️ Register Now! ⬅️
  • Các bác cho em hỏi ngu 1 câu ạ : Tại sao phải lập liên bang trong khi chỉ có một liên minh giành chiến thắng ? Theo em nếu ko lập liên bang thì tính cạnh tranh trong các khu vực sẽ khốc liệt hơn rất nhiều :D

• Không có liên bang hay bị giới hạn 3 liên bang như hiện tại thì các liên minh vẫn có thể thỏa thuận với nhau được.

Liên bang là một chức năng trong Travian, để cảnh báo khi bạn tấn công nhầm một người cùng liên bang, đánh dấu để nhận biết người khác trong liên bang, hỗ trợ cổ vật hoặc ww tốt hơn bằng cách sử dụng đường giao thương, ...

Đã không còn xuất hiện trong game nữa rồi :o022:

• Bao giờ mới đến thời ko liên bang với nhau nhỉ, lúc ấy đánh nhau chí chóe, sướng thôi rồi :yociexp41:

• Không biết hỏi ở đâu mà cũng chưa có quyền lập post..
    Bên cạnh mình có mấy cái thành natar 3x 4x pop có nên farm nó không nhỉ..
    Và tầm bn chùy thì farm natar được?
    Hi vọng có ai đọc được post này :runintears:

• Không biết hỏi ở đâu mà cũng chưa có quyền lập post..
    Bên cạnh mình có mấy cái thành natar 3x 4x pop có nên farm nó không nhỉ..
    Và tầm bn chùy thì farm natar được?
    Hi vọng có ai đọc được post này :runintears:

natar thì cứ farm thôi. cho do thám vào và thử bằng trận giả trong binh trường sau đó cài list raid rồi raid liên tục.
    đợi khi nào lính raid đầy hoặc bị chết thì tăng lính lên là được.

• natar thì cứ farm thôi. cho do thám vào và thử bằng trận giả trong binh trường sau đó cài list raid rồi raid liên tục.
    đợi khi nào lính raid đầy hoặc bị chết thì tăng lính lên là được.

Cảm ơn mình vừa thử đánh luôn và quân địch chẳng có gì bên trong cả :tatoi:

• cho mình hỏi cách tính sản lượng lúa âm dựa vào ốc đảo của làng đó với