Thx เซิฟสปีด รอบที่ 22

• พอดีจน ไม่ตีตังไปเติมเล่นสปีทอินเตอร์หรอก
    เล่นเซิฟไทยก็ไม่เคยโดนแบน อยู่ได้จนจบทุกเซิฟ
    ทำไมดูมีปัญหากับ Mh จัง เค้าก็ทำหน้าที่ของเค้าก็ถูกแล้วนิ ผิดกฎก็โดนแบนไป จะมาโวยวายทำไม

TS5: 2015 โจรสวาท : Napuyo
    TS1: 2016 ดาว : Napuyo
    TS1: 2017 บริหาร GS : GhouL [WIN]
    TS1: 2018 บริหาร CH : ???

• ลั่นเลยครับ อ่าวคนนี้เค้าเคยงอแงว่าโดนรุมด้วยหรอครับ เห็นเปิดตัวซะเท่ห์เลย ที่แท้ก็ขี้โม้นี่หว่า อุตส่าห์แอบชมว่าเก่งจริงๆ ไม่ไหวๆ

คนเก่งหรอครับ กลับคำไปมาแบบนี้คิดจะบริหารอีกหรอครับ เยี่ยมมากครับ

TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
    TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:

จะมีคนมาเสือกกับ Signature ผมอีกไหม๊เนี่ย เพิ่งรู้ว่า Signature ก้อสำคัญนะ

• ผมบอกไปแล้วนะมาเซิฟโรมาเนียเท่านั้นและผมไม่เข้าเซิฟอื่น และไม่เอาสเปีดมันชอบแบบนานๆและทรมาน

• บอกว่าให้มาลง s1 ให้หมดที่จะถึงเนี่ย ไม่ต้องมาปากดีกันในบอดนี่หรอกเลิกได้ละ

คงกลัวจัดไม่กล้าไปเล่น s1 ที่จะถึงนี่กัน อย่างว่า คนเล่นสปีดจนเคยตัว
    ไปเจอคนเล่น s ธรรมดา คงโดนตบหมด แล้วก้อ้างไปทัวนู้น นี่ มาลงกัน s 1 เนี่ยให้หมด

วัดกันไปเลยกลุ่มไหนเจ๋งจริงในประเทศไทย
    จะได้พูดได้เต็มปากเต็มคำสักที " ประเทศไทยใครก็ได้"

เออ แล้วไอ้ที่บอกว่าผมขี้โม้อะ ปัญญาอ่อนชิบหาย เก่งแต่ในบอด ไม่เคยเจอในเกม แล้วมาบอกว่าโม้
    โดนรุมแค่ไหนก็ไม่เคยบ่นบอกไว้ก่อน ส่วนมาก ก้จับกันแทบจะทั้ง s รุมคนอื่น พูดง่ายๆ อ่อนไง ต้องจับกันรุมคนอื่น
    หรือไม่จริง
    ถ้าแน่จริงก็มาเล่น 4 โซนตีกันหมด ไม่ใช่จับ 2vs2 3vs1 ตั้งแต่เริ่ม s อาติยังไม่ออกเลย อ่อนชิบหาย

ผมรอ s1 แล้วกัน - + ถ้าจะมาลงก็มา

TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
    TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
    TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
    TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
    TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss

TS6 สะตอกุ้งสด Piglet 2018 - Now

• เคคับผมพวกขี้แพ้ ยอมรับๆตั้งแต่เกมได้ครึ่งทางนี่แหละ บายๆพวกเเชมป์โกงเนอะ พอละเถียงไปเปลืองเนื้อที่ กะพวกตรรกะเสื่อมๆ

กว่าอินเตอร์จะรี ไทยก็จบพอดีปะครับ

อยากรู้จังเติมเยอะขนาดไหนนี่ พอจะบอกได้ไหมครับ สงสัย

0____0

ขนาดพวกคุณเติมทองเยอะขนาดนั้นยังแพ้ แสดงว่าไม่เกี่ยวกับทองจริง ๆ นะครับ

ที่นี้พวกที่แพ้ S ที่ผ่าน ๆ มา แล้วชอบอ้างว่าฝั่งนั้นทองหนา แบบนี้ก้อไม่เกี่ยวสินะครับ

กระจอกเองแล้วชอบอ้าง พ่นน้ำลายเหมือนพวกเอะอะก้อท้าไปแข่ง S นอกสินะ

เบื่อพวกน้ำลายทั้งหลายพ่นกันอยู่ได้ อ้างโน้น อ้างนี้ พวกกระจอก เหมือนไอ้เอกงู แพ้ก็อ้างทำเต็มทีไปตามเกมไม่ได้แพ้ กาก

...น่าสงสารคนเติมทองให้จริงๆครับ

กระจอก

• โหดจริง ๆ why-always-me-55555 ปากดีแบบนี้เจอกันที่ S1 หน่อยไหม๊ครับ

จะได้รู้ชัด ๆ ไปเลยใครกระจอก

TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
    TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:

จะมีคนมาเสือกกับ Signature ผมอีกไหม๊เนี่ย เพิ่งรู้ว่า Signature ก้อสำคัญนะ

• โหดจริง ๆ why-always-me-55555 ปากดีแบบนี้เจอกันที่ S1 หน่อยไหม๊ครับ

จะได้รู้ชัด ๆ ไปเลยใครกระจอก

มัดรวมกันมาเลยครับ ขอเล่นด้วยน้าาา

KaKuMi (2009-Now)
    KaKuMi = iMuKaK = Griffin = โพล

• พี่ไปลงด้วยไหม อิอิ เดวแอบไปดู
    ไม่หนาไรละพี่ เซิฟที่แล้ว ออก กระบะ ได้คันนึง

“ไอ้พวกกระจอก เกมนี้ใช้ปาก(คีบอร์ดตอบ)แค่นี่ เหรอวะ วัดวัดกันไปเลย s1 มาแมนแมนหน่อย เงินน้อยก็ขยันหน่อยย”

กระจอก

• พวกเด็กน้อยมันจะเล่นได้หรอเซิฟธรรมดาอะ เนี้ยขนาดสปีด *3 ยังเกรียนเลย อุ๊ย ท่ด ๆ ยังโกงเลย สงสัยถ้าไปลงเซิฟธรรมคงกลั้นใจตายละ

• แพ้ไม่แพ้ไม่รู้ แต่รอบนี้ทีมงานคาเฟ่แพ้ตั้งแต่อาติเฟคยังไม่ออก ขำกร๊ากว่ะ ขี้ไก่จิงๆ ไม่ทันสู้ก็ยอมแพ้นี้หรอแชมป์??? อย่าไปว่าคนอื่นว่าแก๊งขี้แพ้สิ เพื่อนโดนแบน แล้วไม่มีปัญญาเล่นด้วยตัวเองหรอ? ก็ลบไอดี? แบนก็ไม่กี่คนแล้วกลัวสู้ไม่ได้เลยออกมาดริฟอ้างนู้นนี้ 555 ใจไม่สู้อย่าเรียกคนอื่นว่าขี้แพ้ครับ มันเข้าตัวพวกคุณเองทั้งนั้นนนน....

• แพ้ไม่แพ้ไม่รู้ แต่รอบนี้ทีมงานคาเฟ่แพ้ตั้งแต่อาติเฟคยังไม่ออก ขำกร๊ากว่ะ ขี้ไก่จิงๆ ไม่ทันสู้ก็ยอมแพ้นี้หรอแชมป์??? อย่าไปว่าคนอื่นว่าแก๊งขี้แพ้สิ เพื่อนโดนแบน แล้วไม่มีปัญญาเล่นด้วยตัวเองหรอ? ก็ลบไอดี? แบนก็ไม่กี่คนแล้วกลัวสู้ไม่ได้เลยออกมาดริฟอ้างนู้นนี้ 555 ใจไม่สู้อย่าเรียกคนอื่นว่าขี้แพ้ครับ มันเข้าตัวพวกคุณเองทั้งนั้นนนน....

ก็เค้าร้องบอกโดน MH แกล้งแบนก่อนอาติออก ตอบช้าลีลาไม่ยอมปลดแบนให้ คนโกง ๆ โดนแบนไป คนเล่นปกติก็อยู่ไม่ได้แล้วละ ถถถถ

• ดราม่าไม่มีและ เสียดาย 555+

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

TS 4 2016 T.K. Bangkok นาทาร์ชนะ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 2017 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP* ชนะ
    TS 19 2018 T.K. P2P ลบ

TS 6 2018 ?? สามก๊ก

• อีกมีกิลก็ทำ ขออุบไว้ก่อน
    แต่ทางมะไฟ คะเเนนตีเยอะจัง ติด top10 หลายคนเลย

• ขอแสดงความยืนดีกับมะไฟ ลุงตู่ มดกัด bossbing ล่วงหน้าด้วยครับบ คุณคือผู้ชนะรอบนี้
    ไม่ผิดโผแน่นอน

Good โดนแย่ง ww ไป btn เงียบไปเลย เท่ากับว่าตอนนี้รอแปลนออกแล้วกดอัพชิวๆ รอแฮมมายิงจนหมดก็ win แล้ว

Now in Comx , Usx, Vnx

Th1 2017 : ร้านdog - Behemoth (เลิกช่วงอาติออก)
    Th1 2018: CH - Trafalgar Law (เลิกหลังอาติออก)
    Comx 2018: Thai, ANT, BAITAPFF - Gray Fullbuster (Deleted after WW lvl.98 was destroyed)