Thư Thách thức lần 2 từ meta : AT-Mirror .

• đại ca về chăm con đi chứ mò mẫm đây làm gì? bữa nào rãnh ghé cafe phát

[MARQUEE]Nick này dành được khi đánh bại huyền thoại ts1![/MARQUEE]

• lão ở Bình Dương! cách nhà mình 2km! hôm bữa nhậu gặp rùi đó!

• team DK và GTM thì dc mấy người chơi gộp lại chắc dc 15 ngườ :D
    Gà thì đang chơi ts1 chắc ko chơi :rolleyes:
    Mà AT là của bà Ngọc mà :?::?:

Lạy làm gì có ? Chỉ là hạng dân đen trong team AT thôi. Có nắm dc mỗi cái team ghẻ ABC bên TS19 thì có :).

• lão ở Bình Dương! cách nhà mình 2km! hôm bữa nhậu gặp rùi đó!

Ah zậy mình nhầm bác này với anh Phi người Hà Nội cũng lấy nick Tao Thao-:D:D

7 năm rồi mà vẫn còn Mới đi lính

• nick tào tháo là phi ở Bình Dương, còn Phi Hà Nội nick baconcon gì đó!

• Mấy bác đã pro thế thì kiếm sv của nước khác mà chơi thử .
    Kiếm nước nào mạnh mạnh ấy rồi cân cái bản đồ đó .
    Chứ cứ ở travian Việt Nam hô hò hoài .
    ...

lúc đầu tính vào sever inter mà thấy kẹt vụ gold vs visa nên ae chuyển hướng về sever vietnam ấy chứ

• DK là 1 team mở, sức mạnh được tạo thành từ tinh thần đoàn kết, chơi game giải trí, nghiêm túc, nhưng không hề thiếu nhiệt huyết. DK sẽ gửi một nhóm qua chiến cho sv thêm phần đông vui! :thumbsup:

Chơi cho vui :heyya:
    sống cho thật :yociexp41:
    lên đây chỉ chém gió:kiai:

• DK là 1 team mở, sức mạnh được tạo thành từ tinh thần đoàn kết, chơi game giải trí, nghiêm túc, nhưng không hề thiếu nhiệt huyết. DK sẽ gửi một nhóm qua chiến cho sv thêm phần đông vui! :thumbsup:

Triệu like :thumbup::thumbup::thumbup::thumbup::thumbup::thumbup::thumbup::thumbup:

• thế này team của bác kenny chia đôi ra mà phang nhau thôi, tiện thể team dk có chơi cho e xin 1 slot hóng để cùng ăn hành nhé.

• Mấy ông nào nói chơi deff hóng toàn chơi off khủng .

Ae Dk nào tham gia sẽ chơi kiểu Deff hóng là chính; vài ae hóng 1 acc :D

Chơi cho vui :heyya:
    sống cho thật :yociexp41:
    lên đây chỉ chém gió:kiai:

• SV này snipper lên ngôi rồi, map bé thế kia cơ mà. Dự là sẽ có nhiều con off chưa kịp xuất mà đã chết. Map bé thế này team nào nhiều deff là thắng đấy nhỉ.
    DK khá là kinh đấy, cả 1 rừng clone 1 làng ở ts19, đầu sv ko chiến với ai, giữa game lực lượng thành ra khủng. Với lại bản đồ châu âu họ cũng đã chơi qua, 2 tộc mới cũng đã thử trước cho nên ts19 chiếm lợi thế là điều đương nhiên.
    Sang ts29 thì mọi chuyện sẽ khác, vì đã có người biết tới, dè chừng, và sẽ bị xô xát từ đầu game, khó mà yên ổn phát triển được. Hi vọng lại có 1 teddy top 1 pop, còn chinahuy thì ko thể lấy gold đè người nữa rồi vì KHÔNG THỂ GỘP LÍNH, nên sẽ ko có cơ hội đốt vàng nhiều nữa. Và cũng có thể sẽ bị "chết yểu" bất cứ lúc nào nếu bị snip trong đêm.
    Thực ra Mirro chưa chắc đã mạnh như họ nói, nhưng họ ko muốn cái sv này 1 mình họ chơi nên mới thách thức như vậy. Dự là các team mà Mirro thách thức sẽ ko ai đứng ra nhận ngoài 1 bnc mới nhận. Nhưng những thành viên của các team đó (không phải là tất cả team) sẽ âm thầm reg acc, nếu đông thì thành lập meta, nếu ít thì sẽ hợp sức với người khác. Nhưng ngay từ đầu sẽ đấu đá khá là nảy lửa, lượng người del acc sẽ khá nhiều sau 2 tháng đây .
    1 vài điều mình gia cát dự. Ko đúng mong ae ném đá nhẹ tay.

Chuyên bán rượu vang chính hãng, nhập khẩu hoàn toàn từ Tây Ban Nha, Ý, Pháp ... với giá cạnh tranh. Phát hiện hàng giả đền gấp 10 lần.

• SV này snipper lên ngôi rồi, map bé thế kia cơ mà. Dự là sẽ có nhiều con off chưa kịp xuất mà đã chết. Map bé thế này team nào nhiều deff là thắng đấy nhỉ.
    DK khá là kinh đấy, cả 1 rừng clone 1 làng ở ts19, đầu sv ko chiến với ai, giữa game lực lượng thành ra khủng. Với lại bản đồ châu âu họ cũng đã chơi qua, 2 tộc mới cũng đã thử trước cho nên ts19 chiếm lợi thế là điều đương nhiên.
    Sang ts29 thì mọi chuyện sẽ khác, vì đã có người biết tới, dè chừng, và sẽ bị xô xát từ đầu game, khó mà yên ổn phát triển được. Hi vọng lại có 1 teddy top 1 pop, còn chinahuy thì ko thể lấy gold đè người nữa rồi vì KHÔNG THỂ GỘP LÍNH, nên sẽ ko có cơ hội đốt vàng nhiều nữa. Và cũng có thể sẽ bị "chết yểu" bất cứ lúc nào nếu bị snip trong đêm.
    Thực ra Mirro chưa chắc đã mạnh như họ nói, nhưng họ ko muốn cái sv này 1 mình họ chơi nên mới thách thức như vậy. Dự là các team mà Mirro thách thức sẽ ko ai đứng ra nhận ngoài 1 bnc mới nhận. Nhưng những thành viên của các team đó (không phải là tất cả team) sẽ âm thầm reg acc, nếu đông thì thành lập meta, nếu ít thì sẽ hợp sức với người khác. Nhưng ngay từ đầu sẽ đấu đá khá là nảy lửa, lượng người del acc sẽ khá nhiều sau 2 tháng đây .
    1 vài điều mình gia cát dự. Ko đúng mong ae ném đá nhẹ tay.

Mình cũng hóng thôi :).