Ts29 - 8M team trả lời Mirror và những người bạn !

• Olympus của mình muốn hòa bình để chơi game cho vui thôi nhưng có vẻ không được rồi, 13h40 trưa nay 8M đã chính thức phát động chiến tranh với Olympus. Thôi thì đành vậy...

• Hóng MeTa đối lập với Mirror - AT.
    SEW. cố gắng cùng anh em 8M chiến đấu!

░░░░░░███████ ]▄▄▄▄▄▄▄▄▃
    ▂▄▅█████████▅▄▃▂
    I███████████████████].
    ◥⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙◤…

Hãy cho tôi một điểm tựa
    Tôi sẽ tựa vào đó để ngủ.

• Mirror và đồng bọn quá mạnh với nguồn vốn dồi dào cùng đội ngũ clone đông đảo và chuyên nghiệp ---

Vậy thì tìm người phá clone chuyên nghiệp như Mờ hát giúp đỡ đi chứ có khó gì đâu.

• Mấy tuần trước thấy hoakilan top raid suốt, giờ lại thấy Fang của 8M lên top raid thế chỗ, chứng tỏ 8M cũng thay nhau raid clone đấy chứ nhỉ. Ở TS 29 có ai ko chơi clone như Olympus không giơ tay điểm danh cái nào.

• Mấy tuần trước thấy hoakilan top raid suốt, giờ lại thấy Fang của 8M lên top raid thế chỗ, chứng tỏ 8M cũng thay nhau raid clone đấy chứ nhỉ. Ở TS 29 có ai ko chơi clone như Olympus không giơ tay điểm danh cái nào.

clone là ji thế bác sao lại raid mà lên tốp raid dc hay thế :D

Ta có chơi clone đâu. Nên chả bao giờ vô top raid cả. ka ka

░░░░░░███████ ]▄▄▄▄▄▄▄▄▃
    ▂▄▅█████████▅▄▃▂
    I███████████████████].
    ◥⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙▲⊙◤…

Hãy cho tôi một điểm tựa
    Tôi sẽ tựa vào đó để ngủ.

Đời cũng lắm kẻ lạ. Họ không làm được điều gì và nghĩ người khác cũng giống họ :v

Thôi thì thôi thế, thế thì thôi.
    Thế thì thế thôi, thôi thì thế.

• Ý QC playboy là bác không raid dc lên top nên cứ nghĩ top raid là phải raid clone à. =)). Với cái suy nghĩ ấy thì không bao giờ dc top thật.

• Ý QC playboy là bác không raid dc lên top nên cứ nghĩ top raid là phải raid clone à. =)). Với cái suy nghĩ ấy thì không bao giờ dc top thật.

cứ đè làng anh em ra raid cũng nằm tốp raid có ji khó đâu :D