เซิพหนึ่งมาแล้ว

• - + ยังว่างนะครับเนี่ย

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP*
    TS 19 2018 T.K. P2P

• มีใครบั๊กป๊อบอัพเควสขึ้นตลอดตอนรีเฟรชแบบผมบ้างครับ รำคาญมาก - -*

ผมก็เป็นครับเล่นในมือถือ map ก็เลื่อนยาก -0-

• ส่องๆ

เซิพนี้มาด้วยไหมครับ

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

• มา Update กันหน่อย
    ตอนนี้ได้ วันกว่าๆแล้วนะครับ คะแนนปล้นก็มีขึ้นมาแล้วนำมาโดย ครูปรีชา เออ เจ๊บ้าบิ่น เปรมชัย มาหมด รอบนี้
    อาจจะโดนเก็บกันยก s ก็เป็นได้ครับ
    คะแนนตี คงเป็นพวกบ้าหวดโอเอาทหารเอาโร่ชน พวกนี้อาจจะไม่คำนึงถึง cp อาจจะคิดว่า ข้าจะปล้น เพื่อการออกเมืองให้ได้

มาดู 20 อันดับแรก Top 20 กัน
    เท่าที่ดูคร่าวๆนะครับ ในตอนนี้ คิดว่าโซน +- RF น่าจะมาตีม ตัวกระตูนกันแน่ๆเลย มีทั้ง pikaju Ironman โดเรม่อนก็มีนะเออ
    ส่วนโซน ++ เมื่อวานเห็นขึ้นหน้า 1 มาเยอะมาก ชื่อเดิมๆ ที่เห็นกันบ่อยในโลกทราเวียน พวกท่านมีฝีมืออยู่แล้ว แต่อย่าทิ้งเกมส์กลางทางแล้วอ้างนู้นอ้างนี่กันอีกนะคร้าบ
    โซน - - นำมาโดย เจ๊พู่ ศิษพี่เอก Rose apple หรือว่า ตาเอกงูของพวกเราจะแฝงลงมาเล่น s นี้ด้วย
    -+ ยังไม่ชัดเจนอะไร อาจจะเป็นพวก กุ้ง ฝอย ปู ปลาาให้เด็กๆเขาเล่นกันไปก็ได้ครับ

มีข่าวอะไรจะมาส่งข่าวให้ทุกท่านได้อ่านกันต่อไปครับ

TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
    TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
    TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
    TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
    TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss

TS6 สะตอกุ้งสด Piglet 2018 - Now

• - + ยังว่างนะครับเนี่ย

-/+ ไม่ว่างเเล้วครับ คุณโรม ยกทีมมาลง -/+ ทำกิล NW สะเเล้ว เผลอเข้าไปจ้ะเอ๋มา

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

กลับมาเล่น
    ts29 2018 Sirmax SSTH team ส่งต่อ งานให้สหภาพ
    ts1 2018 Roman ลูกกิล ส่วย ส่งต่อ ID
    tx3 2018 Agent team Phil Coulson สายส่อง/การทูต

• โรมมมม ไอ้โรมหน้าหมี อยู่ -/+ เว้ยยยย วู่ววหู่วววววววว

ผมนี้ไม่ชอบคนที่ชอบพูดถึงอดีตเลยนะครับ ทำไมไม่พูดถึงปัจจุบัน
    อย่าขุดอดีตขึ้นมาดีกว่าเพราะ น้ำร้อนในตอนนั้น อาจกลายเป็นน้ำเย็นแล้วในตอนนี้

"เรียกสั้นๆโปโป้"

Original SSTH Style :evil::evil::evil:

• -/+ ไม่ว่างเเล้วครับ คุณโรม ยกทีมมาลง -/+ ทำกิล NW สะเเล้ว เผลอเข้าไปจ้ะเอ๋มา

เซอร์ไม่ลงด้วยหรอครับ
    หรือมาส่องเฉยๆ

• ชื่อแต่ละไอดีรอบนี้อื้อหืิอจริงๆ เล่นทุกข่าว หวย30ล้าน เสือดำ ดีนะไม่มี BNK48 อิอิ

• เซอร์ไม่ลงด้วยหรอครับหรือมาส่องเฉยๆ

เพิ่งกลับมาเล่น ลงเซิฟ 29 อยู่ครับ

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

กลับมาเล่น
    ts29 2018 Sirmax SSTH team ส่งต่อ งานให้สหภาพ
    ts1 2018 Roman ลูกกิล ส่วย ส่งต่อ ID
    tx3 2018 Agent team Phil Coulson สายส่อง/การทูต

• -+ น่าข้าม 555+

• รอบนี้ท่าทางจะมันส์สุดๆ เสียดายไม่ได้ลง เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่ายนะครับ ปรึกษาได้ถามได้ตลอด ^____^ โชว์ฟอร์มกันเต็มที่ครับ เป็นกำลังใจให้

• รอบนี้ท่าทางจะมันส์สุดๆ เสียดายไม่ได้ลง เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่ายนะครับ ปรึกษาได้ถามได้ตลอด ^____^ โชว์ฟอร์มกันเต็มที่ครับ เป็นกำลังใจให้

พี่อาท ไม่ลงเหรอครับ แต่ตั้งกิล aurota คือพี่ซัพอยู่เบื้องหลัง หรือเปล่าครับ โหดดร้ายอยากได้คน
    ซัพมั้ง

S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™ แพ้
    S3-Jump - RealFriend™/Yellow™ สหภาพชนะ
    S2-Jump - RealFriend™ แพ้
    S1- 3AM - Time™ สหภาพชนะปี2017
    (ได้ทีมงานสหภาพร้านช่วยจึงชนะ)
    S1-........ - RF ปี2018
    ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง

• พี่อาท ไม่ลงเหรอครับ แต่ตั้งกิล aurota คือพี่ซัพอยู่เบื้องหลัง หรือเปล่าครับ โหดดร้ายอยากได้คนซัพมั้ง

ไม่ได้ลงครับผม ^^ ถ้าลงคงเห็นชื่อพี่ไปแล้ว 55
    ไม่ได้ซัพเรื่องทองนะครับ แค่คอยตอบคำถามทราเวียนครับผม

• คุณโรม ไก่กาก็ลงด้วย เดี๋ยวไปขอจับโซนโน้นโซนนี้ตามสไต เพราะตัวเองเล่นได้อ่อนมากคงไม่มีปัยญาทำอะไรได้ ถ้าทีมที่ตัวเองไปฝัง
    ชนะ ww ก็คงคุยไปทั่งราชอาณาจักร ว่า ข้านี้คือคนบริหาร ถุยยย

แต่ว่าของแพงจัดเลยนะครับรอบนี้ ศักศรีกินกันไม่ลงจริงๆ

TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
    TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
    TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
    TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
    TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss

TS6 สะตอกุ้งสด Piglet 2018 - Now

• คุณโรม ไก่กาก็ลงด้วย เดี๋ยวไปขอจับโซนโน้นโซนนี้ตามสไต เพราะตัวเองเล่นได้อ่อนมากคงไม่มีปัยญาทำอะไรได้ ถ้าทีมที่ตัวเองไปฝัง
    ชนะ ww ก็คงคุยไปทั่งราชอาณาจักร ว่า ข้านี้คือคนบริหาร ถุยยย

แต่ว่าของแพงจัดเลยนะครับรอบนี้ ศักศรีกินกันไม่ลงจริงๆ

มาขอจับผม นี่ผมไม่คิดเลยนะ