เซิพหนึ่งมาแล้ว

• <p>
    </p>

ม่อนไม่เข้าใจ จะด่าเรื่องเกม ด่าเรื่องเทคนิค การเล่น ด่าเรื่องการเดินทางของเกม ยังพอเข้าใจ

ขุดกันไปด่าเรื่องชื่อ เรื่องพ่อแม่ อันเนี้ย เกินความสามารถของหุ่นยนต์แมว

ม่อนออกกิลทำไม มาอยู่นวดกับเค้ามั๊ย อิอิ

• ใช่ในตำนาน 12 ไอดีก็ ลาก สหภาพใหญ่ๆ ลงหลุม ไปแล้วหลายบ้านด้วย บริหารนั่งมองกันตาปริบๆ อุ้ยย ไม่ได้ว่านะ กว่าจะมาตีคืนแล้วแผนตีก็จะว่าไงดีอ่ะ ยิงป๊อบลงไม่ถึงร้อย เขาเรียกว่าโชว์ห่วย มันรอมาแมวไม่ไหว รอมาแมวหมดคงหลังอาติออกโน่นอ่ะ

ไม่พูดถึงกิลที่ชื่อลงท้ายด้วย * ที่ข้าว 15 โอ 150 แพ้ข้าว 6 แล้วตั้งคำหยาบให้โดนแบนหน่อยหรอครับ

• หูยกิลทาง +/+ หรือป่าวคับ อับอายแน่เลยอย่าเปิดเผยไปว่าไอดี ลุง....ใช้วิธีการเดวกะ ไอดีท่าน.... ที่โดนรุมประนาม อยู่ อย่าพูดไปนะครับ เดวเค้าอาย ว่าแต่คนอื่นตัวเองก็ทำ ว้ายๆๆๆ

• รอบนี้ถ้าแพ้อีกนี่อย่าพูด Card ทำดีที่สุดแล้วครับอีกนะ ต้อง Card โกงดีที่สุดแล้วครับ

• โดยส่วนตัวขอประนามการกระทำของทั้ง 2 คนที่ละเมิดกฎแต่บางกิลที่เขาทำมาเป็นสัปดาแล้วผมเชื่อว่าทุกกิลมีการตรวจเมืองเช็คทหารทุกอาทิตแต่ยังอยู่ในกิลไม่โดนเตะผมว่าคนในกิลคงรู้เห็นเป้นใจในการกระทำนี้ด้วย

• อย่าเพิ่งไปเปลี่ยนชื่อเมืองกลับนะครับ 555 ให้ทุกคนได้เห็น จะได้ร่วมกันประนามให้เท่าเทียม

• กิล +/+ ตั้งเมืองที่ +/+ โดนตบที่ +/+ มีเรนมาช่วยจากกิลทาง +/+ โดนฟามที่ +/+ โดนยิงเมืองที่ +/+ ใช้คำหยาบที่ +/+ โดนแบนที่ +/+ งอแงที่ +/+

• ฮ่าาา สายข่าวของท่านนี่สุดยอดเลยนะครับ

2017 S3 >>> InDy-Cap : Love you
    2017 Tx3 >>> Cafe : Black coffee
    2018 S1 >>> Aurora : Venom
    2018 Tx >>> เข้าป่า : Venom

• <p>
    </p>

ม่อนออกกิลทำไม มาอยู่นวดกับเค้ามั๊ย อิอิ

ตาไวจัง อยากจะมีแควนกับเขามั้ง

ม่อนเป็นหุ่นตัวเดียวแล้วเหงา

ขอแบบเช่าชั่วคราวก็คงดี

THX 22 : 2017 - 2018 : Schweppes
    TS1 : 2018 : Doraemon

อย่าให้ม่อนต้องโมโห :thumbup:

• ตาไวจัง อยากจะมีแควนกับเขามั้ง
    ม่อนเป็นหุ่นตัวเดียวแล้วเหงา

ขอแบบเช่าชั่วคราวก็คงดี

ผมแฟนพันแท้ม่อนเลยดีกว่า ออกบ้านวันไหน ยึดโอวันไหน
    ตามทุกฝีก้าว555

• ผมแฟนพันแท้ม่อนเลยดีกว่า ออกบ้านวันไหน ยึดโอวันไหนตามทุกฝีก้าว555

บ้าน ม่อน หายวันไหน ด้วยรึป่าว ครับ

• บ้าน ม่อน หายวันไหน ด้วยรึป่าว ครับ

ลุงสู้ๆ ลุงหวดเลย แต่ถ้าลุงมีแมวแล้ว วกมายิงเมืองเกิดผมให้หน่อยนะ จะย้ายบ้านเข้าป่า อิอิ

2017 S3 >>> InDy-Cap : Love you
    2017 Tx3 >>> Cafe : Black coffee

• ลุงสู้ๆ ลุงหวดเลย แต่ถ้าลุงมีแมวแล้ว วกมายิงเมืองเกิดผมให้หน่อยนะ จะย้ายบ้านเข้าป่า อิอิ

แมว มีแล้วบ้านเปิดหรือเปล่าาา

ม่อนเป็นแมวนะ รักแมวเป็นเรื่องธรรมดา ของคู่กัน

ส่วนบ้านหาย คงจะเร็ววัน อยู่หน้าด่านทุกโซนเลย ทำอะไรไม่ถูกไม่รู้จะเลือกใคร จะหันไปทางไหนก็มีแต่คนโหดๆ

THX 22 : 2017 - 2018 : Schweppes
    TS1 : 2018 : Doraemon

อย่าให้ม่อนต้องโมโห :thumbup:

• แมว มีแล้วบ้านเปิดหรือเปล่าาา
    ม่อนเป็นแมวนะ รักแมวเป็นเรื่องธรรมดา ของคู่กัน

ส่วนบ้านหาย คงจะเร็ววัน อยู่หน้าด่านทุกโซนเลย ทำอะไรไม่ถูกไม่รู้จะเลือกใคร จะหันไปทางไหนก็มีแต่คนโหดๆ

บ้านเปิดทุกวันครับลุง พร้อมต้อนรับทุกคน ฮ่าาา

• เวลาส่งมาตีขอแบบทัพให้ผมได้เหรียญหน่อยนะคับ อย่าเอามาแบบกั๊กๆ โร่เอย ม้าดำเอย คลับเอย RIP...H...

• ฮาโหลลล เรื่อง ไอดี ลุง... ของ กิลล์ นวด ว่าไงอะครับ ทำประมาณเดวกะ พี่หมื่น...เลย อย่าเงียบกันสิคับ ใจคอไม่ดีเลย ที่คนอื่นทำ ออกมาช่วยกันด่าเป็น 2-3 หน้า ที่ตัวเองทำเงียบกันหมด อะไรแว้..... โดนไปประกบตีถึงในโซน อายกว่าไหมน่ะ ว๊ายยยย ความผิดคนอื่นเท่าภูเขา ความผิดเราเท่าเส้นขน หงายการ์ด ลูกกิลล์ไม่รู้เรื่องสิครับ เผื่อจะได้ไม่อาย หรือ รอลบไอดีเสดก่อน แย่ๆ
    เผื่อหากันไม่เจอ กิลล์นวด ผู้เล่น อันดับสุดท้าย ลองไปดูข้าว 15 ว่าเกิดไรขึ้น บายยยย