เซิพหนึ่งมาแล้ว

• ไม่ทราบว่า รอบนี้ท่านใช้ชื่ออะไร จะได้จัดให้ถูกคนหน่อย

ลำปางหนาวมาก แต่ลำพัง หนาวยิ่งกว่านะเออ

TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
    TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:

จะมีคนมาเสือกกับ Signature ผมอีกไหม๊เนี่ย เพิ่งรู้ว่า Signature ก้อสำคัญนะ

• เห็นราคาหมวกแล้วปวดเฮดเลยครับ

"เอาที่สบายใจ"

OMG™ นรก™ Godes™ Dw™ Hero โจรจ๋า™
    Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
    Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
    Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner

• อัพเดต ราคา ตอน เวลา 04.41 ราคา4.2แสนสำหรับหมวกใบแรก

S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™ แพ้
    S3-Jump - RealFriend™/Yellow™ สหภาพชนะ
    S2-Jump - RealFriend™ แพ้
    S1- 3AM - Time™ สหภาพชนะปี2017
    (ได้ทีมงานสหภาพร้านช่วยจึงชนะ)
    S1-........ - RF ปี2018
    ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง

• อัพเดตราคาสุดท้ายครับ จบที่ 550,001 ครับ แล้วหมวกสองตามมาติดๆตอนนี้ที่ 5แสน4 9พันครับ

ส่วนเรานั่งดูไป 555

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP*
    TS 19 2018 T.K. P2P

The post was edited 1 time, last by T.K. ().

• ราคาใบสองทะลุใบหนึ่งไปแล้วว

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

• ช่วยดันหมวกใบที่2 ให้ทีคับ ผมจะเปิดโกลคลับ

S3 ทีม WT-H2O
    S1 ทีม Serie-A

• ช่วยดันหมวกใบที่2 ให้ทีคับ ผมจะเปิดโกลคลับ

อ้าวของพี่หรอครับ นี่มันเกินไปเยอะแล้วนะครับ ๕๕

• อ้าวของพี่หรอครับ นี่มันเกินไปเยอะแล้วนะครับ ๕๕

ช่วยกันทำมาหากินหน่อยคับ

S3 ทีม WT-H2O
    S1 ทีม Serie-A

• ใบสองหกแสน ทุบทุกสถิติ ๕๕

• รอบใหม่ มีอะไรเข้ามาคุยกันเยอะๆคับจะทำข่าวช่วยด้วยคับในบอร์ด

• น่าจะมัน อีกรอบนี้

ก่อนหน้านี้ หนู คือเทพเจ้า
    บางแค สหภาพบางบาง แพ้
    สหภาพ ติ๋มซำ เซริฟโบราณ ชนะ
    Th5 ปี2015 TAKACHI สหภาพDW โจรจ๋า ชนะ
    ทัวร์สองปี
    Kai_fong แพ้
    Edok สหภาพชนะ

Th1 2017 ขุนทอง "ร้านทอง" แพ้
    Th1 2018 ????

• ไม่ได้ลงแต่มาแอบอ่าน เซิฟนี้คงทุบกันกระจาย แน่นวล

"ผู้นำที่ดี ต้องเรียนรู้การชนะใจคน"..................."อ่านคนออก บอกคนได้ ใช้คนเป็น"

"การบริหารคือการทำงานให้สำเร็จโดยอาศัยมือผู้อื่น ผู้ปกครองระดับธรรมดา ใช้ความสารมารถของตนอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับกลาง ใช้กำลังของคนอื่นอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับสูง ใช้ปัญญาของ คนอื่นอย่างเต็มที่"

• หมวกใบที่สามเกือบหกแสนอีกแล้วครับ รอบนี้มันอะไรกัน ==''

• เสียใจมากท่านอาทไม่ลง ฝากบอกว่าขุนทองคิดถึงครัช ขอคำตอบชัดๆ Aurora ลงหรือเปล่า

ก่อนหน้านี้ หนู คือเทพเจ้า
    บางแค สหภาพบางบาง แพ้
    สหภาพ ติ๋มซำ เซริฟโบราณ ชนะ
    Th5 ปี2015 TAKACHI สหภาพDW โจรจ๋า ชนะ
    ทัวร์สองปี
    Kai_fong แพ้
    Edok สหภาพชนะ

Th1 2017 ขุนทอง "ร้านทอง" แพ้
    Th1 2018 ????

• ลำปางหนาวมาก แต่ลำพัง หนาวยิ่งกว่านะเออ

ทำไมลำพังละครับ ไม่มีใคร คบละหรอครับ

อยู่กะใครดีหว่า รอบนี้ มาซุ่มลงแอบดูเกมกะเค้าด้วย

(ของแพงจริงรอบนี้)

• จั้มไอดีไหนเนี่ยจะได้ไม่ต้องตามหา ให้ลำบาก

ใช้ ความสามารถ นิดนึงคับอิอิ

S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™ แพ้
    S3-Jump - RealFriend™/Yellow™ สหภาพชนะ
    S2-Jump - RealFriend™ แพ้
    S1- 3AM - Time™ สหภาพชนะปี2017
    (ได้ทีมงานสหภาพร้านช่วยจึงชนะ)
    S1-........ - RF ปี2018
    ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง