เซิพหนึ่งมาแล้ว

• จ้าาาา
    ผมส่งเองงงงงับ

ยอมแล้วววววววววว

ขาดแล้ว ให้หนูหน่อยนะ

ผมก็อยากเอาเรนไปทิ้งมั่ง 555+

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP*
    TS 19 2018 T.K. P2P

• สุภาพ??? กล้าเนอะบอกว่าตัวเองสุภาพเนี่ย 555555555555555555 ฮาดีว่ะ

คำว่า "แมร่ง" คำว่า "เสือก" พึ่งรู้นะครับ ว่าคำพวกนี้เป็นคำสุภาพ ตำราเล่มไหนหรอครับ ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง โง่แล้วอวดฉลาด

เรื่องทองนี่ไม่แถว่าเมืองหลวงยังอยู่แล้วหรอ หน้าด้านหน้าทนมาได้ตั้งนาน กร๊าาาาาากกกกกก กระจอกโค_รอ่ะ

:rep04: 2015 - TS5 [God/มด/MARS]
    :rep04: 2015 - Qualifier of Tournament 2015 [GG™] Vice WW level 91
    :rep04: 2015 - Tournament 2015 Final Round [ND-TH] Co-op with Arab Vice WW level 99
    :rep04: 2016 - Thx 18 [Ruby]
    :rep04: 2016 - Qualifier of Tournament 2016 [THAILAND] Champion!!
    :rep04: 2016 - Tournament 2016 Final Round [THAILAND] Co-op with Russia Champion!!
    :rep04: 2017 - Thx 21 [ดักแด้]
    :rep04: 2018 - TS1 [Finance]

เผืออยากรู้ ไม่อยากรู้แล้วอ่านก็ควายละ

• สุภาพ??? กล้าเนอะบอกว่าตัวเองสุภาพเนี่ย 555555555555555555 ฮาดีว่ะ
    คำว่า "แมร่ง" คำว่า "เสือก" พึ่งรู้นะครับ ว่าคำพวกนี้เป็นคำสุภาพ ตำราเล่มไหนหรอครับ ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง โง่แล้วอวดฉลาด

เรื่องทองนี่ไม่แถว่าเมืองหลวงยังอยู่แล้วหรอ หน้าด้านหน้าทนมาได้ตั้งนาน กร๊าาาาาากกกกกก กระจอกโค_รอ่ะ

ขอรับพี่สุดหล่อ ใครคืออิเหนาเล่าให้ฟังหน่อยขอรับอาจารย์ว่าอิเหนาเป็นใคร เอ้านี่ย้ายมาสอนประวัติศาสตร์ด้วยหรือขอรับ

ต้องรบกวนอาจารย์ชาวย คิด วิเคราะห์ แยกเยอะ หน่อยครับ ว่าชีวิตอาจารย์เครียดกับทุกเรื่องเลยใช่ไหม๊ครับ ขนาดเกมส์ยังจริงจังขนาดนี้เลย

ผมพอมีประสบการณ์ในการเล่นมาบ้างไม่แถขอรับ แค่พิมพ์เอาฮา แต่ดันมาเจออาจารย์ไม่ฮา แถมจริงจังใส่ ต้องขอโทษจริง ๆ ขอรับ

ถามหลายรอบละ ไม่ถามละนะบัญชีเลขอะไร จะโอนให้ ถ้าอาจารย์ไม่บอกไม่ต้องมาทวงแล้วนะ หนีละจร้า

โชคดีครับอาจารย์ รักษาสุขภาพด้วยครับ ระวังหลอดเลือดในสมองแตก เครียดซะเหลือเกิน อาจารย์

TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
    TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:

จะมีคนมาเสือกกับ Signature ผมอีกไหม๊เนี่ย เพิ่งรู้ว่า Signature ก้อสำคัญนะ

• เรื่องเมืองหลวง ไม่รู้ก็ยอมรับมาเถอะ แถข้างๆคูๆอยู่ได้ เด็กไปป่ะ 55555555555

อิเหนาก็คืออิเหนา ถามโง่ๆ แต่ขอเถอะ อิเหนามันภาษาไทยไอหน้าโง่ ประวัติศาสตร์บ้านป้าเอ็งดิ กร๊าาาากกกก

จะมาแดกดัน แต่เสือกควายจัด โอ้ย ขำว่ะ 5555555555555555 โค_ตรโง่

เขาจะเอาทองจากไอซุน ไม่ใช่จากลูกมัน ไอเสร่อ ขี้เสือกฉิบหาย

:rep04: 2015 - TS5 [God/มด/MARS]
    :rep04: 2015 - Qualifier of Tournament 2015 [GG™] Vice WW level 91
    :rep04: 2015 - Tournament 2015 Final Round [ND-TH] Co-op with Arab Vice WW level 99
    :rep04: 2016 - Qualifier of Tournament 2016 [THAILAND] Champion!!
    :rep04: 2016 - Tournament 2016 Final Round [THAILAND] Co-op with Russia Champion!!
    :rep04: 2017 - Thx 21 [ดักแด้]

เผืออยากรู้ ไม่อยากรู้แล้วอ่านก็ควายละ

• ไปตามท่านพ่อ น้องซุนน้อย มาตอบสิครับ ไหนว่าคุยกันอยู่ด้วยนิ หรือไม่กล้ามุดหัวออกจากรู กำๆท่ดๆ

ขี้เกียจจำปีที่เล่น

• จะจบแล้ว อะไรที่ข้องใจกันก็ยอม ๆ กันหน่อยนะครับอย่าถือสากันเลย เซริฟต่อไปใครจะมาแก้มือก็ว่ากันไป ทวงถามไปก็เท่านั้นครับ เตรียมพร้อมกระดานหมากต่อไปดีกว่า

• เรื่องเมืองหลวง ไม่รู้ก็ยอมรับมาเถอะ แถข้างๆคูๆอยู่ได้ เด็กไปป่ะ 55555555555
    อิเหนาก็คืออิเหนา ถามโง่ๆ แต่ขอเถอะ อิเหนามันภาษาไทยไอหน้าโง่ ประวัติศาสตร์บ้านป้าเอ็งดิ กร๊าาาากกกก

จะมาแดกดัน แต่เสือกควายจัด โอ้ย ขำว่ะ 5555555555555555 โค_ตรโง่

เขาจะเอาทองจากไอซุน ไม่ใช่จากลูกมัน ไอเสร่อ ขี้เสือกฉิบหาย

เรามันก้อเป็นซะแบบนี้ไง พอจะไปตามก็บอกชอบเสือก เค้าไม่ได้มาอ่านบอร์ด แต่เค้ายินดีจะจ่ายให้ อาจารย์ก็ดันไม่อ่าน

พอบอกรู้ก็บังคับให้ไม่รู้ อืมตอนนี้ WW ระดับ 91 ละใกล้จบซะที

ที่ผ่านมาถ้าใช้ถ้อยคำที่ไม่ดีขออภัยไว้ด้วยนะครับ จบจากนี้ก็จบครับ

ไปตามท่านพ่อ น้องซุนน้อย มาตอบสิครับ ไหนว่าคุยกันอยู่ด้วยนิ หรือไม่กล้ามุดหัวออกจากรู กำๆท่ดๆ

เอ้ายังเสือกเรื่องนี้ไม่จบหรออาจารย์ คนชอบแจมนี่มันฮาดีนะครับ แล้วท่านมาเสรือกอะรัยกับเค้าครับ

หรือท่านเป็นคนลบเมืองหลวง เลยมาตามเรื่องทอง

TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
    TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:

จะมีคนมาเสือกกับ Signature ผมอีกไหม๊เนี่ย เพิ่งรู้ว่า Signature ก้อสำคัญนะ

• เอ้ายังเสือกเรื่องนี้ไม่จบหรออาจารย์ คนชอบแจมนี่มันฮาดีนะครับ แล้วท่านมาเสรือกอะรัยกับเค้าครับ
    หรือท่านเป็นคนลบเมืองหลวง เลยมาตามเรื่องทอง

ผมชอบเสือกเรื่องชาวบ้านอะครับ โดยเฉพาะ พวกเบี้ยวหนี้ กล้ามาเม้นบอร์ดจะแจกทอง พอจะต้องแจกจริงๆ ไม่มีเวลามาตอบบอร์ดซะงั้น

อายหม... (ด๊อก)

• ผมชอบเสือกเรื่องชาวบ้านอะครับ โดยเฉพาะ พวกเบี้ยวหนี้ กล้ามาเม้นบอร์ดจะแจกทอง พอจะต้องแจกจริงๆ ไม่มีเวลามาตอบบอร์ดซะงั้น
    อายหม... (ด๊อก)

ลบหลวงได้แล้วค่อยออกหน้านะ อย่าเฮตามคนเพื่อน ไม่เอาไม่ยุ่งสิอาจารย์

• ลบหลวงได้แล้วค่อยออกหน้านะ อย่าเฮตามคนเพื่อน ไม่เอาไม่ยุ่งสิอาจารย์

ลบได้ก็เท่านั้น ขนาดคนท้า ยังมุดหัวอยู่เลย จะพูดว่าไรดี เก่งแต่ปากได้ปะ จุ๊บๆ

• ใครลบหลวงสำคัญด้วยหรอ

มันสำคัญตรงที่คนพูดหายหัวมากกว่าป่ะ

เรื่องเมืองหลวงนี่ รู้ ไม่รู้ มันก็ไม่มีผลไรหรอก

ไม่รู้ = โง่แล้วอวดฉลาด

รู้ = ตั้งใจแถหน้าด้านๆ

ถ้ารู้อยู่แล้ว แถมาได้ยังไงว่าเมืองหลวงยังอยู่นิ ตอนพิมพ์มาไม่อายบ้างหรอ

ตลกว่ะ 55555555555

• เดี๋ยวมีเซิฟใหม่ มันก็ไปโผล่หัวได้ใหม่อยู่ดี แล้วก็บอกแจกทองถ้าลบหลวงได้ เหมือนเดิม

ซักพักก็หายหัว 555555555555

• จบซะที ลาขาด

th2-รอบแรก ID: ABSK

ที่เหลือขี้เกียจพิมละถ้าว่างค่อยพิม
    (ไอดีเก่าดันหายไปไหนไม่รู้)

• เยี่ยม..!! จบแล้ว
    สำหรับพวกผมที่เซิฟนี้

ต้นเกมส์ สนุก
    กลางเกมส์ พอได้สนุกกันอยู่
    ท้ายเกมส์ เอื่อย ๆ น่าเบื่อ

สรุป.. โอเคได้อยู่ครับ ^^

ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
    KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
    Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
    TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
    Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
    H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    H™เซิฟ1 ปี2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชายเกือกแตะ

• โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D8):thumbsup:
  • จบแล้ว ไอซุนก็ยังไม่มา เหอะๆ ใจเสาะว่ะ

• สำคัญว่าใช่อาจารย์หรือป่าว ถ้าไม่ใช่ไม่ต้องเสือกมาตามอีก มีทองเหลือเอาไหม๊ 2000+ จะได้หยุดเห่า

ถามไปกี่รอบมันก้อตอบแบบเดิมตามหาคนที่ประกาศ ตามหาทำบ้าอะไรในเมื่อมาตามทองมีคนจ่ายเสือกไม่จบ

จบแล้ว ไอซุนก็ยังไม่มา เหอะๆ ใจเสาะว่ะ

ถามไปกี่รอบมันก้อตอบแบบเดิมตามหาคนที่ประกาศ ตามหาทำบ้าอะไรในเมื่อมาตามทองมีคนจ่ายเสือกไม่จบ

• สำคัญว่าใช่อาจารย์หรือป่าว ถ้าไม่ใช่ไม่ต้องเสือกมาตามอีก มีทองเหลือเอาไหม๊ 2000+ จะได้หยุดเห่า

เหมือนเหว๋ออะ ไปตามไอคนพูดมา ไม่ได้พูดว่าจะแจก ก็อย่าเสือกมาออกตัวแทน จอบอ

• เหมือนเหว๋ออะ ไปตามไอคนพูดมา ไม่ได้พูดว่าจะแจก ก็อย่าเสือกมาออกตัวแทน จอบอ

แล้วอาจารย์เสือกอะรัยครับ จริง ๆ อาจารย์ไม่น่าเสือกแต่แรกแล้วนะ