เซิพหนึ่งมาแล้ว

• แล้วอาจารย์เสือกอะรัยครับ จริง ๆ อาจารย์ไม่น่าเสือกแต่แรกแล้วนะ

นึกว่าเก่ง สุดท้ายหัวร้อน โคดจอก 5555555555

• แล้วอาจารย์เสือกอะรัยครับ จริง ๆ อาจารย์ไม่น่าเสือกแต่แรกแล้วนะ

เอ้าๆๆๆๆ ก็ผมมีไอดีในเกม ผมจะเสือก ผมผิดตรงไหนนน

ดีกว่าคนที่ ไม่มีไอดี แล้วมาเสือกมากกว่าน้าาา ถถถถถถถถถถ

ขี้เกียจจำปีที่เล่น

• ที่ออกมาท้าให้เล่นนี่ มีเงินเติมทองเหรอ หรือจะยืมเงินใครอีก ผ่ามมมมมมมมม

S3 : Trust
    Speed : Lost
    Speed : Agent
    Speed : Diamond
    Speed : สมุนไพร

:thumbsup:

--------------
    FC Tyrion ซีซ่าเรน! :thumbup:

• สำคัญว่าใช่อาจารย์หรือป่าว ถ้าไม่ใช่ไม่ต้องเสือกมาตามอีก มีทองเหลือเอาไหม๊ 2000+ จะได้หยุดเห่า
    ถามไปกี่รอบมันก้อตอบแบบเดิมตามหาคนที่ประกาศ ตามหาทำบ้าอะไรในเมื่อมาตามทองมีคนจ่ายเสือกไม่จบ

ถามไปกี่รอบมันก้อตอบแบบเดิมตามหาคนที่ประกาศ ตามหาทำบ้าอะไรในเมื่อมาตามทองมีคนจ่ายเสือกไม่จบ

แล้วอาจารย์เสือกอะรัยครับ จริง ๆ อาจารย์ไม่น่าเสือกแต่แรกแล้วนะ

สุภาพจังเลยครับ ไอคนเสือกคนแรกนี่มันใครกัน ไม่ได้เกี่ยวกับตัวเองแท้ๆ เขาตามหาไอซุนกัน

ชื่อซุนมั้ยล่ะ สะเออะฉิบหาย คือตัวเองเป็นพวกเสือกโดยแท้ แต่คนอื่นทำบ้างไม่ได้ 5555 ก็ตลกดีนะ

ผมว่านี่ไม่ใช่พ่อลูกกันแล้วแหละ ออกตัวให้กันขนาดนี้ คบหาดูใจกันมานานหรือยังนิ 555555

ตอนแรกไอเรื่องคู่ขาไรนั่นแค่แซวเล่นๆ แต่ตอนนี้เห็นมาออกรับแทนกันขนาดนี้ ทุกวันนี้ขี้คล่องเลยสินะ กร๊าาาากกกก

ตามหาไอซุนโว้ยยยยย ไอเสือกไม่ต้องมา ไอหน้าโง่ อ่านภาษาไทยไม่ออกหรอวะ

:rep04: 2015 - TS5 [God/มด/MARS]
    :rep04: 2015 - Qualifier of Tournament 2015 [GG™] Vice WW level 91
    :rep04: 2015 - Tournament 2015 Final Round [ND-TH] Co-op with Arab Vice WW level 99
    :rep04: 2016 - Thx 18 [Ruby]
    :rep04: 2016 - Qualifier of Tournament 2016 [THAILAND] Champion!!
    :rep04: 2016 - Tournament 2016 Final Round [THAILAND] Co-op with Russia Champion!!
    :rep04: 2017 - Thx 21 [ดักแด้]
    :rep04: 2018 - TS1 [Finance]

เผืออยากรู้ ไม่อยากรู้แล้วอ่านก็ควายละ