เซิพหนึ่งมาแล้ว

• หง่อ อ อ อ อ ว ว ว ว ว ว ว ว ว ว

ชีวิต มีค่า ... อย่าซ่า กับพี่นะ น้องงง ไหนใคร สด

จัดมาหน่อย 555555555

• มาขอจับผม นี่ผมไม่คิดเลยนะ

จับเลยทันทีหรอครับ

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP*
    TS 19 2018 T.K. P2P

• ทาง +/+ เอาทีมมาลง น่ากลัวยิ่งนัก ดูจากขุมกำลัง ถ้าทำ WW ก็คงล้มแชมป์เก่าได้ไม่ยาก รวมทีม All Star มาลงกันเลยทีเดียวเชียว ชื่อไอดีก็คุ้นๆกันอยู่ อย่างเช่น moo... มะก่อนตอน รบกะ P ชื่อยาวกว่านี้นิ ถ้าใช่คนเดียวกันก็ตัวทีเด็ดเลย หรือ จะเป็น Moon.... ที่เคยเล่นกะ บลูทั่ล ใช่คนเดียวกันป่าว หนอ
    จะมาเขย่าบัลลัง แชมป์ โดยเฉพาะ (แอบถามให้หน่อยว่าจะทำ WW ไหม)

ส่วนทาง +/- แชมป์เก่านำโดย จั๊มโหม่งกำเเพง และ ทิพระเบิดขวด รอบนี้ คงไม่ชนะ ง่ายๆเหมือนรอบที่เเล้ว ส่วนทีมงานทิพระเบิดขวด(คงมีคนตามล้างตามเช็ดแน่นอน เห็น แวบๆ มาจากเซิฟสปีด 4-5 คนได้ คงตามมาดูว่า จะแน่สักเเค่ไหนเห็น คุยนักคุยหนา ถ้ายับมาเอาปี๊บมาด้วยเด๋อๆ แอบไปถามกุนซือเก่าท่านมา เขาบอกไม่ลง หุหุ หรือมีกุนซือใหม่แล้ว)

ส่วน -/- เด๋ว รอให้ ท่านเอกงู หรือ ท่านก็อต มาวิเคราะให้ดีกว่า ว่าเซิฟนี้จะทำ WW หรือไล่ยิงป่วนดี

ส่วน -/+ ไม่วิเคราะห์ดีกว่าเห็น โรม นำพรรคพวกมาลง เผลอๆอาจจะเป็นเป้าเเรก ให้ Auro.. ตบลองวิชา ก็เป็นได้ ไม่รู้ไปทำอะไรให้คนเกลียดไว้เยอะ ไปสัมภาษผู้อาวุโสมา เขาบอกว่า เจองู กะ เจอโรม ให้ตบโรมก่อน แต่ถ้าเจอ เอกงู กะ โรม ผมว่าตบ เอกงูก่อน เถอะ 555

ด้วยรักเเละ เคารพ ห้ามด่านะจุ๊

• เป็นผม ผมตบ จั้ม ก่อน 555555 หรือ ตบโรมก่อน หรือ เอกงู ก่อน หรือ Sim ก่อนนนนน :p :p :p

• <p>
    </p>

คนละคนกันนะครับ moo ที่ว่า พี่รันแกเลิกแล้ว

• ขอตอบครับ พี่เอกและพี่ก๊อตไม่ลงครับเซิพนี้ ต้องไปหาข้อมูลเพิ่มแล้วละครับว่าใคร

ก่อนหน้านี้น่านี้มีเล่นบ้างไอดี T.K. ตลอด

• รู้คับ ก็เหน ท่านก็อต บอกจะมาทำข่าว ให้ก็เลยคิดว่าอาจจะรุ้ข้อมูล -/- บ้าง

• แวะมาตามข่าว

ลงป่าวครับคุณนิว

S3TH-RealFriend™|Yellow™ Love
    S4TH-CZ Mr.Love
    S1TH-Time 12AM
    S29TH-Mr.Love<Del>
    S1TH-RF GWENPOOL
    S19 TH-P2P DEADPOOL

เล่นมาหลายเชิฟ ยังกากเหมือนเดิม

• ส่อง ๆ คนเยอะม่าย
    แต่ที่แน่ ๆ ช่างแอร์ในตำนาน แอบมาลงช่ายม่าย

ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
    KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
    Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
    TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
    Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
    H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    H™เซิฟ1 ปี2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชายเกือกแตะ

• โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D8):thumbsup:
  • รู้คับ ก็เหน ท่านก็อต บอกจะมาทำข่าว ให้ก็เลยคิดว่าอาจจะรุ้ข้อมูล -/- บ้าง

อ๋อ เรื่องหาข่าวคงใช้เส้นสายเอาละครับผมว่า ๕๕๕

• เป็นผม ผมตบ จั้ม ก่อน 555555 หรือ ตบโรมก่อน หรือ เอกงู ก่อน หรือ Sim ก่อนนนนน :p :p :p

เอาเหอะ คับ ตบมา ตบกลับครับ ไม่โกง

S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™ แพ้
    S3-Jump - RealFriend™/Yellow™ สหภาพชนะ
    S2-Jump - RealFriend™ แพ้
    S1- 3AM - Time™ สหภาพชนะปี2017
    (ได้ทีมงานสหภาพร้านช่วยจึงชนะ)
    S1-........ - RF ปี2018
    ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง

• เข้ามาอ่านเงียบๆ T^T เห็นราคาหมวก เเล้ว ช็อค #$%^&*())

มาดูว่าจะเท่ากับเซิพก่อนไหม ๕๕๕

• ลงโซนไหนดีครับ
    แนะนำหน่อย
    ว่าจะลงอาทิตย์หน้าครับ

<3<3<3 _King_Alexandre <3<3<3
    <X<X<X<X<X ยาใจ <X<X<X<X<X
    :love: ไม่ได้เล่นนานเพิ่งกลับมาเล่นได้สักพัก :love:
    :saint::saint::saint: ส่วนใหญ่ใช้ชื่อบนนะ :saint::saint::saint:

• รอบนี้ท่าทางจะมันส์สุดๆ เสียดายไม่ได้ลง เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่ายนะครับ ปรึกษาได้ถามได้ตลอด ^____^ โชว์ฟอร์มกันเต็มที่ครับ เป็นกำลังใจให้

ดูชื่อกิลแล้วแอบตกใจ คนที่อยู่ในกิลนี่เปิดเมมกับพี่อาร์ทหมดเลยหรอ อิ อิ

คุณโรม ไก่กาก็ลงด้วย เดี๋ยวไปขอจับโซนโน้นโซนนี้ตามสไต เพราะตัวเองเล่นได้อ่อนมากคงไม่มีปัยญาทำอะไรได้ ถ้าทีมที่ตัวเองไปฝัง
    ชนะ ww ก็คงคุยไปทั่งราชอาณาจักร ว่า ข้านี้คือคนบริหาร ถุยยย

แต่ว่าของแพงจัดเลยนะครับรอบนี้ ศักศรีกินกันไม่ลงจริงๆ

ใจเย็น ๆ ลูกพี่ ให้เกียรติคุณโรมเค้าหน่อย เค้ามาลงทั้งที ลำบากใจจริง ๆ

มาขอจับผม นี่ผมไม่คิดเลยนะ

จับก่อนเลยใช่ไหม๊ครับ

มัน แน่นวนนนนนน เซิฟนี้

ลงด้วยหรอครับพี่ KaKuMi ครับ

TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
    TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:

จะมีคนมาเสือกกับ Signature ผมอีกไหม๊เนี่ย เพิ่งรู้ว่า Signature ก้อสำคัญนะ

• ดูชื่อกิลแล้วแอบตกใจ คนที่อยู่ในกิลนี่เปิดเมมกับพี่อาร์ทหมดเลยหรอ อิ อิ

ใจเย็น ๆ ลูกพี่ ให้เกียรติคุณโรมเค้าหน่อย เค้ามาลงทั้งที ลำบากใจจริง ๆ

จับก่อนเลยใช่ไหม๊ครับ

ลงด้วยหรอครับพี่ KaKuMi ครับ

ไม่ทราบว่า รอบนี้ท่านใช้ชื่ออะไร จะได้จัดให้ถูกคนหน่อย

KaKuMi (2009-Now)
    KaKuMi = iMuKaK = Griffin = โพล