ประกาศ !!!!! ตามหาคนหาย แอดมินหายยยย

• แอดมินหายตัวค้าบบบบ หายๆๆๆๆๆ
    24 ชั่วโมง ไร้วี่แวว

กล่าวตามข้าพเจ้า เยี่ยมจริงๆ เยี่ยมจริงๆ เยี่ยมจริงๆ

ซุนครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

• อ้าววว แอดมินออนนิหว่า ทำไมไม่มีแจ้งข่าว หรือมีคำตอบอะไรเลยน้อออออ

ซุนครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

• เขาหายตัวไปได้อย่างไร แต่ทำไมเวลาแบนใครมันช่างไวสะเหลือเกิน แค่เพียงIGMไปว่า MHห่วย ไม่มีคำประกาศว่าเกิดอะไรขึ้นเลย

• แจก ทอง แจก ทอง แจก ทอง แจก ทอง ทหาร ตายเพียบ ข้าวติด -

ยุคแรก Yonerman
    Ts.19 ผู้ สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - เบียร์
    Tx2.Fr TattooArtist - KAK ™
    Ts.2 อัลฮาวียะลู คู่ซ่า [ เลิกกลางทาง ลบ ID เบื่อ ] >>> พักยาว รอทีมเต็ม

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• เขาหายตัวไปได้อย่างไร แต่ทำไมเวลาแบนใครมันช่างไวสะเหลือเกิน แค่เพียงIGMไปว่า MHห่วย ไม่มีคำประกาศว่าเกิดอะไรขึ้นเลย

555 ชอบ แต่ไม่กล้าทำ

• เราทำได้ ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว เพราะ เสียไปหมดเมืองแล้ว 55555

ก็นั่นน่ะซิคับ เวลาแบนนี่ไว เวลาตอบนี้ช้า ก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันเป็นยังไง

• ก็นั่นน่ะซิคับ เวลาแบนนี่ไว เวลาตอบนี้ช้า ก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันเป็นยังไง

หมดอารมณ์มาก ปล่อยให้มีปัญหาข้ามวันได้ไง เขาเคยกล่าวเงินเดือนเยอะนะครับ อย่าไปดูว่าเขาสิครับ เขาดูแลอยู่ครับ

• ระวังโดนขู่ด้วยพรบ.คอมนะครับ ว๊ายๆๆๆ ปัญหาเกมไม่เเก้ มัวเเต่มานั่งจับผิดคนด่าตัวเอง ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

TX3 : ยักษ์วัดแจ้ง นักการเมือง สถาปนิก เสือใบ ต้นอมเรน เปิดช้าจัง

TX3 [allnc] : MZ[WL] VS AST [allstartravian]