Xin chỉ giúp.

• Mấy bạn trong lớp xì xầm chơi game Travian gì đó, hỏi thì tụi nó không chỉ, em tìm được đến đây mà không biết bắt đầu từ đâu, Anh chị nào hướng dẫn giúp em cách chợi game này ( em chưa biết gì xin chỉ nhiệt tình ) em cảm ơn ạ ! =O

• Mấy bạn trong lớp xì xầm chơi game Travian gì đó, hỏi thì tụi nó không chỉ, em tìm được đến đây mà không biết bắt đầu từ đâu, Anh chị nào hướng dẫn giúp em cách chợi game này ( em chưa biết gì xin chỉ nhiệt tình ) em cảm ơn ạ ! =O

reg acc và chơi thử thôi: ts4.travian.com.vn khu Tây Nam nhé, ở Hà Nội thì giao lưu cafe

• thầy khéo nghe tên chủ thớt. Diễn đàn này mới làm lại. Em còn phải nhờ tiền bối lập acc hộ để chém gió trà chanh và nhặt gạch đá+ hứng hành các kiểu. Ấy thế mà có người biết vào tận đây đăng bài. Mà bảo không biết travian là gì. Bắt đầu từ đâu. :?:

Theo mình game này game xây mỏ :lumber::clay::iron::crop: + kho, những thứ như các loại lính, hầm ngầm, tường thành ... là bị thừa và không cần thiết.

Mình chơi thường để tên dưới dạng PlayerIn... nếu bạn gặp thì cứ lên làng sát với làng của mình và xây dựng theo hướng dẫn trên nhé :thumbsup:

Cuối cùng bí kíp để được mọi người gọi là PRO trong travian đã được tìm thấy và đó là (Bôi đen để xem bí kíp) ---> Tạo một acc với tên là PRO