Thông tin Tournament-2018

• Chào các bạn, vào phút bù giờ cuối cùng mình có xin được 10 code Finals

Vì có rất nhiều bạn đề nghị muốn có code mình sẽ chia sẻ bằng cách như sau:

- Gửi tới email của mình admin@travian.com.vn bằng email của bạn

- Ghi rõ nội dung vì sao muốn tham gia máy chủ Chung kết này?

- Trước đó vòng loại có tham gia không?

- Máy chủ gần nhất mà bạn chơi là máy chủ nào, năm nào?

- Bạn có người co-play hay nhiều bạn bè có code và đang chơi Finals không?

Mình sẽ căn cứ vào nội dung trả lời của các bạn và ưu tiên những thư gửi sớm nhất, sẽ chia sẻ code tham gia Finals cho các bạn cho tới khi hết 10 codes mình có.

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
    hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

• có tham gia vòng loại, có code, mà code lỗi. có cách nào giải quyết k ad?

Mình không thường theo dõi và đọc mọi bài viết trên diễn đàn.

Thông thường những câu hỏi như này trên diễn đàn mình không biết tới.

Nếu code của bạn lỗi, bạn gửi thông tin code tới email của mình admin@travian.com.vn để được hỗ trợ

Hoặc code đúng nhưng quá trình kích hoạt, xác thực của tài khoản có vấn đề hoặc không nhận email kích hoạt để kết quả là chưa hoàn tất tạo tài khoản trên bản đồ, cũng gửi email tới mình để được hỗ trợ.

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
    hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

• Mình không thường theo dõi và đọc mọi bài viết trên diễn đàn.

Thông thường những câu hỏi như này trên diễn đàn mình không biết tới.

Nếu code của bạn lỗi, bạn gửi thông tin code tới email của mình admin@travian.com.vn để được hỗ trợ

Hoặc code đúng nhưng quá trình kích hoạt, xác thực của tài khoản có vấn đề hoặc không nhận email kích hoạt để kết quả là chưa hoàn tất tạo tài khoản trên bản đồ, cũng gửi email tới mình để được hỗ trợ.

mình gởi mail cho admin cùng ngày đăng bài này và đến nay vẫn chưa có câu trả lời. mình nghĩ sẽ k có câu trả lời nào cả. code lỗi k tạo đc acc là do xui thôi. :D thank ad quan tâm.

• mình gởi mail cho admin cùng ngày đăng bài này và đến nay vẫn chưa có câu trả lời. mình nghĩ sẽ k có câu trả lời nào cả. code lỗi k tạo đc acc là do xui thôi. :D thank ad quan tâm.

Tất cả các email về Tournament đều được mình trả lời và hỗ trợ, bao gồm các vấn đề về đăng ký và hỏi xin code.

Rất có thể email của bạn đã không tới được tay mình, nếu lần đầu bạn gửi thư, hệ thống sẽ thấy mail lạ và báo là spam và ngăn thư tới tay mình, bạn sẽ nhận được 1 email phản hồi tự động và cần làm thêm 1 bước là nhấn vào đường link xác thực người thật trong email đó giúp mình, ngay sau khi bạn làm điều đó email cũ đã gửi mới vượt qua bộ lọc để tới tay mình và mình sẽ chắc chắn nhận được, bạn sẽ không cần soạn lại một dung cũ để gửi thêm

Xem hướng dẫn ở đây: https://wbb.forum.travian.com/index.php?thread/57193

Bạn kiểm tra lại email và xác nhận gửi cho mình nhé, mình sẽ lấy lại code đăng ký kích hoạt cho bạn nếu đó là trường hợp của bạn?

• Em vừa gửi thư cho anh Matrix xong. mong sớm nhận được hồi âm của anh. Không biết 10 code Final đã chia sẽ hết chưa anh?