Ngày 4: quay số chọn người may mắn nhận giải

• Tại đây sẽ cập nhật những người nhận giải của 3 ngày đầu tiên

Ngoài ra cũng sẽ có 1 lần quay số chung cuộc để chọn ra giải đặc biệt, đón xem các bài viết bên dưới nhé

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
    hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

The post was edited 1 time, last by Matrix ().

• Quay số may mắn ngày 1: xaanhra; Ecoprin; Hong ho; mỗi người nhận 30gold

Quay số may mắn ngày 2: anhdao; Baam; xaanhra; mỗi người nhận 40gold

Quay số may mắn ngày 3: newqazter; nhokkul251293 ; Hairlikesnow191; mỗi người nhận 50gold

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
    hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

• Các bạn sau trả lời đúng từ 2 câu trở lên, được đánh số theo tứ tự mới để quay số ngẫu nhiên, như sau:

01/ H3r0
    02/ bgbg
    03/ Nlag
    04/ xaanhra
    05/ LordAA
    06/ cokematuy
    07/ nhokkul251293
    08/ cuongkaka123
    09/ Peter_VN
    10/ Ecoprin
    11/ Jedi_master
    12/ dungx91dkt
    13/ quaylendiiiii
    14/ anhdao
    15/ Anh789155
    16/ SilverNSDA
    17/ rocketki
    18/ newqazter
    19/ nqmy1976
    20/ sylastin
    21/ xuanthanh
    22/ lastlong
    23/ Hong ho
    24/ Baam

Kết quả quay số:

Trúng giải: nhokkul251293; nqmy1976; lastlong; mỗi người nhận 100gold

• hên xui ghê có 2người đk 2 giải lận

Chúc bạn may mắn lần sau :D

Vẫn sẽ còn có nhiều cuộc thi nhỏ nữa trong tương lai, sẽ có lúc bạn nhận phần thưởng thôi

• Các bạn trúng giải lưu ý, mình sẽ gửi mã nhận vàng/gold vào tin nhắn riêng của tài khoản diễn đàn của các bạn (conversation), những người may mắn nhận 2 lần sẽ có 2 tin nhắn riêng biệt nhau. Vàng không được gửi trực tiếp vào tài khoản game nhé.

Các bạn có thể sử dụng nó bất cứ khi nào các bạn muốn, chỉ cần trước thời điểm hết hạn, vàng này có giá trị tới tận ngày 31/12/2019 (còn hơn 1 năm nữa)