TS1 Kết thúc để bắt đầu !!! (Phần 2 )

• SV TS1 lại chứng tỏ độ HOT , độ nóng và tất nhiên là độ ...tốn kém của người chơi.
    Chưa tới 1 tháng sau ngày end game TS1R10 .
    Các thánh TS1 mới chỉ kịp offline ở HCM, chưa kịp tổ chức end game ở Hà nội thì TS1R11 lại tái khởi động .

Bớ bà con cô bác , bớ anh em trên bến dưới thuyền chuẩn bị reg acc ăn hành.

Hỡi ơi thầy cún , thầy thịnh, cả chú sờ nâu Round tới sắp mở mời các chú qua Đông Nam gặp anh nhé.
    Round này a oải roài ,không sang tây bắc nhập hành được. Các chú hẹn anh thì round này qua Đông Nam nhé.

• chấp lập trước đó. mình thấy ở đâu mình theo. đừng bỏ giữa chừng như r9 là đc. hihi.

Nếu chú nói a thì anh chỉ Sợ chú nói được mà không làm được thôi.
    Chắc là chú reg acc lên cap cạnh anh xong xin khóa thì chắc là anh phải nghỉ trước thôi hoho

Cỡ chú thì cũng chỉ le ve ở xám hoặc lẩn khuất chơi kiểu anh hùng núp ..sim sup.
    Chứ làm gì dám như Anh công khai reg acc giữa lòng địch như R9 , mà bày đặt chém với anh hoho.

R9 chắc chú hoành tráng xám diệt Long.AK tây bắc diệt Park nên có vẻ hoài niệm nhỉ.
    R11 này chú reg hẳn Đông Nam diệt gọn TS1 cho anh em nể hoho

• Nếu chú nói a thì anh chỉ Sợ chú nói được mà không làm được thôi.Chắc là chú reg acc lên cap cạnh anh xong xin khóa thì chắc là anh phải nghỉ trước thôi hoho

Cỡ chú thì cũng chỉ le ve ở xám hoặc lẩn khuất chơi kiểu anh hùng núp ..sim sup.
    Chứ làm gì dám như Anh công khai reg acc giữa lòng địch như R9 , mà bày đặt chém với anh hoho.

R9 chắc chú hoành tráng xám diệt Long.AK tây bắc diệt Park nên có vẻ hoài niệm nhỉ.

Thôi thế né khu ĐN cho nó lành, ruồi muỗi đánh nhao kinh quớ =)))))

SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...

• Thôi thế né khu ĐN cho nó lành, ruồi muỗi đánh nhao kinh quớ =)))))

Năm nay 28tm reg đong nam thì chắc TS1 end sớm, TS1 toàn ô già ko biết cận chiến với 28tm = cái ji hjhj

Ah mà chưa thấy Bổn Tọa nổi, có lẽ nào Bổn tọa round trước bị thông, vẫn chưa chữa xong bệnh Trĩ hjhj

• Năm nay 28tm reg đong nam thì chắc TS1 end sớm, TS1 toàn ô già ko biết cận chiến với 28tm = cái ji hjhj
    Ah mà chưa thấy Bổn Tọa nổi, có lẽ nào Bổn tọa round trước bị thông, vẫn chưa chữa xong bệnh Trĩ hjhj

Thế thì càng phải né xa ĐN =)))))))

SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...

• Nếu chú nói a thì anh chỉ Sợ chú nói được mà không làm được thôi.Chắc là chú reg acc lên cap cạnh anh xong xin khóa thì chắc là anh phải nghỉ trước thôi hoho

nếu mà nói chiến tích thi vụ r9 chỉ là nhỏ nhất trong các round e chơi thôi. round đó quá đơn giản. còn tự cung hay ko e đâu quan tâm đâu :D .
    Round này chắc chơi đc 3 tháng đầu. nên chắc qua đó sim vài con off quẩy cho vui rồi lại sim def vứt vào ww như round vừa rồi cho nhàn. còn solo thi trong server việt này e có thể khô máu với bất kì đối thủ nào song vừa có thể đảm nhiệm canon, def hoặc dàn sup cho ww nên trò dụ e qua ĐN cũng ko thay đổi round sau có dàn sup, def cho ww như round vừa rồi đâu, e có thể chiếm trên khắp mặt trận và đảm nhiệm mọi role, hehe
    Nói chứ round này lập cái acc ở ĐN giao lưu cho vui

p/s: em vừa viết đc cái app tìm mỏ farm với tìm natar trên đt, mọi người sau ủng hộ e với. :D

• nếu mà nói chiến tích thi vụ r9 chỉ là nhỏ nhất trong các round e chơi thôi. round đó quá đơn giản. còn tự cung hay ko e đâu quan tâm đâu :D .Round này chắc chơi đc 3 tháng đầu. nên chắc qua đó sim vài con off quẩy cho vui rồi lại sim def vứt vào ww như round vừa rồi cho nhàn. còn solo thi trong server việt này e có thể khô máu với bất kì đối thủ nào song vừa có thể đảm nhiệm canon, def hoặc dàn sup cho ww nên trò dụ e qua ĐN cũng ko thay đổi round sau có dàn sup, def cho ww như round vừa rồi đâu, e có thể chiếm trên khắp mặt trận và đảm nhiệm mọi role, hehe

p/s: em vừa viết đc cái app tìm mỏ farm với tìm natar trên đt, mọi người sau ủng hộ e với. :D

Chơi vừa thôi cho mấy ông già còn theo với em. 1 tay pha sữa 1 tay chạy quân thế đéo nào được !

• Xem thông báo mở server mới ở đâu vậy thớt?

• nếu mà nói chiến tích thi vụ r9 chỉ là nhỏ nhất trong các round e chơi thôi. round đó quá đơn giản. còn tự cung hay ko e đâu quan tâm đâu :D .Round này chắc chơi đc 3 tháng đầu. nên chắc qua đó sim vài con off quẩy cho vui rồi lại sim def vứt vào ww như round vừa rồi cho nhàn. còn solo thi trong server việt này e có thể khô máu với bất kì đối thủ nào song vừa có thể đảm nhiệm canon, def hoặc dàn sup cho ww nên trò dụ e qua ĐN cũng ko thay đổi round sau có dàn sup, def cho ww như round vừa rồi đâu, e có thể chiếm trên khắp mặt trận và đảm nhiệm mọi role, hehe

chú lên sup cho ww thì cũng đâu cần đụng tay đụng chân, a biết chuyện đó.

a rủ chú qua ĐN là vì round rồi chú bảo sẽ qua đông nam quẩy anh, có đi có lại.

nên giờ a rủ thôi. thay vì lết xác qua tây bắc, a nằm sẵn đông nam chờ chú mang hành tới, cái nào tiện thì mình làm hjhj

P/s: Đại Bàng Inspector đi đâu roài nhỉ ?. kể từ hôm gặp hunter hinh như trụi cánh luôn roài.

• chú lên sup cho ww thì cũng đâu cần đụng tay đụng chân, a biết chuyện đó.
    a rủ chú qua ĐN là vì round rồi chú bảo sẽ qua đông nam quẩy anh, có đi có lại.

nên giờ a rủ thôi. thay vì lết xác qua tây bắc, a nằm sẵn đông nam chờ chú mang hành tới, cái nào tiện thì mình làm hjhj

P/s: Đại Bàng Inspector đi đâu roài nhỉ ?. kể từ hôm gặp hunter hinh như trụi cánh luôn roài.

Tất nhiên là chắc chắn qua rồi, chắc chơi giống kiểu ku lucia chơi, khỏi lên làng 2, chơi 1 làng off, chắc làm 3-4 cái như vậy ở vài địa điểm, đủ quậy 1-2 tháng đầu rồi chuồn. Hoặc gia nhập 28tm cận chiến khu WW bên đó đây nhỉ, hình như 28tm thiếu ng chơi def :thumbsup: . Chắc chiến cả 2 khu cho vui, vừa trung tâm vừa def cho team nào cận chiến khu WW.