การแข่งขัน: มาหาจุดที่ผิดกันเถอะ

• เรียนผู้เล่นทุกท่าน

คุณสามารถเข้าร่วมเล่นเกมได้โดย วงกลมจุดที่ในภาพมีรายละเอียดไม่เหมือนกันมาทั้งหมด ซึ่งมีอยู่ 10 จุดด้วยกัน

ผู้เล่นสามารถเข้าร่วมการแข่งขันได้โดยการอัพโหลดรูปที่วงคำตอบทั้งหมดในโพสด้านล่างค่ะ

การแข่งขันเริ่ม: 21.08.2018 – 15:00 GMT+7
    การแข่งขันสิ้นสุด: 27.08.2018 – 15:00 GMT+7
    ผูนะจะประกาศวันที่: 28.08.2018
    การเลือกผู้ชนะ: ทางทีมงานจะทำการสุ่มผู้โชคดีที่จะได้รับรางวัลจากกลุ่มผู้เล่นที่ตอบถูกทั้งหมด
    ของรางวัล ผู้เล่นที่ชนะทั้งหมด 3 คน จะได้รับเหรียญทอง 50 เหรียญ
    คูปองนี้สามารถใช้งานได้จนถึง: 31.12.2019

ข้อสำคัญ - โพสของคุณจะไม่ปรากฎในหน้าฟอรัมจนกว่าทางทีมงานจะอนุมัติในวันที่ 28 สิงหาคม

• ผู้เล่นที่จะได้รับรางวัลเหรียญืทอง 50 เหรียญคือ
    Mr.Aiizsareal

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ

ทางทีมงานจะทำการติดต่อผ่านทางระบบจดหมายในฟอรัมเพื่อขอสอบรายละเอียดชื่อบัญชีและเซิฟเวอร์อีกครั้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    ทีมงานทราเวียน