Lucio xuất quân, nguyenlong1501 bay 16 mỏ ... Làng 1

• Chẳng phải giới thiệu nhiều nữa khi cái tên lucio đã quá quen thuộc với chúng ta, là nỗi sợ hãi cho mỗi ai gần nhà lão này, 1 sớm mai thức dậy mất mẹ cái làng là chuyện thường như mọi ngày, và hôm nay .. cũng bình thường như mọi ngày :>

Thật có duyên khi round nào cũng là người def lucio :D

ATM Machines - Sex Machines

• Chủ acc hôm qua bay cap ah. Có bản full ko gửi lên cho anh em xem với. Được mỗi 1 report topic kia. Mà đánh nhau cần gì phải khổ đi nghỉ mát thế. Cứ đàng hoàng đánh thì có phải tuần nữa mới bay cap ko.

• Chủ acc hôm qua bay cap ah. Có bản full ko gửi lên cho anh em xem với. Được mỗi 1 report topic kia. Mà đánh nhau cần gì phải khổ đi nghỉ mát thế. Cứ đàng hoàng đánh thì có phải tuần nữa mới bay cap ko.

À, e coplay acc này thôi, chứ e quy hoạch sao để 1 acc nằm vùng địch đc :D

ATM Machines - Sex Machines

• huy tàu nhả def được rồi,kk mấy hôm nay ôm def ko phát triển nỗi.Ai sẽ là người sweep cho park cuối tuần này đây.Sai ???

• huy tàu nhả def được rồi,kk mấy hôm nay ôm def ko phát triển nỗi.Ai sẽ là người sweep cho park cuối tuần này đây.Sai ???

Ok. Ông bạn nhả đi. Huytau bị park kẹp như con lép ấy nhỉ. Giờ sồng bằng cứu trợ res của anh em. Chắc giờ rút nguồn cứu trợ thì phế luôn. Theo mình cứ để hắn sống hút máu anh em đã rồi xử sau.

• Ok. Ông bạn nhả đi. Huytau bị park kẹp như con lép ấy nhỉ. Giờ sồng bằng cứu trợ res của anh em. Chắc giờ rút nguồn cứu trợ thì phế luôn. Theo mình cứ để hắn sống hút máu anh em đã rồi xử sau.

ai kẹp ai thì chua biết chú về khoản hút máu anh em thì mình chắc là cả 2 chả ai thua kém ai,haha

• ai kẹp ai thì chua biết chú về khoản hút máu anh em thì mình chắc là cả 2 chả ai thua kém ai,haha

Chưa biết nhưng giờ đang thấy lép lắm rồi. Còn huy động res cả meta buf nữa chứ. :D Tính giãy giụa ah. Càng giãy càng kẹp chả. :D

• Chưa biết nhưng giờ đang thấy lép lắm rồi. Còn huy động res cả meta buf nữa chứ. :D Tính giãy giụa ah. Càng giãy càng kẹp chả. :D

ta lại thấy Puskin viết tâm thư huy động toàn lực cho tiền tuyến đó chứ :D,mà đúng là càng giãy càng kẹp kk
    (2 ốc 50 có vẻ đang thua 1 ốc 25)

• Mình vẫn khó hiểu là cap 100% ốc lúa sao lại có thể thua 25% ốc lúa.
    Còn nói về số lượng def thì 5k thú hoang nhà Chinahuy cũng ăn đứt def nhà Park ấy..

• Chưa biết nhưng giờ đang thấy lép lắm rồi. Còn huy động res cả meta buf nữa chứ. :D Tính giãy giụa ah. Càng giãy càng kẹp chả. :D

Nếu ko biết chơi tra thì đừng phát biểu bậy,nhiều người xem lắm đó,kẻo người ta cười.

• Nếu ko biết chơi tra thì đừng phát biểu bậy,nhiều người xem lắm đó,kẻo người ta cười.

Ủa giờ ốc đảo là tiêu chí cho đánh giá bên nào đang lép ah. Ôm ốc thì ôm thêm def chưa biết bên nào hơn đâu. Mà mỏ lúa chinahuy được bao nhiều rồi. :D

Demon: Ko biết nhìn bản đồ ah em, Chinahuy nằm trên thớt. Muốn thịt lúc nào chả được. Giờ có gọi res toàn meta cũng thế thôi. Chỉ là kéo dài thời gian thoi thóp. :D

The post was edited 2 times, last by Trium_VN ().