TIENTRUNG CÂN HẾT MẤY CON GA

• Hi alls

Vâng, đúng như status, thì anh tientrung thể hiện sự báo đạo trên từng hạt gạo : là cân hết mấy con GA

Đầu tiên anh ấy Fake hết các acc Canon, hammer nằm trong quy hoạch của mấy con GA : doingangdochdt, Thaope, Coc Con, Trojan Horse... Mấy con GA trong đêm hoảng loạn ý ới nhau gọi def : zalo, facebook, ...Rồi anh ấy random chọn Coc con

Anh clear hết deff của Coc Con

Mà có điều mà em chưa hiểu hết anh tientrung, anh pro là thế mà sao các wave sau lệch nhau tính băng PHÚT
    Hana nằm lại hết

Cuối tuần có cái report cho anh em chém gió.

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ

Thank alls

• Những ai chơi với trung nhiều round thì ko ai ko biết trung là thánh sập hầm :)). Và lần này cũng ko ngoại lệ.

• Off roman ko tăng giáp ko điểm thưởng ko vũ khí luôn à... sao có 5 e tướng vs vài trăm def mà lượng def chết nửa!!! Kiểu kiếm giấy chém tường lửa ý

• Off roman ko tăng giáp ko điểm thưởng ko vũ khí luôn à... sao có 5 e tướng vs vài trăm def mà lượng def chết nửa!!! Kiểu kiếm giấy chém tường lửa ý

Chiến sĩ QĐNDVN bumba năm nay đua def với TS1 nữa không vậy

• thánh sập có khác. trung send vậy là còn chuẩn đấy. đợt trc send còn lệch giờ nữa cơ. trình send off đã thăng tiến vượt bậc

• thánh sập có khác. trung send vậy là còn chuẩn đấy. đợt trc send còn lệch giờ nữa cơ. trình send off đã thăng tiến vượt bậc

Tay nghề thế là ngày càng cùn rồi, đáng lẽ từ send lệch giờ phải tăng lên lệch ngày cho đối phương sock tâm lý chứ.

• Lien quân ts1 6789 có vẻ thích tu luyện quỳnh hoa bảo điển nhỉ nội công thâm hậu quá nên nhiều người theo là phải
    Leader gia nhập phái Nga Mi
    dự là sắp tơi sẽ có thêm nhiều nhạc bất quần với tống thanh thư nữa rồi

• Lien quân ts1 6789 có vẻ thích tu luyện quỳnh hoa bảo điển nhỉ nội công thâm hậu quá nên nhiều người theo là phải
    Leader gia nhập phái Nga Mi
    dự là sắp tơi sẽ có thêm nhiều nhạc bất quần với tống thanh thư nữa rồi

Lo về chăm acc đi. bày đặt chém gió thành thần.Năm ngooái ăn hành chưa no ah.

Ah mà nhạc bất quần với tống thanh thư sao lại nhập Nga Mi nhể. em nhớ Nga Mi toàn hot girl mà. Chả có nhẽ ...... :rolleyes::rolleyes:

• Cũng may mấy lão Gà giới tính rõ ràng. Chứ không ta cũng không biết phải làm thế nào. Khi 1 người 1 người rồi lại 1 người nữa tịnh thân. Âu cũng là ý trời. Hazzz za rồi sẽ còn bao nhiêu người tiếp bước đây.
    PS: Nói chứ làm đàn ông có mỗi cái đó là quý nhất. Đừng dại làm theo như vậy, hổ thẹn lắm. ;)

Chết một đống còn hơn sống một mình