Không biết nói gì hơn

• Đang trong tâm trạng vô cùng thương tiếc đồng chí Đại tướng TĐQ thì đám nhoi nhoi bắt làm báo. Làm thì làm dù mình chẳng hiểu chuyện là thế nào cả. Có hình thì post vậy. Còn nội dung sâu sắc, nguyên nhân cốt lõi, thế cục thế nào thì vui lòng xem Comment của khổ chủ bên dưới. Nghe phong phanh là có spy to. Spy biết AE team def waw tối qua ộp-lai đột xuất nên tranh thủ bắn cái cap.

Và đây là hậu quả sau vụ cata bia:

Và vô số cata đi kèm

Thiệt hại thế nào, ai vui ai buồn...mình không biết. :D:D:D

Thôi thì thôi thế, thế thì thôi.
    Thế thì thế thôi, thôi thì thế.

• Sơ xài quá :(
    Phải nói là bữa trước newking gặt lúa cap no name thế nên đội bạn ghi thù, dày công fake done với kbit để hút deff đi xa. dự tính deff đi hết bắn bay cap newking mà k ngờ newking vẫn còn 90k pl đi lạc bên đó. Vậy nên đội bạn chỉ gặt đc ít lúa, còn xót lại 1 mỏ 15 =)))
    lần sau có gặt thì gặt hết nha, để chi 1 mỏ để trồng lúa lại vậy.

• tem cái rồi đi ăn trưa. em ăn nhanh thôi đừng ai ai bắn cap em nhé :S

Sơ xài quá :(
    Phải nói là bữa trước newking gặt lúa cap no name thế nên đội bạn ghi thù, dày công fake done với kbit để hút deff đi xa. dự tính deff đi hết bắn bay cap newking mà k ngờ newking vẫn còn 90k pl đi lạc bên đó. Vậy nên đội bạn chỉ gặt đc ít lúa, còn xót lại 1 mỏ 15 =)))
    lần sau có gặt thì gặt hết nha, để chi 1 mỏ để trồng lúa lại vậy.

Like bài cái mấy em iu.
    Nội dung đã ghi rõ, vui lòng xem cmt bên dưới để biết thêm chi tiết =))

Thôi thì thôi thế, thế thì thôi.
    Thế thì thế thôi, thôi thì thế.

• Like con off và con deff to nhất thấy từ đầu round ^_^

Ngày bé em cũng tinh vi
    Đến khi em lớn chẳng chi tự hào
    Ngày bé chẳng đến nỗi nào
    Đến khi em lớn tật nào cũng mang
    Ngày bé em cũng đàng hoàng
    Đến khi em lớn, cả làng ghét em

Hận thiên hạ:dzo:

• mấy tay kêu bên đó say cả rồi ko lo chèn. cứ send xõa đi. ai ngờ...đô đội bạn mạnh quá. :((