Bảo vệ U23 việt nam. Không bảo vệ đc thì páo chù :P

• Ngày cuối tuần đẫm máu, cường đạo Craven A tuy huy chương đã treo đủ các thể loại màu nhưng do ganh ghét với màu đồng nên rủ đồng bọn đạp cửa hãm hiếp. Anh em ALB tuy chẳng quen biết méo gì U23 nhà ta cả vì có xem bóng đá bao h đâu nhưng vẫn quyết tâm xuất quân. Mục tiêu đặt ra atk cravenA đầu sỏ...... nhưng .... nhưng ......

Thôi ko đánh đc đầu sỏ thì đánh đàn em dằn mặt vậy :|:|:|:| . Linhhungba lên thớt thay :whistling:

Vẫn như thường lệ luciola cầm cờ đầu lĩnh xướng. Off anh vẫn còi như chính anh vậy ;(

Hết deff rồi thì phải làm sao, gọi máy gặt đến thôi . Giàn mỏ 14 bay về 10 và 0

Kuskluk chốt hạ trong nỗ lực cứu 1 vụ mùa thất thu của khổ chủ

P/s. ĐB sập thì TN tạm được mùa, bác tiến trung nhọ vãi. Cố lên bác :thumbsup:

• Quân sịp vàng ko ban bay cáp đc ak :D

• Rõ khổ cho cu em. Mới tập tờn lên làm leader dc vài hôm thì bung cap.
    Hình như “lời nguyền” của round này ai làm leader cũng sẽ bung 1 lần...

• thôi rồi. Lại khổ con dân buôn.
    May mà đồng bằng . chớ chủ accc trên núi là mỏi cả giò rồi.
    Nghe nói meta buff h lên được 10 rồi
    Đội bạn đánh ảo quá

NgUyeN LuaN ts1R6- COJT - ts1R9

• Đánh hơi được con mồi ngon, thú săn mồi ùn ùn kéo đến :thumbup:

4zFour - Phóng Viên
    TS1-AE
    -------------------------
    MƯU SỰ TẠI NHÂN THÀNH SỰ TẠI THIÊN

• Những kẻ nện U23, dự sẽ có kết quả không tốt. Moon tàn tật quay về. Linhhungba bung cap.

Craven A - heo già - huyenthoaits1 (fake ) - Chinahuy

Hồi sau sẽ rõ.

Những kẻ hay nói đạo lý thường sống như .... gọi là quân tử dỏm @@

• Những kẻ nện U23, dự sẽ có kết quả không tốt. Moon tàn tật quay về. Linhhungba bung cap.

Hồi sau sẽ rõ.

chắc chắn là phải bung bác ơi :D không là mệt đó

Hồi sau sẽ rõ.

hic..hic...ném được có 3 viên gạch con con mà cũng bị cho vào danh sách

Hồi sau sẽ rõ.

Hunter "P/s: Còn CaravenA giao nv cho U-23 kèm . ghi chú thế cho tên CaravenA chuẩn bị hậu sự, giữ off mà dùng bớt fake ae đi hjhj"

Nói thật chứ cách nc của padung méo thèm trả lời luôn, cả nhà bạn ai bị tàn tật k vậy hunter, đã lo hậu sự chưa hả ,biết dùng từ k? Ông bà già bạn bị sao à? .tôn trọng nhau thì chơi vui vẻ thôi. Chứ mấy thể loại tưởng thế nào, hồi sau sẽ rõ ,... nghe từ hồi sinh viên cách đây 5 năm cmnr .3,4 acc mà khiến cả TCA và TS1 phải dè chừng thì nên xem lại mình đi.
    Nhân tiện nói luôn :)) ô lucio với a e 1/2 ONe, TCA như kiểu làm theo lệnh ts1 hay sao vậy =)) k khác gì cu idol =))

• Hunter "P/s: Còn CaravenA giao nv cho U-23 kèm . ghi chú thế cho tên CaravenA chuẩn bị hậu sự, giữ off mà dùng bớt fake ae đi hjhj"
    Nói thật chứ cách nc của padung méo thèm trả lời luôn, cả nhà bạn ai bị tàn tật k vậy hunter, đã lo hậu sự chưa hả ,biết dùng từ k? Ông bà già bạn bị sao à? .tôn trọng nhau thì chơi vui vẻ thôi. Chứ mấy thể loại tưởng thế nào, hồi sau sẽ rõ ,... nghe từ hồi sinh viên cách đây 5 năm cmnr .3,4 acc mà khiến cả TCA và TS1 phải dè chừng thì nên xem lại mình đi.
    Nhân tiện nói luôn :)) ô lucio với a e 1/2 ONe, TCA như kiểu làm theo lệnh ts1 hay sao vậy =)) k khác gì cu idol

đánh được cái cap 12 với làng 1 mà hay ghê nhờ cả ts1 dè chừng cơ đấy chắc kéo nguyên dàn sweep + cata đi plan vào cap u23 này là 1 mình khiến cả ts1 tca dè chừng cơ đấy. Game còn dài ăn được 1 cái cap nhỏ này mà gáy to thế còn chưa bay nổi cái cap còn cái cap thì còn thời gian mà cho craven gáy đấy hồi sau sẽ rõ có gáy dc hay ko.

• ở đông nam mà sống khỏe có ích vậy là tốt rồi. Nói chuyện lịch sự thôi anh em.
    Đọc rõ ý rồi trả lời lại . không lại rơi mất vài nhịp bỏ quên cái gì đó ở nhà :)

• ở đông nam mà sống khỏe có ích vậy là tốt rồi. Nói chuyện lịch sự thôi anh em.
    Đọc rõ ý rồi trả lời lại . không lại rơi mất vài nhịp bỏ quên cái gì đó ở nhà :)

Thôi về mở làng cho ae raid đi em