Who.Am.I - Spam mail.

• Định chỉ hóng, nhưng mà bức xúc quá, tạo luôn cái acc vào đây comment.
    Vừa bị khóa acc với lý do: sử dụng bot/mã độc/script/trình duyệt bị chỉnh sửa. Chán quá, không thèm yêu cầu mở acc luôn. MH cứ kiểu trả lời hệ thống ghị nhận bạn vi phạm nên khóa, bạn thành khẩn thì sẽ được khoan hồng chấm hết.
    Mình cam đoan không sử dụng công cụ hay trình duyệt chỉnh sửa nào cả. Chỉ sử dụng 2 trình duyệt Firefox và Google chrome.
    Quá nản với cách làm việc của BQL game travian Việt Nam. Vừa gửi mail admin Matrix yêu cầu giải thích rõ ràng.

• Nguy hiểm đấy nhưng suy cho cùng thì acc các bác bj khóa mà các bác chả bit làm sao bj khóa thì các bác đừng vác game này chơi nữa... chứ chơi mà ôm cục nhục và cục tức thì chơi làm j hả.
    Còn việc than thân trách người thì ai ko than ai ko trách nhìu khi oán hận vô cùng. Xong rùi thì nhìn lại ta chả dc j... chỉ hao tâm tổn trí.
    Cách tốt nhất là im lặng lắng nghe và thấu hiểu...
    Rất mong các bác có cái nhìn và nhận thức sâu và xa hơn mức bình thường....

Tổng Tư Lệnh Quân Khu Xám

• Nguy hiểm đấy nhưng suy cho cùng thì acc các bác bj khóa mà các bác chả bit làm sao bj khóa thì các bác đừng vác game này chơi nữa... chứ chơi mà ôm cục nhục và cục tức thì chơi làm j hả.
    Còn việc than thân trách người thì ai ko than ai ko trách nhìu khi oán hận vô cùng. Xong rùi thì nhìn lại ta chả dc j... chỉ hao tâm tổn trí.
    Cách tốt nhất là im lặng lắng nghe và thấu hiểu...
    Rất mong các bác có cái nhìn và nhận thức sâu và xa hơn mức bình thường....

Nói như bác này có vẻ chuẩn. Phép vua thua lệ làng, luật anh đề ra, game anh tạo ra, anh thích thì anh làm, chú đồng ý thì chơi, không đồng ý thì nghỉ. :D:D:D:D:D

P/s: sau 8 ngày email qua lại với admin Matrix thì đc mở khóa acc kèm không có hình phạt gì và cái kết là tự xóa acc luôn, nghỉ khỏe :p :p :p