Liên Quân Hồi Thứ 3 : Ts1 Đại Thắng !

• Liên quan đéo gì đến luciola ở đây. Đặt điều thì đặt cho đúng chứ. Quote ra cái comment chửi như chó gì gì đó ra đây xem nào

Nhà báo nói láo, đừng tin. :D Hôm nào sang nhà mình uống bia nhé, Luciola! Dạo này toàn thấy fake, chán! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:<3<3<3<3

:asd::asd::blabla::blabla:

Thật ra thì bọn chơi DEFF là hung hăng nhất, chỉ mong quân mình gửi đến được chạm mặt bọn đi đánh/.

Chứ bọn chơi OFF là hiền lành, yêu hòa bình nhất, chỉ cầu khấn cho quân mình đến nơi mà không chạm mặt đối thủ./.

:crocodile::crocodile::crocodile::crocodile:

• Nhà báo nói láo, đừng tin. :D Hôm nào sang nhà mình uống bia nhé, Luciola! Dạo này toàn thấy fake, chán! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:<3<3<3<3

hơ 1 lần là sợ rồi. Qua thấy khổ chủ tăng hơn 100 pop tưởng sập cả đàn rồi chứ. Hú vía :love:

• có cái cap rồi ak! bạn potham xấu trai đâu rồi? lập sup quanh ww đi chứ?

[MARQUEE]Nick này dành được khi đánh bại huyền thoại ts1![/MARQUEE]

• Liên quan đéo gì đến luciola ở đây. Đặt điều thì đặt cho đúng chứ. Quote ra cái comment chửi như chó gì gì đó ra đây xem nào

Chửi chết mẹ nó đi, éo ai lại vu khống chú Quân sịp đen thế bao giờ

• hơ 1 lần là sợ rồi. Qua thấy khổ chủ tăng hơn 100 pop tưởng sập cả đàn rồi chứ. Hú vía :love:

Không tin. Anh em vẫn phải đón tiếp đàng hoàng :D:gau01::gau05::gau05::gau01::blabla:

:asd::asd::blabla::blabla:

Thật ra thì bọn chơi DEFF là hung hăng nhất, chỉ mong quân mình gửi đến được chạm mặt bọn đi đánh/.

Chứ bọn chơi OFF là hiền lành, yêu hòa bình nhất, chỉ cầu khấn cho quân mình đến nơi mà không chạm mặt đối thủ./.

:crocodile::crocodile::crocodile::crocodile:

• plan sáng nay ông bị thiệt hai bao nhiêu def

Chủ yếu chết ở clone, có ít deff dùng một lần mà deff hụt. HOM năm nay bem nhau với Vanbun, Rockmen, Thansau kể cũng vui nhỉ lên cái WW to to anh em qua bắn cho vui

• Chủ yếu chết ở clone, có ít deff dùng một lần mà deff hụt. HOM năm nay bem nhau với Vanbun, Rockmen, Thansau kể cũng vui nhỉ lên cái WW to to anh em qua bắn cho vui

uh. Nhưng năm nay đuối rồi. Nghỉ gần 3 năm quay lại mất luôn cả đống nick diễn đàn. Mấy ông quay lại sau time bỏ giờ toàn chơi sim với def