Khi tài khoản bị khóa, gửi thư cho MH thì bao lâu có hồi âm

• Bạn em chơi bị khóa acc, gửi thư cho MH từ chiều hôm trước (17h) đến chiều ngày hôm sau (16h) mới nhận được hồi âm, bạn em trả lời thư hồi âm của các anh MH từ 16h đến ngày hôm sau nữa (12h) vẫn chưa có thư trả lời.
    Các bác cho em hỏi, cái này có tính là cố tình kéo dài thời gian của người chơi hay không?

• 1 ngày MH trả lơời 1 thư thôi bạn
    bên mình bi khóa acc 2 ngày, mồi ngày tra lời 1 thư qua ngày thư 3 thì thấy kích hoạt xóa, phải mail amin giải thích rõ ràng thi vài ngày sau acc đuợc mở

• 1 ngày MH trả lơời 1 thư thôi bạn
    bên mình bi khóa acc 2 ngày, mồi ngày tra lời 1 thư qua ngày thư 3 thì thấy kích hoạt xóa, phải mail amin giải thích rõ ràng thi vài ngày sau acc đuợc mở

cái này ko đúng nhé. Mh rãnh khi nào trả lời khi đấy. Mh cũng có công việc riêng nên các bạn cũng phải thông cảm

• Bạn em chơi bị khóa acc, gửi thư cho MH từ chiều hôm trước (17h) đến chiều ngày hôm sau (16h) mới nhận được hồi âm, bạn em trả lời thư hồi âm của các anh MH từ 16h đến ngày hôm sau nữa (12h) vẫn chưa có thư trả lời.
    Các bác cho em hỏi, cái này có tính là cố tình kéo dài thời gian của người chơi hay không?

bình thường thôi bác .
    ai chả bị thế .
    tui còn bị khóa 7 ngày cơ .

• Ngoài MH, bạn gủi admin. Admin trả lời nhanh hơn

Có lúc mình nhanh hơn, có lúc mình chậm hơn, tùy thuộc thời gian có thể online.

Các thư giải quyết khóa và mở khóa nên là gửi tới Multihunter bởi mình không thể làm thay hết phần việc của MH, nếu thay được thì chỉ 1 mình làm mọi máy chủ cho nhanh đâu cần tuyển đội ngũ quản trị nữa.

Thông thường mỗi thư được trả lời trong vòng 24 giờ, đây là quy định chung áp dụng trên toàn cầu của Travian. Tất nhiên chúng tôi sẽ cố gắng trả lời sớm hơn thế mỗi khi có thể online

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
    hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!