Liên Quân Hồi Thứ 6 : Gặt lúa vùng cao, Hành củ tăng giá

• Làm rp chả có nội dung, tiết tấu gi, trừ điểm

Anh em gửi report nào thì em post thôi , chứ log acc vào lấy thì lại bị bắt vì chia sẻ mật khẩu tội ra ;(

Round này chỉ lập acc Hóng không màng thế sự 8)

Nề nhất Planner Bibogt vô địch thiên hạ ! :huh::huh:

• lâu rồi mới thấy ae có cái plan. Về lo deff đón plan trả đũa của đội ts1.

Ăn hành suốt giờ không quen cảm giác thư thả cho lắm. Khéo đây là sự sắp đặt hoặc âm mưu gì đó của ts1.

Xin chieff sup clone 6789 tiếp thôi, đỡ tốn thời gian chăm. lại đủ đvh rồi.:P

Round này learder 6789 tốt với ae nhà gà quá. Supost giùm, quy hoạch giùm, clear cổ vật giùm, giờ tặng luôn cổ vật. Quan trọng hơn là giúp gà tạo động lực để lôi kéo nhiều lão thành qỡn qỡn quay lại sim deff.

Chết một đống còn hơn sống một mình

The post was edited 1 time, last by doingangdochdt ().

• Chả có gì hay ho. hahahahahha

:asd::asd::blabla::blabla:

Thật ra thì bọn chơi DEFF là hung hăng nhất, chỉ mong quân mình gửi đến được chạm mặt bọn đi đánh/.

Chứ bọn chơi OFF là hiền lành, yêu hòa bình nhất, chỉ cầu khấn cho quân mình đến nơi mà không chạm mặt đối thủ./.

:crocodile::crocodile::crocodile::crocodile:

• Có người thích bắn bay cap, hoặc chief main đối phương mới cho là chiến thắng.

Cũng có những người tần tụy gặt lúa ngày qua ngày nhưng họ lại cho đó là niềm vui.

Con cào cào thì ăn dc mấy hạt lúa, nhưng 1 bầy nó ăn liên tục thì mùa màng sẽ thất thu.

Các bạn TS1 có công trồng lúa, thì AE LQ sẽ ra sức gặt thôi :P

• Có người thích bắn bay cap, hoặc chief main đối phương mới cho là chiến thắng.

Cũng có những người tần tụy gặt lúa ngày qua ngày nhưng họ lại cho đó là niềm vui.

Con cào cào thì ăn dc mấy hạt lúa, nhưng 1 bầy nó ăn liên tục thì mùa màng sẽ thất thu.

Các bạn TS1 có công trồng lúa, thì AE LQ sẽ ra sức gặt thôi :P

Tầm này mà bay thì coi như bỏ. hết nhuệ khí rồi, ai bắn bay là tớ bỏ luôn.

Quay đầu là bờ, đi tiếp cũng là bờ!

• giờ này mà fake cả máp gặt lúa ít cáp thì khác gì muối bỏ bể. haizz

Mục đích của mỗi bên nó khác nhau có thể với bên đấy nó bình thường .
    Nếu chỉ dừng lại ở việc gặt mấy cái cap thì tầm nhìn của planner bên này hạn hẹp quá kaka cho xuống làm member thui chứ làm ăn gì được nữa :))

Plan gặt lúa chỉ là phụ , cái quan trọng hơn phần lớn đã nắm được rồi , còn muốn biết như thế nào để e về giục Planner triển khai đã :D:D

Round này chỉ lập acc Hóng không màng thế sự 8)

Nề nhất Planner Bibogt vô địch thiên hạ ! :huh::huh:

• Mục đích của mỗi bên nó khác nhau có thể với bên đấy nó bình thường .
    Nếu chỉ dừng lại ở việc gặt mấy cái cap thì tầm nhìn của planner bên này hạn hẹp quá kaka cho xuống làm member thui chứ làm ăn gì được nữa :))

Plan gặt lúa chỉ là phụ , cái quan trọng hơn phần lớn đã nắm được rồi , còn muốn biết như thế nào để e về giục Planner triển khai đã :D:D

hix, lo lúa cho off a về đi em :(

• Có 1 người anh rất đáng kính bên TS1 từng nói những câu mà mình rất tâm đắt, là:

"Travian là cuộc đua kinh tế quân sự kéo dài 8 tháng

sau 8 tháng

bên nào còn lực kinh tế quân sự tốt hơn sẽ giành chiến thắng

chỉ cần mỗi ngày, mỗi tuần, mỗi tháng mình mạnh một chút và đối thủ yếu đi một chút là được

không nên xem nặng đánh ai hay đánh bay cái gì"

Trước cổ vật TS1 cũng đi gặt lúa 1 loạt cap của LQ đó thôi, việc đi plan thế nào là tùy dụng ý của planner nỗi bên nên không có gì gọi là muối bỏ biển cả.

• giờ mới hiểu lý do vì sao 6789 rơi rụng mem nhiều :saint:. plan sau lại xin ít "muối". Phương châm "nhỏ thì bỏ" của các bạn ấy vẫn thực hiện tuyệt đối

• bỏ tất qua mà đánh . cái quan trọng cứ nằm đó là dc. ko xe nhê gì cả? gặt lúa mà cả tháng mới làm 1 phát thì nó như nào ta? còn sâu sa hơn thì nên đánh tiếp. cho chết bớt deff dùm với. nhiều quá ôm ko hết

• Có cái gì đó sai sai..

Đánh 10 điểm chỉ thấy def 1 điểm. Thế sao nói là nhiều def ôm ko hết?

Mắt cũng chỉ có 10k def thế kia mà..

Sim cap cả tháng mới lên 15, thì 1 tháng LQ đánh 1 lần là hợp lý rồi. Đánh nhiều các bạn lại ca bài “cửa dưới” sao 8o

• Chả có gì hay ho. hahahahahha

Vì sao anh lại có suy nghĩ như một người nông dân chân chính như vậy? Cần 1 lời giải thích của planer

Round này nể nhất Planer bậc thầy Bibogt. 8o8o

• bỏ tất qua mà đánh . cái quan trọng cứ nằm đó là dc. ko xe nhê gì cả? gặt lúa mà cả tháng mới làm 1 phát thì nó như nào ta? còn sâu sa hơn thì nên đánh tiếp. cho chết bớt deff dùm với. nhiều quá ôm ko hết

Bác làm vậy là chuẩn rồi

Mấy cái cap bé tí def làm j cho mệt . round nay e là thích nhất bác đó nha

• mỗi người mỗi suy nghĩ,mình bay cũng đc,lock cũng đc mà k có acc chơi cũng đc,miễn là mỗi tháng đc offline vs ae ít nhất 1 lần là sướng rồi.....