Nguyễn thân, anh là guzu_hun thứ 2 trong mắt các bạn LQ chăng?

• Không biết cái acc bé bé này làm gì nên nỗi mà bị các bạn LQ ghét thế nhỉ, bị ghét như guzu_hun chăng. Thội không nói nhiều anh em xem rp

Tối qua thì bạn ấy báo muộn quá, lại chủ quan nên được có 60k deff tý thì bay cap nhưng off bạn huyenthoaits1 suýt nằm lại.

Còn mỗi cái cáp xơ xác chắc chả nuôi được deff nên bạn Huangdi qua xin tý tiết tiết nhưng bất thành, chia buồn cùng đồng chí

Xong xuôi bạn nguyen_than lại miệt mài xây dựng lại thủ đô chờ các bạn LQ sang thăm tiếp. rượu chè luôn có sẵn để tiếp khách.:D

• 2 bên đều cống hiến mới vui nè..

Tội ông Huangdi ham hố, thôi về lau xe cho sạch rồi treo lên tường triển lãm nhé hí hí

• Bên đó thấy toàn ỉm report vậy đồng chí Nguyễn Luân

Những kẻ hay nói đạo lý thường sống như .... gọi là quân tử dỏm @@

• tầm đấy thì chắc móc được ít def nào là cho đi luôn chứ còn quan trọng gì giáp nữa :D :D :D

Đương nhiên,
    chỉ cần trong lòng người có sân khấu
    thì đời người có nơi nào không phải là kịch chứ ?

• thì đúng mà bác, e lên làng thì cũng đẻ def trước rồi nâng giáp dần dần =))) chứ đợi nâng xong mới đẻ thì chắc bay nhà lâu rồi ;( ;( ;(

Đương nhiên,

• mình nghĩ liên quân không ghét Nguyen Than và guzu_hun, chỉ là cuộc chơi ở hai phía đối diện nhau thôi, Congtdm, hay tomkin hay những acc khác cũng vậy, là đối thủ vẫn luôn tôn trọng ko cần phải ghét hay ko ghét !

• mình nghĩ liên quân không ghét Nguyen Than và guzu_hun, chỉ là cuộc chơi ở hai phía đối diện nhau thôi, Congtdm, hay tomkin hay những acc khác cũng vậy, là đối thủ vẫn luôn tôn trọng ko cần phải ghét hay ko ghét !

nói ghét là không đúng phải không :)). phải nói là mình thích thì mình đánh thôi. rãnh thì mình đánh thôi ;)

4zFour - Phóng Viên
    TS1-AE
    -------------------------
    MƯU SỰ TẠI NHÂN THÀNH SỰ TẠI THIÊN

• nếu sv mà chỉ đợi những plan thì chắc game thủ nghỉ hết. Phải có nhưng tâm sự đêm khuya, những hàng xóm tối lửa tắt đèn có nhau, tình thương mến thương, thì mới có chuyện để bàn, mới có cái để chém.^^

Chết một đống còn hơn sống một mình

• nói ghét là không đúng phải không :)). phải nói là mình thích thì mình đánh thôi. rãnh thì mình đánh thôi ;)

Thích thì bem thôi, ghét thì càng phải đánh, vui cũng đánh, buồn cũng đánh, rảnh cũng đánh mà bận cũng phang. Nói chung là Phang nhiệt tính và đánh hết mình là đc. Bên nào thắng bên đó có quyền nói. Thắng thì nói cái đếch gì chẳng đúng, thua thì nói gì chẳng sai. Nghèo thì nói gì chẳng là nói phét, giàu thì nói gì chẳng là chân lý. Trọng Dai không cần phải giải thích.

mình nghĩ liên quân không ghét Nguyen Than và guzu_hun, chỉ là cuộc chơi ở hai phía đối diện nhau thôi, Congtdm, hay tomkin hay những acc khác cũng vậy, là đối thủ vẫn luôn tôn trọng ko cần phải ghét hay ko ghét !

triệu like, idol của em là đây chứ đâu xa! (diễn đàn có nút thả tim hem nhỉ)

• nếu sv mà chỉ đợi những plan thì chắc game thủ nghỉ hết. Phải có nhưng tâm sự đêm khuya, những hàng xóm tối lửa tắt đèn có nhau, tình thương mến thương, thì mới có chuyện để bàn, mới có cái để chém.^^

phát biểu chuẩn quá :))) 1 like nhé

mấy ngày mà không thăm bạn guzu một lần là không chịu được :(

• chủ thớt cỏ vẻ hơi mang tính cay cú, cứ nhìn cuộc chiến núi TB giữa gà với 6789 đi, còn dai dẳng, khốc liệt hơn khu xám nữa. ngày nào cũng có màn chief, cata . Riêng e phải dọn cap 2 lần rồi, bay chỗ nay qua chỗ khác chơi :saint:. Nên thích thì đánh thôi, chết làm lại :thumbsup:

• giờ ít thấy các km bem nhau nữa nhỉ , nhớ ngày trước cứ vài mem oánh nhau là cả 2 lm đấm nhau sml luôn rồi, cần gì đợi plan to của LQ đâu :D :D :D tiện thể k biết người bạn hang xóm Son-roman có trên này không nhỉ, mấy ngày k bem nhau buồn quá ;( ;( ;(

Đương nhiên,

• chủ thớt cỏ vẻ hơi mang tính cay cú, cứ nhìn cuộc chiến núi TB giữa gà với 6789 đi, còn dai dẳng, khốc liệt hơn khu xám nữa. ngày nào cũng có màn chief, cata . Riêng e phải dọn cap 2 lần rồi, bay chỗ nay qua chỗ khác chơi :saint:. Nên thích thì đánh thôi, chết làm lại :thumbsup:

mình thấy cũng có gì cay cú đâu, mang chuyện lên forum cho ae ngồi chém ấy mà , chứ chẳng nhẽ forum chỉ toàn post plan thôi à :D :D :D

Đương nhiên,