Nguyễn thân, anh là guzu_hun thứ 2 trong mắt các bạn LQ chăng?

• chủ thớt cỏ vẻ hơi mang tính cay cú, cứ nhìn cuộc chiến núi TB giữa gà với 6789 đi, còn dai dẳng, khốc liệt hơn khu xám nữa. ngày nào cũng có màn chief, cata . Riêng e phải dọn cap 2 lần rồi, bay chỗ nay qua chỗ khác chơi :saint:. Nên thích thì đánh thôi, chết làm lại :thumbsup:

chủ yếu mang lên cho a e có cái chém gió cho vui chứ có j cay cú đâu.

mà trên đấy có j hay post lên cho a e coi.

thấy server dạo này êm đềm quá như chơi sim city ấy

• chủ yếu mang lên cho a e có cái chém gió cho vui chứ có j cay cú đâu.

game đánh nhau mà vác quân đi đánh nhau thì gọi là ghét, thế về chơi nông trại vui vẻ hoặc khu vườn trên mây cho nó nhàn

• giờ ít thấy các km bem nhau nữa nhỉ , nhớ ngày trước cứ vài mem oánh nhau là cả 2 lm đấm nhau sml luôn rồi, cần gì đợi plan to của LQ đâu :D :D :D tiện thể k biết người bạn hang xóm Son-roman có trên này không nhỉ, mấy ngày k bem nhau buồn quá ;( ;( ;(

Son-roman k có cái nick này ââu kẹo dừa ơi

• game đánh nhau mà vác quân đi đánh nhau thì gọi là ghét, thế về chơi nông trại vui vẻ hoặc khu vườn trên mây cho nó nhàn

Khổ cái bao nhiêu acc ko đánh, chỉ loanh quanh đánh mỗi cái acc đấy thì so sánh như vậy có gì sai mà nóng thế.

còn tất nhiên phải đánh nhau thì mới vui

• Khổ cái bao nhiêu acc ko đánh, chỉ loanh quanh đánh mỗi cái acc đấy thì so sánh như vậy có gì sai mà nóng thế.

còn tất nhiên phải đánh nhau thì mới vui

không biết thì dựa cột mà nghe, Nguyên Thần từ đầu round giờ mới đánh lần đầu tiên chứ không phải đánh hoài, xung quanh đó cap nào cũng được viếng thăm rồi tiêu biểu hoatuyet (bắn lúa), khongbietvnn (bắn lúa), cheryxinh (bay cap), thienthang87 (bay cap), dongtam (bay cap), ...

nếu mình nói vậy bạn cho là nóng thì bạn ngôn ngữ bạn dùng không được gọi là cay cú chăng? kaka

• không biết thì dựa cột mà nghe, Nguyên Thần từ đầu round giờ mới đánh lần đầu tiên chứ không phải đánh hoài, xung quanh đó cap nào cũng được viếng thăm rồi tiêu biểu hoatuyet (bắn lúa), khongbietvnn (bắn lúa), cheryxinh (bay cap), thienthang87 (bay cap), dongtam (bay cap), ...

nếu mình nói vậy bạn cho là nóng thì bạn ngôn ngữ bạn dùng không được gọi là cay cú chăng? k

chery xinh được antonius cho bay hẳn đi đâu rồi nhé

• không biết thì dựa cột mà nghe, Nguyên Thần từ đầu round giờ mới đánh lần đầu tiên chứ không phải đánh hoài, xung quanh đó cap nào cũng được viếng thăm rồi tiêu biểu hoatuyet (bắn lúa), khongbietvnn (bắn lúa), cheryxinh (bay cap), thienthang87 (bay cap), dongtam (bay cap), ...

nếu mình nói vậy bạn cho là nóng thì bạn ngôn ngữ bạn dùng không được gọi là cay cú chăng? kaka

đọc hiểu có vấn đề à. đọc title có thấy dấu hỏi không, đây đang là dạng nghi vấn chứ không phải khẳng định nhé, hiểu chưa.

nếu không phải thì vào bảo 1 câu không chứ làm gì mà phải nhảy dựng lên như thế.:))

• bibogt anh lên cái plan nữa đi anh.

Đang chờ ông nào cho bay cap end game phát. Mãi chả thấy ma nào ngó ngàng tới :D

:asd::asd::blabla::blabla:

Thật ra thì bọn chơi DEFF là hung hăng nhất, chỉ mong quân mình gửi đến được chạm mặt bọn đi đánh/.

Chứ bọn chơi OFF là hiền lành, yêu hòa bình nhất, chỉ cầu khấn cho quân mình đến nơi mà không chạm mặt đối thủ./.

:crocodile::crocodile::crocodile::crocodile:

• chủ yếu mang lên cho a e có cái chém gió cho vui chứ có j cay cú đâu.

POST GÌ KÌ VẬY XEM LÀ XEM THẾ NÀO