Phần cuối về Guzu - Superman hàng fake thích xạo lồng

• Cuộc vui nào cũng đến lúc tàn cuộc, trận chiến nào dù gay cấn đến đâu cũng đến hồi kết.

Và hôm nay, ngày 12/10/2018 là ngày thế giới travian TS1 round 11 chứng kiến một người anh hùng tự phong của phía meta TS1 - GUZU-HUN chia tay cuộc chơi theo cái cách bẽ bàng "NGỦ ĐÔNG" - VÂNG, là NGỦ ĐÔNG các bạn ạ. HAhahahahahaha:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D :D:D:D:D:D:D:D:D

Nhưng ANTONIUS tôi đây sẽ không phụ lòng GUZU, điểm qua một chút về những ngày cuối trong cuộc đời của Superman hàng fake thích xạo lồng tuyên bố sẽ "sweep them all"

Chính anh ấy đã nói thể đấy các bạn à, mà mới cách đây 1 tuần thôi. Và thực ra, Guzu nên nông nỗi này cũng một phần do một số (không nói tất cả nhé) thành phần bợ đít làm anh Guzu ảo tưởng sức mạnh <X<X<X<X<X

Bói được quẻ Siêu nhân gao sắp oẳng, Antonius âm thầm dùng fly cam chụp lại ảnh thờ Guzu

Bắt đầu từ hôm đó, Antonius và vài người bạn "ác" như thanhkid, trongdai, thuyen42b đã tích cực thăm hỏi sức khỏe xem ý định "SWEEP THEM ALL" là ý thế nào? ví dụ như

Sau một loạt các pha thăm hỏi, siêu nhân đã bay 3 làng, lock làng thứ 4, đang cata chuẩn bị bay làng thứ 4 thì

Chốt lại tấm di ảnh của GUZU nè

Ps: Sau thua thì nhận mẹ đi rồi anh tha cho nhé, đừng có nói phét :))

Hoặc đánh đến chết rồi ra chỗ khác lập làng như Vanduong ấy :)) siêu nhân đi ngủ đông anh em nó khinh cho ha ha

• Mấy anh trên núi tây nam cũng noi gương post mà mở ngủ đông đi cho e vã nào, gì ngủ cả đống vậy em biết đánh ai phải ko ?

Hôm nay bị 3des snip 50k off hơi buồn, tính kiếm chuyện mà anh nào cũng ngủ thế :>

Nói luôn nợ này e trả cả lời lẫn lãi , huhu

ATM Machines - Sex Machines

• Gió mùa Đông Bắc tràn về rồi. Hà Nội đang lạnh run cả chum, đi ngủ đông là đúng sách rồi, hoặc là có cái đèn sưởi dầu và điện free nữa thì cũng ok ngay

• Một đồng chí không chịu nổi nhiệt đã ra đi. Chờ nạn nhân tiếp theo của thanhkid, antonius,... . Tiếp theo sẽ là ai, triển nhanh lên các thanh niên, deff sắp thối đến nơi rồi đây.:))

• Dạo này chẳng có gì để xem nhĩ! Mọi người cho tý động lực cái nào! Cướp cổ vật. Plan liếc gì đi nào

Thiên hạ đệ nhất Fake - Jimmy Tái Xuất.:thumbsup:

• Mấy anh trên núi tây nam cũng noi gương post mà mở ngủ đông đi cho e vã nào, gì ngủ cả đống vậy em biết đánh ai phải ko ?

Hôm nay bị 3des snip 50k off hơi buồn, tính kiếm chuyện mà anh nào cũng ngủ thế :>

dây vào chú là dây vào hủi, 50k off cầm giáo hử, RP đâu khạc ra mau

lại thấy chống ngủ đông rồi, TN lại bay cáp đến nơi rồi ;(

Ta biết lão 3D, offline ta gọi mi đi cata bia lão 3D

Nghe nói 3d thích trai đẹp lắm. Cao to đen hôi thì càng thích

• Mong là bác antonius sẽ vẫn gáy được tiếp trong thời gian tới :D

Admin bảo rồi. Bận thì nhờ chăm nom hoặc ngủ đông. Đó là chế độ của game. Có gì mà sướng quá nhẩy cẫng lên như con nít thế.

Nói cho bác Antonius biết, là guzu nó chả có cái gì. AE vận động nhau lên gáy để cho mấy bác đánh nó, nhàn cho ae khác. Sập bẫy dính vào mà cứ như được mùa gặt. Tấu hài vui :v

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Hello everyone, I am here again. I saw something write about Guzu_Hun. :P8o8o, After I read this post, I actually felt ridiculous because of your blind belief about talking with a real Guzu_Hun. I mean I am not Guzu_Hun and we are just kidding all of u like three year old children as we have done with ur team previously. I am Guzu_Hun co-player and I am just a Vietnamese. Mà thôi nói tiếng Việt nha mấy anh. Để k thôi mấy a lại mất công dịch... Em chơi ac thanhala mấy a ạ. Có anh nào thấy ức vì bị lừa cứ tìm e nha... ahuhu have pus** Italy believe people VKL... LOL

• Mong là bác antonius sẽ vẫn gáy được tiếp trong thời gian tới :D

Admin bảo rồi. Bận thì nhờ chăm nom hoặc ngủ đông. Đó là chế độ của game. Có gì mà sướng quá nhẩy cẫng lên như con nít thế.

Nói cho bác Antonius biết, là guzu nó chả có cái gì. AE vận động nhau lên gáy để cho mấy bác đánh nó, nhàn cho ae khác. Sập bẫy dính vào mà cứ như được mùa gặt. Tấu hài vui :v

Ủa, đánh Guzu vui mà. Bắn phá dc acc ts1 thì bên này có quyền vui.

Còn các bạn đẩy 1 bạn ngoại cuốc làm màn che cho mình thì các bạn cũng có quyền vui vì có thằng chết thế.

Cả 2 bên đều vui thì có gì sai nhỉ..

• Ủa, đánh Guzu vui mà. Bắn phá dc acc ts1 thì bên này có quyền vui.

Còn các bạn đẩy 1 bạn ngoại cuốc làm màn che cho mình thì các bạn cũng có quyền vui vì có thằng chết thế.

Vui cứ vui đi bác. Nhưng vui thôi đừng vui quá.kaka

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Ủa, đánh Guzu vui mà. Bắn phá dc acc ts1 thì bên này có quyền vui.

A cứ yên tâm. Mấy a chưa luộc đc guzu ngay đâu. Mà có cho thêm vài năm nữa( nếu game k end) thì may ra... ahuyhuy

• A cứ yên tâm. Mấy a chưa luộc đc guzu ngay đâu. Mà có cho thêm vài năm nữa( nếu game k end) thì may ra... ahuyhuy

Acc ngủ đông thế kia thì lấy gì giao lưu..

Cũng giống như mấy bạn chơi 1 cap rồi gáy ấy “ chấp cả Meta “ cũng ko bắn bay dc cap của tôi..

Ko biết là chiến thuật hay hèn..8o

• Ta đi ngủ đông đây :D

:asd::asd::blabla::blabla:

Thật ra thì bọn chơi DEFF là hung hăng nhất, chỉ mong quân mình gửi đến được chạm mặt bọn đi đánh/.

Chứ bọn chơi OFF là hiền lành, yêu hòa bình nhất, chỉ cầu khấn cho quân mình đến nơi mà không chạm mặt đối thủ./.

:crocodile::crocodile::crocodile::crocodile:

• Chắc guzu rình mở acc đang ngủ đông trong đêm để chief trộm main thôi chứ có bài vở gì. Mày mà ko ngủ đông thì hôm qua bay mẹ cả 10 làng rồi chứ ở đó mà nói phét.

post thêm mấy ảnh cho cả làng xem này, tự nhận là superman, đánh ngu còn nói phét, hèn còn có thằng đi bợ đít.

• Ahihi. bạn kỳ quá nha. Admin cho quyền ngủ đông thì người ta có quyền mắc mớ gì??? K phạm luật gì cả mà, luật chơi nó nằm đó cả r đâu ai cấm đâu.. Chỉ có loại ngu dốt mới nói đó là hèn chiến thuật cả đấy. Ahihi em lỡ lời chút bác thông cảm vì tính em hơi thô, thật lại có tiền sử dị ứng với cái "ngu"...