Lối đi nào cho VNF ở vòng chung kết Travian Tournament 2018/2019

• BKTRNSD thôi ko phải comment là gì nữa a ak =))) nói như vậy là đủ hiểu trình tới đâu rồi.

Chắc vị này ko biết Mr.Tùng chơi acc britney_spear chạy khoai đầu tiên vnx round trước đâu.

Mình đang nói chuyện giữa mình và bác. Lôi acc khác vào chi vậy. Ăn hôi à. Bớt xạo l*n và bớt chém gió. Riêng m đấy. Reg VNX solo với t này. Ko thì ngậm mỏ lại đi. Qua tết VNX mở lại đấy. T thì vô danh tiểu tốt thôi. Chưa bao giờ cầm 1 con canon hay hammer nào. Nhưng riêng m t nói tuổi l*n nhé.

• 2ez4tm Cãi nhau với mấy Cao thủ VNX làm gì cho mệt người ra. Tập chung viết vài bài chia sẻ kinh nghiệm chơi travian trước khi nghỉ game kiếm vợ đê :D

Hehe, em sẽ nghe lời a ^^ công nhận e sai dã man

Qualifier 2016: VN T@F

Finals 2016: meta South East

Qualifier 2017: VN T@F

Finals 2017: meta COF

Qualifier 2018: meta VN

Finals 2018: meta Immortals

• Dăm 3 thằng rẻ rách đem acc người khác ra khè. Trình tới đâu?. Rẻ rách. Lặn đi nhen. Tém tém cái mỏ lại nhen. À mà thôi. Có ng nói với t m toàn lôi acc khác ra khè. Thì chắc m cũng hạng không ra gì. T sai quá. T xl m nhen. À chia sẻ cách ăn hành của arab. Chia sẻ cách mang acc người khác ra khè. Chia sẻ cách bị arab cướp giáo. Chia sẻ cách xạo l*n. Sẵn đây cho t xin time m có củ khoai thứ 3 ở VNX cái. Có hình chụp lại t xem với. Chứ cái mặt l*n m nói suông t nghi lắm.

• à suýt mình quên. Hôm bữa mình nghe a B nói final ko có planer nên phải nhờ planer bên ts1 qua final cầm acc lên plan. Nực cười vl. Chê SV Việt xong rồi nhờ người bên SV Việt cầm plan. Bác trưởng bối đang tự vả vào mặt mình đấy.

• Thảo nào plan thất bại 1 cách thảm hại đến vậy, Đúng là mang phong cách ao làng ra biển lớn =))))))))))))

• Mày ngon thì nhắn câu mày chê planer bên ts1 qua cho mr.Trình nhé. Thằng ôn con. Nc với thằng ngu như mày mất time. Về VNX reg acc đấu với Foxrain và bà rắn. Chuột lạc đi. Hãy thể hiện đi ... để Ngồi đấy mang mấy acc khác ra khè. rồi chém gió như 1 đứa tập chơi travian. Riêng m chỉ cần reg acc VNX và cho t cái ingame hết tân thủ t cho pop về 0 nhé. Thằng nhải nhép. Giỏi ba hoa. Người ta thách đấu sợ quá ko dám nhận lời à. Lặn cmm đi ngồi đấy chém gió.

• chồi ôi tưởng team nào. Té ra là gà của lão Dark. Mày nhắn hỏi lão Dark là còn nhớ acc hdtlhudl bên ts5 lấy cap đầu tiên bên ts5 không. Tên Dark chơi clone để acc chính farm ốc. Nằm top 3 farm nhưng không có trong top att. Còn acc tao. Mày vô ts5 check hộ cái. Top 1 attack và nằm trong top 3 farm nhé. Thằng ôn con mày thích sủa sim cap mà ko sài clone với tao nữa ko. Đại ca mày sài clone mà còn hít khói t cái vụ sim cap thì m éo có trình để nói chuyện nhé. Rẻ rách.

• =)))))))))

Thôi nhắn nốt tin này nhé.

Tôi tưởng thế nào chứ hóa ra là mang team CS ra. Đầu năm ngoái cũng chơi vs CS rồi =))) quấy kinh quá phải đích thân leader linken89 mời vào team để tăng bạn giảm thù và cùng đánh WAW. bác chuotlac phải nhắn tin bảo đừng quấy clone của bác ấy. Dm chủ xị mắt đồng hay cmn nó nhất cả round khiến cho ae WAW lúc offline còn hỏi mắt đồng là ai. Coplay acc KimSnow cản bước tiến và snip cũng như bắt rất rất nhiều con off của WAW, đánh cho superga ko ra dc khỏi nhà. Điều này cứ hỏi leader linken, mr.Tùng planner của CS là rõ. Anh Tùng mỗi khi vnx mở vẫn thường nhắn tin hỏi thăm xem có chơi ko này =))))

Với tôi, tôi vẫn tôn trọng ae vnx vì quen nhiều ae CS và WAW và 1 phần team X3 nhưng nếu mang phong cách chơi ở sv đó vào finals thì ko bao giờ có cửa. Điển hình là Fox Rain. Cũng là 1 tay chơi rất khá với khả năng lên CAP nhanh (nhưng nói thẳng về khả năng lên CAP thì ko bao giờ hơn dc thằng này nhé =))) vòng loại vừa rồi lên CAP thứ 2 server, thứ 1 của VN thôi :)) Fox Rain ra Inter khá nhiều lần rồi nhưng cũng chỉ là 1 giọt nước giữa đại dương bao la này nhé =)))

Còn về Dark, tôi ko biết đó là ai, hy vọng trong tương lai có thể sát cánh cùng anh ấy tại finals.

• M tự vả vào mồm m nữa rồi. Lúc đầu thì bảo SV Việt ntn. Giờ lại nói tôn trọng. Mang cái thằng ôn con nhà m. T thấy m toàn đem acc khác ra khè. Mắc mệt. Giờ ntn nhé nhanh gọn. Roud sau vào xám chiến. Cần méo thì phải s*a nhiều chứ. Roud VNX sau reg acc thể hiện cái. 1 là nhận lời khiêu chiến. 2 là ngậm mỏ và bớt s*a. Okey

• Trẻ trâu vào sủa kinh quá. Mấy bạn Arab vào đọc chắc ko xem người Việt ra gì mất :(:(:(

• Trẻ trâu vào sủa kinh quá. Mấy bạn Arab vào đọc chắc ko xem người Việt ra gì mất :(:(:(

Giờ ntn này. Roud VNX sau. Tao vs mày reg acc solo đi. Chứ t thấy m cứ đem acc khác ra khè. Mệt quá. Hẹn nhau reg 1 khu xong solo như 2 thằng đàn ông đi. Chứ m cắn quá t cũng mệt lắm.

• gởi lời thách đấu đến 2ez4tm roud VNX sau. Reg acc khu nào tùy 2ez4tm. Rep chiến thư sớm nhé. Mấy thể loại ra final tạo lm đối đầu ae VN thì đừng mở mồm lên tiếng nhé. Chắc qua đấy nhận gold của arab à?

Post was edited 2 times, last by tungrom ().

• Chơi game thôi mà thế giới mới chả ao làng. Chơi cho lắm vào rồi Tây nó cũng khen cho câu đất nước thì nghèo rách mà chúng nó ham chơi game dữ.

Giải trí cho vui chứ ai cũng biết là người thắng duy nhất là nhà làm game thôi. Ở đó mà cãi nhau.

• gởi lời thách đấu đến 2ez4tm roud VNX sau. Reg acc khu nào tùy 2ez4tm. Rep chiến thư sớm nhé. Mấy thể loại ra final tạo lm đối đầu ae VN thì đừng mở mồm lên tiếng nhé. Chắc qua đấy nhận gold của arab à?

gặp thằng gà, k biết chơi như 2ez4tm thì to còi,gặp a như chuột thấy mèo,trốn mất dép.

a chấp chú a k chơi vàng,chấp chú chơi trước 10 ngày. chấp chú lấy giáo đi cata.ok chú muốn a chấp thêm j cứ nói.

Huyền thoại travian thế giới.

• gặp thằng gà, k biết chơi như 2ez4tm thì to còi,gặp a như chuột thấy mèo,trốn mất dép.

a chấp chú a k chơi vàng,chấp chú chơi trước 10 ngày. chấp chú lấy giáo đi cata.ok chú muốn a chấp thêm j cứ nói.

A mèo ghê vậy sao e dám chơi. A tha cho e đi a mèo.

• Giải kết thúc chưa vậy? Có ai có acc hay code chơi chung kết Travian Tournament 2018/2019 mà không dùng không? Mình chơi cách đây cũng lâu rồi (xem email thì cái cũ nhất là 29/09/2012), hiện đang test lại xem lại các chức năng xem có thay đổi gì không ở sever ts1, ts2, tx3. Mình chưa tham gia giải như thế này lần nào cả. Mình xin vào cũng chỉ chơi sim xây nhà cho vui, học hỏi kinh nghiệm khi vào giải cùng với tạo mỏ farm cho anh em farm cho dễ thôi. https://i.imgur.com/PLETNkq.jpg

Post was edited 1 time, last by playerinvn: Sai lỗi chính tả ().

Vụ người Việt thi đấu cho nước khác đối đầu người Việt là sao hả lão Trình gà kia? sao lại để xảy ra những chuyện động trời như này?

Chơi game thôi mà thế giới mới chả ao làng. Chơi cho lắm vào rồi Tây nó cũng khen cho câu đất nước thì nghèo rách mà chúng nó ham chơi game dữ.

Giải trí cho vui chứ ai cũng biết là người thắng duy nhất là nhà làm game thôi. Ở đó mà cãi nhau.

Nếu đã không có tinh thần dân tộc... thì phắn khỏi finals... đừng làm mất hòa khí cũng như nhuệ khí của những người tham gia Finals

VNX xắp tàn cuộc. Triệu hồi thánh xiaolin 2ez4tm vào chiến nào!

lão Trình làm việc coi lại các mem nhé, 2019 mà còn để những chuyện như này xảy ra thì Việt Nam vẫn cứ mãi lẹt đẹt thôi