Hợp đồng support WW MR-Park

• Tối hôm qua doingangdoc đã thực hiện 1 hợp đồng bí mật với pắc, giá cả bao nhiêu em ko rõ nhưng e phát hiện ra spy cỡ bự trong lm là doingangdoc.

cố tình kéo anh em qua xây sup, giờ chính doingangdoc đã xây trạm cho park, spy đã lòi mặt. Đề nghị IKI giải quyết hộ em :cursing:

Hên là phát hiện kịp, ko thì ko còn mặt mũi đâu nói chuyện với anh em. Thôi e chúc mừng các bác ts1 có thêm ng làm trạm

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• hây. Em nói ôm deff nhiều tí cho khỏi nghi ngờ. Ai bỏ trống hoắc. Thôi lỡ lộ rồi thì công khai xây vậy, biết sao giờ.😎

• Chiến thuật mới nhưng điều quan trọng nhất của chiến thuật này là phải có 1 team chơi tốt mới vận hành được :D

Theo như e được biết có người bảo liên quân tn như một đống tạp nham không cần đánh cũng sập , ai dè đống này làm ăn ra gì phết , sập cũng nhiều nhưng sập bên bạn :D

Round này chỉ lập acc Hóng không màng thế sự 8)

Nề nhất Planner Bibogt vô địch thiên hạ ! :huh::huh:

• Cho em hỏi TS1 (Đông Nam - Đông Bắc) round này có định xây WW không để anh em còn biết. Chiến thuật tử thủ hay chơi cho phong trào. Chứ tình hình này thì con ram 50K của em có khi lại được sử dụng. Đề Nghị anh em Liên Quân đừng chief cái WW nhé để họ còn xây nhé. Không Leo lại chạy đua 1 mình 1 WW và xác nhận kỷ lục cho TS1 là Leo đánh round nào Ts1 hàng round đó.

Đường xa, ngựa chạy, cát bay.
    Thức đêm mới biết đêm dài
    Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi.
    Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

Em Minh (mượn nick)

• Cho em hỏi TS1 (Đông Nam - Đông Bắc) round này có định xây WW không để anh em còn biết. Chiến thuật tử thủ hay chơi cho phong trào. Chứ tình hình này thì con ram 50K của em có khi lại được sử dụng. Đề Nghị anh em Liên Quân đừng chief cái WW nhé để họ còn xây nhé. Không Leo lại chạy đua 1 mình 1 WW và xác nhận kỷ lục cho TS1 là Leo đánh round nào Ts1 hàng round đó.

Toàn bộ đội tinh nhuệ đã đóng đại bản doanh ww mới lấy.

Ae đã nhìn nhận nhầm thế cuộc. Khi dồn toàn lực qua phá đông nam, và biết răng giờ đây chỉ là ww chim mồi

Ae quay về supost ww nào. Ở nhà không ai chăm sup cứ ham vui qua sup trạm giùm ww đn.

• sPY À. KICCCCCCCCCCCCCCKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK!!!! :))

• Toàn bộ đội tinh nhuệ đã đóng đại bản doanh ww mới lấy.

Ae đã nhìn nhận nhầm thế cuộc. Khi dồn toàn lực qua phá đông nam, và biết răng giờ đây chỉ là ww chim mồi

Ae quay về supost ww nào. Ở nhà không ai chăm sup cứ ham vui qua sup trạm giùm ww đn.

Mời bác sang mà bác chối rồi nhé. Giờ mà thấy sang khu TCA là e del acc nghỉ chơi đấy8o8o

• Giờ đã hiểu vì sao cap doingangdoc ko bị ai đánh cả ;(. spy bự quá. được pắc ưu ái vậy mà

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Theo như e được biết có người bảo liên quân tn như một đống tạp nham không cần đánh cũng sập , ai dè đống này làm ăn ra gì phết , sập cũng nhiều nhưng sập bên bạn :D

Về mà lo lúa đi kìa,chỗ nào cũng âm hết là sao

• Mời bác sang mà bác chối rồi nhé. Giờ mà thấy sang khu TCA là e del acc nghỉ chơi đấy8o8o

Đừng có như vậy chứ. ONE đang xóa hết acc nghỉ chơi giờ lại thêm TCA dọa xóa nữa thì chúng tôi biết chơi với ai bây giờ. Được 1 roud chơi thực sự máu lửa có tâm huyết đã bị anh Huy rubik không giữ lơi hứa hẹn đi đến cuối roud hiện đang thấy hụt hẫng giờ lại thêm TCA nữa thì chắc tôi cũng đến chết. Chỉ cảm thấy thất vọng...

• Đừng có như vậy chứ. ONE đang xóa hết acc nghỉ chơi giờ lại thêm TCA dọa xóa nữa thì chúng tôi biết chơi với ai bây giờ. Được 1 roud chơi thực sự máu lửa có tâm huyết đã bị anh Huy rubik không giữ lơi hứa hẹn đi đến cuối roud hiện đang thấy hụt hẫng giờ lại thêm TCA nữa thì chắc tôi cũng đến chết. Chỉ cảm thấy thất vọng...

Đừng lo anh ơi , Ts1 vãn chơi đến cuối cho dù kết quả thế nào , nể phục ts1 round sau cho em đàu quân chơi deff nhé :D

Round này chỉ lập acc Hóng không màng thế sự 8)

Nề nhất Planner Bibogt vô địch thiên hạ ! :huh::huh: