Hợp đồng support WW MR-Park

• Đừng lo anh ơi , Ts1 vãn chơi đến cuối cho dù kết quả thế nào , nể phục ts1 round sau cho em đàu quân chơi deff nhé :D

Chỉ cần ts1 không viết tâm thư xin hàng sớm, round sau mạn phép cho em xin 1 chân làm spy nhé.

• Đừng lo anh ơi , Ts1 vãn chơi đến cuối cho dù kết quả thế nào , nể phục ts1 round sau cho em đàu quân chơi deff nhé :D

Cho bọn em theo cùng anh nhé

Đường xa, ngựa chạy, cát bay.
    Thức đêm mới biết đêm dài
    Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi.
    Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

Em Minh (mượn nick)

• Chỉ cần ts1 không viết tâm thư xin hàng sớm, round sau mạn phép cho em xin 1 chân làm spy nhé.

Nếu Ts1 viết thư xin hàng thì mong anh em Việt bắt tay nhau ra Final nhé. Mà hàng luôn cho nhanh để tập trung ăn tết chứ còn còn lâu phết đấy.

Đường xa, ngựa chạy, cát bay.
    Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi.

Em Minh (mượn nick)

• Cho em hỏi TS1 (Đông Nam - Đông Bắc) round này có định xây WW không để anh em còn biết. Chiến thuật tử thủ hay chơi cho phong trào. Chứ tình hình này thì con ram 50K của em có khi lại được sử dụng. Đề Nghị anh em Liên Quân đừng chief cái WW nhé để họ còn xây nhé. Không Leo lại chạy đua 1 mình 1 WW và xác nhận kỷ lục cho TS1 là Leo đánh round nào Ts1 hàng round đó.

hix tâng ta quá vậy cậu! Leo cũng thua 1ruond là ts1r6(ruond đó sau cổ vật mới chơi, không qui hoạch từ đầu)

[MARQUEE]Nick này dành được khi đánh bại huyền thoại ts1![/MARQUEE]

Nhậu tốt như em thì anh nhận ngay @@

Thiên hạ đệ nhất Fake - Jimmy Tái Xuất.:thumbsup:

• Đừng có như vậy chứ. ONE đang xóa hết acc nghỉ chơi giờ lại thêm TCA dọa xóa nữa thì chúng tôi biết chơi với ai bây giờ. Được 1 roud chơi thực sự máu lửa có tâm huyết đã bị anh Huy rubik không giữ lơi hứa hẹn đi đến cuối roud hiện đang thấy hụt hẫng giờ lại thêm TCA nữa thì chắc tôi cũng đến chết. Chỉ cảm thấy thất vọng...

Ha ha giờ sup ww thôi. Xác định round sau chiến tiếp ^^^^

• Mấy anh ts1 có còn chơi nữa ko, bữa nay hết thấy chống ngủ đông rồi chán nhể :D

Tất cả cũng tại mi mà ra

Cày cuốc trâu bò cho lắm vào, để mất hết khách khứa

Khửa... Khửa... :S:S:S

Đường xa, ngựa chạy, cát bay
    Đỉnh vàng ta chiếm, thoả tay anh tài
    Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi
    Cuộc đời lại có mấy khi

• Round đầu tiên tham gia ts1, mà nghe chừng nản vãi ;(;(;(

Đường xa, ngựa chạy, cát bay
    Đỉnh vàng ta chiếm, thoả tay anh tài
    Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi
    Cuộc đời lại có mấy khi

• ts1 nổi tiếng với những chiêu trò. Và lần này cũng tương tự.

Ae thay vì giảm sự hưng phấn. Hãy làm thêm vài plan tổng giúp họ nghỉ sớm là sự thật chứ không phải là trò hề.

Ae thay vì giảm sự hưng phấn. Hãy làm thêm vài plan tổng giúp họ nghỉ sớm là sự thật chứ không phải là trò hề.

Ai có thể giảm hưng phấn nhưng em và anh em support quanh WW Đông nam cố gắng sup cho tốt vì anh có nhớ cách đây 2 tuần chú nào tuyên bố em với Storm và ae qua đó kiểu như mua vui blabla các kiểu, 30 chưa phải là Tết, cứ quẩy hết mình cho nó xôm.

• AE 2 bên cứ nhẹ nhàng thôi để còn ăn tết cho ngon nữa

[MARQUEE]:dotphao:ADP - Song Anh :anhhung2:
    1 Vợ, 2 Con, 3 Tầng, 4 Bánh. Ôi! ước mơ thật nhỏ nhoi
    [/MARQUEE]

• Ai có thể giảm hưng phấn nhưng em và anh em support quanh WW Đông nam cố gắng sup cho tốt vì anh có nhớ cách đây 2 tuần chú nào tuyên bố em với Storm và ae qua đó kiểu như mua vui blabla các kiểu, 30 chưa phải là Tết, cứ quẩy hết mình cho nó xôm.

Thực ra cũng ko cần chief nhiều làm gì, kéo chục anh em lên dc là ngon rồi. Chief rồi cata bay làng giảm dc 1/2 số sup WW thì quá ok rồi. Ko thì cứ cata hết toàn bộ mỏ, kho đi thì WW sau này cũng phế ko còn khả năng nuôi deff nữa. Giờ này người chơi đã ít lên lại kho và mỏ tới khi BKH ra để nuôi deff là rất khó. Deff không nuôi nổi bèo bọt thì canon bắn nhàn không ấy mà.

Chiêu trò gì thế bạn ?

Đang đợi plan của các đồng chí đây! Chán quá đi mất @@

Ai có thể giảm hưng phấn nhưng em và anh em support quanh WW Đông nam cố gắng sup cho tốt vì anh có nhớ cách đây 2 tuần chú nào tuyên bố em với Storm và ae qua đó kiểu như mua vui blabla các kiểu, 30 chưa phải là Tết, cứ quẩy hết mình cho nó xôm.

Hoạ mi hết hót nổi rồi a Kiệt ak! G20 đang sup rất tốt cho WW ts1 mà! Em nghĩ anh nên qua Đông Nam góp vui để kẻo tiệc tàn ak @@

Thiên hạ đệ nhất Fake - Jimmy Tái Xuất.:thumbsup:

• Đang đợi plan của các đồng chí đây! Chán quá đi mất @@

Hoạ mi hết hót nổi rồi a Kiệt ak! G20 đang sup rất tốt cho WW ts1 mà! Em nghĩ anh nên qua Đông Nam góp vui để kẻo tiệc tàn ak @@

Phải rồi, kinh nghiệm xương máu là làm gì, nói gì lúc nào cũng phải để mình đường lùi sau này, đừng vội tinh tướng, khinh thường, mạt sát người khác rồi tới lúc mình lại há miệng mắc quai. Đời mà, lên voi xuống chó mấy năm hồi. Chơi game tôn trọng nhau tí có khi lại đánh nhau hay hơn. Cay cú cho cố tới khi không được như ý bỏ ngang hết bỏ lại đối thủ bơ vơ cũng là một "tội ác". AE lỡ đầu tư đống gold và đống time để đập mấy thằng to mồm giờ nghỉ sớm thế ae buồn. Còn riêng mình thì yếu nên không dám ra gió, lo ở nhà chưa xong đâu dám mò sang tới bên WW Đông Nam.