Meta mới : giáo đồng làm def.

• Không phải ba hoa nhiều lời mà em vô thẳng vấn đề chính luôn : sáng giờ chả thấy ai câp nhật report gì cả nên em mạn phép đc cập nhật trễ cho có cái để xem vậy.

1. Thaope chứng tỏ rằng mình không những chơi off tốt mà chơi def cũng tốt nữa, bằng việc dùng off giáo đồng giữ thành công rượu đồng cho LQ thì lần này anh chứng mình đc rằng off teu cũng vô cùng bá đạo trong việc dùng làm def. Ít rìu đổi 1 đống kị vàng, quá lãi quá lãi :*:*:*

2. Không chịu thua kém thaope, Hiha dân chơi chứng tỏ cho cả ts1 thấy, dăm ba con kị rách làm sao chống lại điểm def của củi xịn :>

Qua điển hình 2 rp trên đây, chúng ta có thể thấy rằng củi và rìu hoàn toàn có thể làm def và độ bá đạo thì miễn bàn. Hy vọng meta mới sẽ được phổ biến rộng rãi đến mọi người trong thời gian sắp tới.

- Bảo kê chuồng bò - Hiếu mặt thộn -

ATM Machines - Sex Machines

• lâu quá mình không chơi,,,hay chưa từng thấy cảnh snip như thế này...22222k kỵ mà không ăn đc hết 300 do thám và hơn 21k ram...

sáng đọc Rp không dám tin vào mắt luôn////Pm hỏi Ku việt huy Rp này là rp full chưa...

Nick chính chủ

sau 10 năm chơi travian Tào ta rút ra được:

Multihunter Luôn là Cái "Thớt"..mà bất cứ Travianer nào khi tức giận "con cá" đều nghĩ tới cái "Thớt"

• Tộc teuton bá đạo thật. Công thủ toàn diện..

đúng là bá thật thủ kỵ tới 80.

Nick chính chủ

sau 10 năm chơi travian Tào ta rút ra được:

Multihunter Luôn là Cái "Thớt"..mà bất cứ Travianer nào khi tức giận "con cá" đều nghĩ tới cái "Thớt"

• Ruond sau có còn chơi ta cũng làm ít off TEU gửi đi deff vậy

Nâu xinh, Nâu đứng cạnh mình càng xinh :yociexp30:

• tưởng đâu toàn cao thủ hóa ra giờ các bác mới biết ah...tộc gì quân gì trả có điểm thủ nhất định...em mà là cao thủ ko biết ba cái căn bản của game là nghỉ ngay :D

• Có phải cao thủ như bên ts1 ko cần def mà lấy ram để deff đâu mà biết :)

Chơi of chỉ biết lấy ram húc tường thui wan tâm làm ji nó def như thế nào :P

• tưởng đâu toàn cao thủ hóa ra giờ các bác mới biết ah...tộc gì quân gì trả có điểm thủ nhất định...em mà là cao thủ ko biết ba cái căn bản của game là nghỉ ngay :D

Xưa giờ mình dc biết giáo/paladin là để def và ram là để đục tường.

Còn chiêu lấy ram để “giữ” tường thì là trình độ cao hơn của mình rồi.

Nên học hỏi chăng??

• Có phải cao thủ như bên ts1 ko cần def mà lấy ram để deff đâu mà biết :)

Chơi of chỉ biết lấy ram húc tường thui wan tâm làm ji nó def như thế nào :P

Mi có chơi off éo đâu mà biết gì! Về nhà train do thám đi kìa! kaka

Thiên hạ đệ nhất Fake - Jimmy Tái Xuất.:thumbsup:

• Xưa giờ mình dc biết giáo/paladin là để def và ram là để đục tường.

Còn chiêu lấy ram để “giữ” tường thì là trình độ cao hơn của mình rồi.

Nên học hỏi chăng??

do thám còn làm deff được nói gì ram....hỏi mắt vàng cũ lethanhkien "chắc làm deff quá đà phải chuyển cho người khác " :D và mất đồng hoangdiep sẽ rõ, loại gì cũng có điểm deff cả có điều thấp lên ko phải bất đắc dĩ thì trả ai dại làm deff cả. Tại thấy có mấy ông commen kiểu như ko biết rìu và ram có điểm deff cái này tai hại lắm ko đùa đâu :D chỉ vì ko tính nhúm off đó mà ko chief main hay cổ vật thì tai hại lắm.

Nhất là mấy bác chơi off pro ko biết mấy cái căn bản này thì trên nói hơi quá, chứ chuyển deff hợp lý hơn :thumbsup::thumbsup::thumbsup: