Sứ Mệnh Anh Hùng

• Thân chào quý Bác, Cô, Chú, Anh, Chị, Em, và các bạn của tôi. Em mạn phép viết bài, lần đầu tiên sơ sài có gì thiếu sót mong quý đồng đạo nhiệt tình góp ý, bổ sung, và cho lời khuyên.😊

Để hòa chung không khí cùng Đội Tuyển Bóng Đá Việt Nam mặc dù có rất nhiều điều đáng tiếc, AE LQTN có chút quà góp vui. Tiếc là không phải quà ăn mừng chiến thắng.🤩🤩🤩

1. Câu chuyện muôn đời của những giấc mộng mang tên canon, nó có thể giúp tên tuổi 1 người nào đó trở nên nổi tiếng và đôi khi nó cũng rất là tai tiếng. 1 con canon bị snip 1 lần đã dở khóc dỡ cười, nhưng đối với "kuti" thì bất quả tam 3 bận, tuần này các bác nhớ nhường cho khổ chủ cái huy chương màu xanh với nhé.😁

2. "Dvvd" Người hùng thầm lặng, không quá ồn ào và gây sự chú ý. Với áp lực công việc cũng như bận bịu những ngày cuối năm, anh quyết tâm cảm tử và đóng góp 1 phần công sức chung với toàn thể team UIS, và LQTN. Nhưng kết quả thật là ngoài mong đợi.

3. "Haly" đã khá quen với 1 số chiến hữu cả 2 bên, nhận được tin chiến báo từ liên quân. Thông tin khẩn cấp, nhận thấy có khả năng 1 mũi tên trúng 2 3 đích, đã lập tức triển khai kế hoạch và anh tiên phong.

4. "Doingangdochdt" Ố ố la la.😎 cảm ơn nha, lần đầu tiên tận hưởng cảm giác mạnh.

5. "Snowfall" nỗi sầu của mr park và đồng bọn. Chỉ được post 5 ảnh, nên không úp thêm được. Nhưng vẫn ghi nhận công trạng của anh.

6. "Rockman" Tặng cái ảnh cho các bác ts1, nhớ sao lưu cẩn thận để làm kỷ niệm mỗi lần off line nhá nhá nhá.🤗

Còn nhiều hình ảnh ngoài lề mà em không post hết lên được. Chỉ mang tính xả stress và mua vui, góp phần thêm sinh động hơn mà thôi. Để ae nào có nhã hứng tự show nha.

Lời tự sự: Cảm ơn đến tất cả quý ae LQTN đã ủng hộ và góp sức, gold, ress, deff, tinh thần đến ae cận chiến sơ mơ lớp ở xứ lạ quê người. Đặc biệt có "Storm" nỗi khiếp sợ đối với đồng minh ts1, "rockman" và "pepsicola03" những con deff xe bạc hơn cả tuyệt vời làm nản lòng các anh tài khu ww địch, "hoangdiep" mắt thần tiên phong trong mọi cuộc chiến ... và "snowfall" người lãnh sướng sứ mệnh bất khả thi... cùng nhiều ae xả thân chia lửa nơi tiền chiến, không ngại gian khổ và hy sinh. Tất cả đã làm nên 1 kỳ tích chưa từng có ở Travian Việt. Đó là chieff thành công ww đại bản doanh của Đồng minh Ts1, được mr-park quy hoạch, người đã có kinh nghiệm cầm hơn 20 ww qua các round, thắng có, thua có, đầu hàng có, tai tiếng cũng có.

EM XIN TRỊNH TRỌNG TUYÊN BỐ SỨ MỆNH ĐẾN ĐÂY LÀ HOÀN THÀNH XUẤT SẮC NGOÀI DỰ KIẾN. THÀNH CÔNG NGOÀI MONG ĐỢI. CHÚC MỪNG AE LQTN VÀ CẢM ƠN, CẢM ƠN, CẢM ƠN.😄😄😄

P/S: Hình ảnh chỉ mang tính chất xem và tham khảo, không khuyến khích các team học và làm theo. Vì nó kéo theo hệ lụy canon có khả năng thối hàng loạt và mất khách hàng.💬

• RIP canon liên quân. 2 bên ai nợ nần j thanh toán doingangdoc luôn nha

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• dữ thật , round này chột hết canon ,

thịt cả www đội bạn , mấy chú hoạ mi hay hót đâu cứ thấy đến giờ là lại lặn ,

snowfall up giúp cái hịch tướng sỹ đầu round của lờ đờ lên nhé

Ts1round 12 không chơi nhưng vẫn bị réo liên hồi ;(

• dữ thật , round này chột hết canon ,

thịt cả www đội bạn , mấy chú hoạ mi hay hót đâu cứ thấy đến giờ là lại lặn ,

snowfall up giúp cái hịch tướng sỹ đầu round của lờ đờ lên nhé

thôi dài dòng lắm, bỏ lên mọi người lười đọc.

Trừ điểm chủ thớt vì snip ko chịu show rp do thám. Hóng 1 số thanh niên "chí phèo" đòi rp do thám =))

Dạo này phong trào lót do thám cho vui nhiều nhỉ :)

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• WW tiến trung kìa

đầu round có người khoe chiến tích cầm 20 WW mà sao h ra thế này.

hay la h đi lân la các server khác tìm kiếm nhân tài rồi.

• cuối năm chắc đội Ts1 quá bận hay sao ấy. LQ có giỏi thì lần tới nhé, nhớ đừng bỏ cuộc

Bần cư tại thị vô nhân vấn
    Phú ẩn thâm sơn hữu khách tầm
    :yociexp89:

• ủa round này là round 11 hay 12 nhỉ

Nick chính chủ

sau 10 năm chơi travian Tào ta rút ra được:

Multihunter Luôn là Cái "Thớt"..mà bất cứ Travianer nào khi tức giận "con cá" đều nghĩ tới cái "Thớt"