• ผ่านมา 10 กว่าวันสถานการณ์เป็นยังไงบ้าง นักข่าวรายงานข่าวหน่อยยเร็วว

Ts.6 2018 ถังเเก๊ส - Legend

Ts.5 2019 Jon snow -BNK48

• ตอนนี้ก็ยังไม่มีอะไรจนกว่ามีคนโดนแมวคนแรกนั่นแหละ

เหมือนจะมีคนโดนแมวเมืองหายแล้ว?

• ฝากดูแลกิลของกินเล่นของไทยหน่อยนะครับ เชิฟ 6 โดนยิงรอบเดียว เอาทัพมาทิ้ง ลบไอดี หนีมาเล่นเชิฟ 5 หมดเลย เสียใจมาก แล้วยังมีหน้ามาขู่กิลอื่นในเชิฟ 5 อีก

เพิ่งหัดเล่น

S19 - Alone

S1 - เปรมชัย

S20 - แมวคาราคัล

S19 - ศรีวราห์

S6 - ตั๋งโต๊ะ

• เล่นด้วยจิ อยากอยู่กิลbak48 อยากยิงขนมอะ

เห็นcopy แผนการเบ่นผมนี่ ทั้งการออกเมือง ข้าว15 ข้าว7 ข้าว6 ข้าว9 ไหนจะการออกเมืองไว และ การกดเรน ในเมืองต่างๆ อยากรู้ว่าจะไปได้แค่ไหน copy ไปให้เคดิส คนทำด้วยนะครับ ไม่ใช่เอาแต่ให้ดูดีไปวันๆ ผมตบหลับยกกิลเลยนี่ รู้จัด1รุ่ม30 ป่ะครับ พวกขนมไทย หัวbak48 ผมจัดแผนให้ไหม สอนให้ ฟรีไม่คิดตัง กันซ่าก็อยู่ในกิลนี จะได้เก็บกวาดทีเดียวเลย

• เล่นด้วยจิ อยากอยู่กิลbak48 อยากยิงขนมอะ

เห็นcopy แผนการเบ่นผมนี่ ทั้งการออกเมือง ข้าว15 ข้าว7 ข้าว6 ข้าว9 ไหนจะการออกเมืองไว และ การกดเรน ในเมืองต่างๆ อยากรู้ว่าจะไปได้แค่ไหน copy ไปให้เคดิส คนทำด้วยนะครับ ไม่ใช่เอาแต่ให้ดูดีไปวันๆ ผมตบหลับยกกิลเลยนี่ รู้จัด1รุ่ม30 ป่ะครับ พวกขนมไทย หัวbak48 ผมจัดแผนให้ไหม สอนให้ ฟรีไม่คิดตัง กันซ่าก็อยู่ในกิลนี จะได้เก็บกวาดทีเดียวเลย

ไม่สนใจ Akatsuki บ้างเหรอ

• - - สนแบบไหนอะ ตี หรือ ให้ช่วย ยังไงเอย

มาเกรียนอะไร เซิบนี้เนี่ย

TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
    TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
    TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
    TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
    TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss

TS6 สะตอกุ้งสด Piglet 2018 - Now

• akatsuki

มาเกรียนอะไร เซิบนี้เนี่ย

มาตบคนอะดิ มันไส้ เด่วหาร่างก่อน ลงไปตบให้พินาศไปเลย คือจะcopyแผนการเล่นช่วย หัดคิดหัด ปรับพัฒนาไปด้วย ไม่เอาไปใช้แบบไก่ๆ แบบไม่ต้องคิดอะไรเลย copy คำไปก็ไม่เปลี่ยน ละอายใจนิดนึงนะ ไม่ได้งกนะ จะขอก็ให้ได้ แต่แบบทำเหมือนโหดนี่มันน่าอยู่ เด่วไล่หวดทุกเซิฟหาที่เล่นไม่ได่เลยนี่

กิลขนมไทยนี่ ส่วนจะปั้มใครมากี่ร้อยคนก็เฉยๆมาเหอ ดูแค่เซิฟ6 นี่แค่น้องๆผม เซิฟนี่ผมหาร่างได้ เหมือนไร เด่วจะเข้าใจเองว่ามันต่างกันอย่างกันนรกบนดินเลย พวกนั้นเค้าปราณีไม่สาดดาบถี่ ผมไม่มีคำว่าปราณี

• akatsuki

มาตบคนอะดิ มันไส้ เด่วหาร่างก่อน ลงไปตบให้พินาศไปเลย คือจะcopyแผนการเล่นช่วย หัดคิดหัด ปรับพัฒนาไปด้วย ไม่เอาไปใช้แบบไก่ๆ แบบไม่ต้องคิดอะไรเลย copy คำไปก็ไม่เปลี่ยน ละอายใจนิดนึงนะ ไม่ได้งกนะ จะขอก็ให้ได้ แต่แบบทำเหมือนโหดนี่มันน่าอยู่ เด่วไล่หวดทุกเซิฟหาที่เล่นไม่ได่เลยนี่

กิลขนมไทยนี่ ส่วนจะปั้มใครมากี่ร้อยคนก็เฉยๆมาเหอ ดูแค่เซิฟ6 นี่แค่น้องๆผม เซิฟนี่ผมหาร่างได้ เหมือนไร เด่วจะเข้าใจเองว่ามันต่างกันอย่างกันนรกบนดินเลย พวกนั้นเค้าปราณีไม่สาดดาบถี่ ผมไม่มีคำว่าปราณี

จัดเลยยครับ ก๊อบแผนยันคำพูดนี่เจ็บจริงนะครับ แต่ก๊อบเสร็จ ยังไม่ทันโดนยิงเลย แค่โดนลักหลับก็เลิกกันเฉย สงสารลูกกิลมาก เซิพนี้ก็อย่าลบหนีแบบเซิพ6นะครับ

แพ้เยอะจังเฟ้ย 5555

TS 4 2016 T.K. Bangkok นาทาร์ชนะ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 2017 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP* ชนะ
    TS 19 2018 T.K. P2P ลบ

TS 6 2018 อิ๋งเจิ้ง สามก๊ก ชนะ

TS 5 2019 dolittle Harem ไปช่วยดู แพ้

TS 2 2019 ซูกัส 7-11 เปลี่ยนเจ้าของ

รูปไม่ขึ้นครับ ตรวจสอบใหม่ที

TS 4 2016 T.K. Bangkok นาทาร์ชนะ

TS 6 2017 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ

TS 6 2018 อิ๋งเจิ้ง สามก๊ก ชนะ

TS 5 2019 dolittle Harem ไปช่วยดู แพ้

TS 2 2019 ซูกัส 7-11 เปลี่ยนเจ้าของ

แก๊งBNK48ไม่ต้องห่วงเขาหรอกครับ

เซิฟ19 พวกเขาโดนรุมจำนวนคนน้อยกว่า ยังชนะขาดลอยเลยครับ

ส่วน akatsuki ก็มียังพอเห็นออร่าอยู่บ้าง มีขนมไทยนี่แหละครับที่อาการน่าเป็นห่วง

จงสุภาพ แม้อยู่ในสถานการณ์ที่สมควรหยาบคาย

• แก๊งBNK48ไม่ต้องห่วงเขาหรอกครับ

เซิฟ19 พวกเขาโดนรุมจำนวนคนน้อยกว่า ยังชนะขาดลอยเลยครับ

ส่วน akatsuki ก็มียังพอเห็นออร่าอยู่บ้าง มีขนมไทยนี่แหละครับที่อาการน่าเป็นห่วง

ผมไม่ได้ห่วงครับ ผมหมายความว่า ผมต้องการที่จะยิง ขนมไทย

ถามว่า คนน้อยหรือมากไม่สำคัญมันขึ้นอยู่ที่กลยุทธ

• ผมไม่ได้ห่วงครับ ผมหมายความว่า ผมต้องการที่จะยิง ขนมไทย

ถามว่า คนน้อยหรือมากไม่สำคัญมันขึ้นอยู่ที่กลยุทธ

ลองติดต่อ หัวกิลHaremดููก็ได้ครับ เห็นเป็นกิลน้องใหม่ ไปช่วยแบ่งปันความรู้ให้กับผู้เล่นใหม่ก็ดีครับ

จงสุภาพ แม้อยู่ในสถานการณ์ที่สมควรหยาบคาย

สอนผมหน่อยได้ไหมครับ ผมกำลังหัดเล่นเลย <3<3<3<3

• เซิฟนี้ท่าจะมันแหะ

• สตอรี่น่าสนุกมาก อยากไปเล่นด้วย555