Đồi lời muốn nói với Killer ts6

• Mình từ liên minh gái gọi, mấy ngày nay càng nghĩ càng thấy không hiểu được, vốn di là game có thắng thua có cay cú. Nên cạnh mé nhau là chuyện bình thường.

Anh em bên này toàn cùi, chơi vui, xác định đi đến lúc nào hay lúc đó nên cũng không quan trọng lắm miễn là vui. Từ việc raid mấy acc clone của POP bị cảnh báo dừng hoặc bay làng dẫn đến chiến tranh với POP, kẻ thù của kẻ thù là bạn cũng liên mình với dragon, united ( POP lúc đó quá mạnh

Bên gaigoi cũng có gây một số tổn hại nho nhỏ cho POP,nhưng do nằm trong quy hoạch của POP nên anh em bị cata liên tục, vài thành viên mất làng, cũng đánh tiếng qua bên kia nhờ họ attack hay làm gì đó đễ đỡ áp lực nhưng cũng không được giúp đỡ gì, sau nhiều lần bị cata liên tục, mốt số anh em nản và delete acc.

Chuyện này bên này đã xác định từ sớm nên cũng không quan trọng.

Chuyện sẽ không có gì đáng nói cho đến khi nhiều anh em deleta acc nhiều quá, liên minh tụt dốc không phanh một số anh em nhảy qua liên minh khác thì Dragon hủy liên minh( ok liên minh tụ mình yếu, mấy bạn hủy bên này đồng ý, không ý kiến ) , đằng này killer cho lính raid toàn bộ anh em trong liên minh gaigoi :sleeping: từ đồng minh, bây h bị chính đồng minh đâm đằng sau. vì vài k res :cursing:

. Mình vẫn không hiểu bạn làm leader của liên minh mà xử xự thế này liệu những người chơi với bạn có tin tưởng đi cùng bạn đến cuối game không? thật sự thất vọng với cách chơi của bạn. X/

• Hủy lb xong rồi farm à. Mấy trăm k res mà bẩn bựa vậy nhỉ. Thôi mấy ông cắt làng cho nó farm mợ đi cho nhanh. :)

• Thật là khó hiểu mà, mình cũng bị vài lần. ||X/X/

ACE Gái gọi về đây chơi cùng mình vui hơn nè :thumbsup::thumbsup:

• Tứ bề thọ địch =)) không lẽ bây h qua đầu hàng POP =))

Có ji mà phải đầu hàng bạn nếu chúng ta cùng chung chí hướng và mục đích thì có thể bắt tay nhau :thumbsup:

Đánh nhau sức đầu mẻ trán mới biết là anh em :D:D

• Tứ bề thọ địch =)) không lẽ bây h qua đầu hàng POP =))

Không có kẻ thù mãi mãi

Không có đồng minh mãi mãi

Chỉ có lợi ích(vui-khoẻ-ăn nhậu) của traivian là mãi mãi