Giỗ tổ không ngơi nghỉ.

• Chiều tối ngày chủ nhật bắt đầu thấy đỏ lòe binh trường, số waves vào một điểm tăng dần từ 3-4 lên đến 22-23. Anh em lo xanh mặt do người thì ít, def thì còi không kém. Đội bạn fake cũng kỳ công như đánh thật nên mục tiêu bị đánh không thể đoán ra được >>> do anh em bên mình gà là lý do chính :D. Thôi thì đành chia đều def cho các mục tiêu, và đây là kết quả :

Sweep 1 bay xừ nó nửa lượng def :

Sweep 2 bay nốt phần còn lại :

Tới sweep 3 thì chả còn gì :

Lại còn sweep 4,5 như này nữa thì chắc phải ôm 100k def mới đủ gãi :(

Cũng hơi ngạc nhiên là cu em bị đánh mới tập tành chơi đc 2 sv, cap mỏ 11-12 mà bị các anh lớn chăm sóc kĩ quá. Sau khi bị đánh xong nhìn tên làng thì công nhận em nó cũng gấu ghê :v .Mà em nó trêu mấy anh Dragon chứ sao mấy anh United lại hội đồng em nó thế. Chắc là mấy anh Dragon giật dây mấy anh United rồi.

Được ngày nghỉ, em cũng kiếm chút việc để làm, tình cờ thế nào lại giữa trưa đi loăng quăng gặp đúng đám off, may vãi ra :

• Chiều tối ngày chủ nhật bắt đầu thấy đỏ lòe binh trường, số waves vào một điểm tăng dần từ 3-4 lên đến 22-23. Anh em lo xanh mặt do người thì ít, def thì còi không kém. Đội bạn fake cũng kỳ công như đánh thật nên mục tiêu bị đánh không thể đoán ra được >>> do anh em bên mình gà là lý do chính :D. Thôi thì đành chia đều def cho các mục tiêu, và đây là kết quả :

Sao đội bạn cứ luôn nhận cửa dưới nhỉ, def chia đều mà to vật thế này chứng tỏ def nhiều lắm

• anh em đói kém ko có res lên ram đây mà

hi vọng plan tới ae sẽ có đủ ram và gạch đá để cố clear đc càng nhiều def càng tốt :))

• United cũng đâu có nhiều người chơi lắm đâu bác, đếm đầu ngón tay có khi dư ra vài ngón :))

cứ coi như bên e và bác ngang nhau - gần chục ông mỗi bên, thừa ra chục ông dragon á :D. Em nhận cửa dưới vì nhiều lý do lắm anh, chứ đâu phải em chém gió đâu, top off rồi top def trong top 30 thì bên anh chiếm 2/3 mà. Top res thì khỏi nói, quá áp đảo, plan r bên e dồn def được có vài điểm, đâu có nhiều def đâu.

• cứ coi như bên e và bác ngang nhau - gần chục ông mỗi bên, thừa ra chục ông dragon á :D. Em nhận cửa dưới vì nhiều lý do lắm anh, chứ đâu phải em chém gió đâu, top off rồi top def trong top 30 thì bên anh chiếm 2/3 mà. Top res thì khỏi nói, quá áp đảo, plan r bên e dồn def được có vài điểm, đâu có nhiều def đâu.

Bắt bài giỏi phết nhỉ, thôi cửa nào thì cũng cứ oánh đi cho vui, server gì mà ít người quá

• Acc heokoy cũng tầm 17k,acc new cũng tầm hơn 20k,thêm vài acc khác nữa cũng làm cái plan ngon rồi./

Giờ nuôi deff mệt quá,nhờ mấy bạn húc cái rồi ra deff lại./

• Acc heokoy cũng tầm 17k,acc new cũng tầm hơn 20k,thêm vài acc khác nữa cũng làm cái plan ngon rồi./

Giờ nuôi deff mệt quá,nhờ mấy bạn húc cái rồi ra deff lại./

Off đấy đợi đội bạn lên plan để mang ra làm deff thui :D:D