DelPhi part 2 '' LG-PHO và những người bạn thức đêm.

• Trước khi diễn biến vào sáng 28.thì có màn snip cua Nobi vào acc rot chiều 27.

Off Ainu bốc hơi.Anh ấy đau khổ .team chửi sấp mặt.quá đen và nhọ.plan sắp diễn ra mà lại vậy.

may mà Cata vẫn còn nên plan vẫn được lên.

ĐÊm 00:00:00 Maika lọ mọ sang nhà AiNU => Ái Nữ nk mn :S .nói thiệt thì bạn ấy ngủ rồi.zalo cứ bing bing lên .bị chief kìa.ổng lọ mọ dậy nói 6s thì làm ăn ji nữa.

Thôi thì bạn Maika đòi lại làng.

4bf42b12a41641481807

AiNU alo cho pho.anh ơi em mất làng rồi.:(:(:(. PHO nói thôi để anh giải quyết hộ chú.

3h sau plan được lên bởi KELamTro .team AT thì em hok lạ gì chơi cung bên ts4 thánh sim và deff.

Sau 9 ngày ủ lên off.PHO đã xuất hiện '' HÀNG '' anh ấy to lên rõ rệt :D:D:D:D

ANH lại hiên ngang như lần trước.thôi búp phát đã

SAU là màn NÉM đá Bởi AINu anh ấy thỏa mãn cơn say.sau khi bị snip off mà chief làng.phải nói là Phê Cần luôn x4

Mình thì cũng làm tý x4 cho nó xôm

3628a2d843dfa681ffce

16a31802fc05195b4014

Sau màn plan thì 3 Cap ra đi Maika Tungcdn

kevohinh: kevohinh thì bay cũng chả sao do không dám đổi Cap kiếm cái 15c 150% mà cả tháng chưa đổi thủ đô. giờ thì được lên mỏ 11 rồi^^

Kiểu như plan xong là off Phở sẽ phải nằm xuống .:saint::saint::saint: y rằng như part 1

Còn vài người trong plan ném đá nhưng hok có repost

99b6a9ee53eab6b4effb

Trung tâm thì có màn show chùy lông của Van và PTPx2Vn nghe tên là biết cân cả bản đồ rồi

9031d27ab104545a0d15

x cata bao nhiêu thì không biết đại loai pop trên 200

Sau khi bị ném pop trên 200 a ấy viết bản tự xự về gộp lính và kinh nghiệm .gà mờ các kiểu .đổ lỗ là tại lắm tiền nhiều của :D:D:D

Nói thẳng ra bên nào cũng nhiều tiền :S:S:S .Không biết xóa acc không nữa l

Chơi sever này thì chấp nhận .Bên bạn mạnh về khoản sim thì không team nào lại.quy hoạch bài bản.nên đừng đổ lỗi.Off to chưa là gì cả quan trọng là ai chiếm nhiều vùng.

Thời gian còn dài chưa nói lên điều gì cả. Hẹn các bạn xem repost mới

00145019ae1d4b43120c

Thank team LG đã thức đêm làm nên những repost cú vọ. AT thì có Maika đêm nào cũng thức tới sáng.:sleeping::sleeping::sleeping: sợ bà thiệt chứ

• Hài Maika ông chơi không phải bà. Thôi tự sướng đi bên này sợ quá giải tán rồi. Ko hẹn gặp lại lần sau. Chơi kiểu 3 thằng áp phe đánh 1 thì không chột cũng què. Sút kg quá. Nên dừng chân tại đây. Ai cười chịu, ngủ đã đuối rồi.

P/s tưởng có thế trận ba bên vui quá nên mới ráng rủ rê anh em khèo tí cho vui. Ai ngờ áp phe thở ko nổi. Chúc các bạn ở lại sim vui vẻ, ráng vài hôm nữa điểm chiến thắng lên vù vù. Đại lộ danh vọng toả sáng. Chúc mừng nhé !

• ép phe :))) có mỗi LG đánh dưới Delphi .có vài con off dưới đó.lập xuống vùng bên bạn nói ép phe.bên mình phải nói là thiệt hơn bên bạn.Nên đừng đổ lỗi :)) lý do củ chuối.

• ép phe :))) có mỗi LG đánh dưới Delphi .có vài con off dưới đó.lập xuống vùng bên bạn nói ép phe.bên mình phải nói là thiệt hơn bên bạn.Nên đừng đổ lỗi :)) lý do củ chuối.

Củ gì cũng dc. Nghỉ ngủ cho khoẻ. Ae mấy bạn chơi đi. Đuối ko chơi nữa.

Nguyên cái ông Pho bao sô cả, mấy ông kia chỉ là cu li thôi

Bên AT nó xoá hêt acc rồi

Pho chỉ còn húp nước với các culi thôi

[HIDE][MARQUEE]Ở đời chả tin được thằng nào :S[/MARQUEE][/HIDE]

• Team chúng tôi chơi đều chia ra mỗi người nhiệm vụ .Travian chơi tính tập thể .Còn thê loại như bạn chơi Travian lâu rồi nói những lời đó tốt nhất nghĩ game :))) .Chả ai là culi ở đây.

Tội cho Team bạn có những người nghĩ như bạn .

• Team chúng tôi chơi đều chia ra mỗi người nhiệm vụ .Travian chơi tính tập thể .Còn thê loại như bạn chơi Travian lâu rồi nói những lời đó tốt nhất nghĩ game :))) .Chả ai là culi ở đây.

Tội cho Team bạn có những người nghĩ như bạn .

Sống trong culi nên ko bao giờ chấp nhận mình culi

Giống như say nhưng 0 bao giờ nhận mình say kakaka

• Thôi thì các bạn cứ sim làng để mình chief. Không biết ai làm culi cho team LG .cố chấp trong tủi nhục làm gì :)

Qua chief đi :))

• có ai nhìn ảnh chỉ biết ước không nhể

• Thôi thì các bạn cứ sim làng để mình chief. Không biết ai làm culi cho team LG .cố chấp trong tủi nhục làm gì :)

Dỏng mắt lên mà đọc nha tên "mắt chột"

Lg 1 và lg 2 đông x2 At. Đã thế còn lb vs funny và friend. T nt nói bỏ lb đi mà chia làm 3 phe đánh nhau đến hết roud. Ko lại lệch quá có lm nghỉ sớm.

Còn đánh giá kelamtro trình độ ntn thì nghe đây:

Sim cap thì gà(sài cap 75% thì phải)

Sup thì ko có

Off thì như mấy thằng đói ăn.

Ngồi gáy làm éo gì cho mang nhục.

It me account champion.

T ko pro. Nhưng t hành cho mấy tên lg vs friend phải nt xin tha đừng có bắn cap. Còn m thì ăn hôi acc pho chứ hay ho cc gì mà ngồi gáy. Riêng mày roud sinh nhật tới cho cái hẹn. Okey

• v:)

Bạn chiếm dc cap to, sim cap tốt, lấy ốc 1,2,3 đầu tiên, off to, tiếc cái nghỉ sớm. Nói gì chăng nữa round vừa qua Fr là người thắng cuộc.

• v:)

Bạn chiếm dc cap to, sim cap tốt, lấy ốc 1,2,3 đầu tiên, off to, tiếc cái nghỉ sớm. Nói gì chăng nữa round vừa qua Fr là người thắng cuộc.

Thì bởi. Hành mấy con gà friend như chú ko sướng tay nên a mới nghỉ sớm đó. Nhạt quá mà. :D