New ơi là new --- Gà lắm

We are testing a brand new User Interface, a new background and some other small changes on our PTRx3 gameworld! 🎨
📌 PTR is the acronym of Public Test Realm. PTRs are used to test patches before we release them to the public. Unlike standard game worlds, you’re one of the first people testing a new build which can often be unstable or otherwise non-functional. Accessing the PTR and reporting bugs is one of the biggest services you can provide ❤️

➡️ Join now ⬅️

✍️ ➡️ Give your feedback about the new User Interface
✍️ ➡️ Give your feedback about the new Backgrounds
  • Mới ăn được số lẻ của người ta đã kêu người ta gà, gà được như NEW em cũng muốn gà lắm

Để đội bạn plan đánh bay CAP của Killer rồi mình chuyển CAP luôn cho tiện ấy mà.

Vào cũng thơm lắm

• Gà hay pro hơn nhau ở khoản nhiều hay ít gold và time chăm acc nhiều hay ít nha bro.

chuẩn men!

Đúng là chơi 1 acc chỉ có ăn hành.Mình chơi 1 acc nên đã bay CAP 1 lần,rút kinh nghiệm xin mấy anh em chơi deff cho sis lấy deff./

• :thumbsup: :thumbsup: :thumbsup: quá ghê. Acc new hình như đang cắm bot auto thì phải. Thế này thì chơi hơn hẳn auto rồi còn gì.

P/s:

Nghe đồn ngày nay ngựa chạy xa gặm cỏ bị sa đầm lầy hết non non mấy k kị rồi thì phải???

Cứ sợ Killer thần thánh lo viết báo ko để ý rồi lại lao vào nữa chết def người khác nên phải lên nhắc chừng ;(

• =)) đánh cái acc chủ nghỉ chơi từ tám hoánh xong bô bô cái mồm chê người ta gà lắm.

Mà tính ra có lỗ res đâu, lỗ ít time train chùy. Có lực chạy main chùy thì mất chục hôm hồi lại thôi.

Còn acc New chưa bao giờ cắm bot hay auto hay cái gì tương tự nhé, chủ acc quăng acc cho mấy cu em chơi non kinh nghiệm nên để vậy thôi.

Tôi chỉ chơi 1 acc mà chẳng bao giờ thấy ông nào hành được tôi cả, chắc do tôi hên =)). Chờ có người cho ăn hành mà lâu quá, acc sắp hết vàng, đành tự del vậy.

• =)) đánh cái acc chủ nghỉ chơi từ tám hoánh xong bô bô cái mồm chê người ta gà lắm.

Mà tính ra có lỗ res đâu, lỗ ít time train chùy. Có lực chạy main chùy thì mất chục hôm hồi lại thôi.

Còn acc New chưa bao giờ cắm bot hay auto hay cái gì tương tự nhé, chủ acc quăng acc cho mấy cu em chơi non kinh nghiệm nên để vậy thôi.

Tôi chỉ chơi 1 acc mà chẳng bao giờ thấy ông nào hành được tôi cả, chắc do tôi hên =)). Chờ có người cho ăn hành mà lâu quá, acc sắp hết vàng, đành tự del vậy.

Hết gold thì liên quan gì đến del acc vậy bác, chơi 1 acc nhưng có 1 hệ thống đàn em hỗ trợ lên bị yếu đi nhỉ

• Chết có 11k chùy, 5 hôm là hồi lại nguyên trạng

Khổ là khổ ông snip, ki cóp đc tý res đẻ mớ ngựa đi snip chết sạch lỗ sấp mặt.:thumbsup:

• Hết gold thì liên quan gì đến del acc vậy bác, chơi 1 acc nhưng có 1 hệ thống đàn em hỗ trợ lên bị yếu đi nhỉ

Chơi cho hết gold rồi del chứ còn gold mà đã del acc thì phí gold ra.

Hix, em chơi hàng chục năm nay có đàn em bao giờ đâu. Toàn tự thân tự mình chiến thôi, hết round là đổi zalo nên chẳng bao giờ hô được cả lũ hội đồng ai cả mà chỉ quen bị hội đồng thôi :D. Hết gold thì del acc chứ để cái acc lại thi thoảng lại có thằng nó cắn xong nó gào rống tên mình lên chê mình "gà" thì mắc mệt.