THX 31/05/2019

• เล่นกระโปกมาก็หลายปี ยังอยากเสนอหน้าไปสอนคนอื่นอีกเหรอไอ้โป้

ไม่เจอกันนานเป็นไงบ้างหว่ะครับได้ข่าวรอบนี้พาลิ่วล้อมาครบทีม รอบก่อนๆมุดดินไปอยู่โลกใหนมาหล่ะ

นี้ยังจำทัพขี้ไก่ อิม 4000 ม้า 3000 แมว 2000 มายิง WW ได้ติดตาอยู่เลยนะ 5555

ก็เลยส่งลูกน้อง มาขอจับมือร่วมทีมสร้าง WW แบบนี้ป่ะครับ คุณ อหิงสกะ แห่งกิล Outlaws

ผลลัพธ์เป็นไงนะ จำได้รึเปล่า อิอิ

ผมนี้ไม่ชอบคนที่ชอบพูดถึงอดีตเลยนะครับ ทำไมไม่พูดถึงปัจจุบัน
    อย่าขุดอดีตขึ้นมาดีกว่าเพราะ น้ำร้อนในตอนนั้น อาจกลายเป็นน้ำเย็นแล้วในตอนนี้

"เรียกสั้นๆโปโป้"

Original SSTH Style :evil::evil::evil:

• ก็เลยส่งลูกน้อง มาขอจับมือร่วมทีมสร้าง WW แบบนี้ป่ะครับ คุณ อหิงสกะ แห่งกิล Outlaws

ผลลัพธ์เป็นไงนะ จำได้รึเปล่า อิอิ

55555 เอา IGM มาให้อ่านเพื่อ? รีรันเหรอ นี่เอามาให้อ่านรอบที่เท่าไหร่หล่ะอ่า แล้วนี้เท่าที่จำได้ก็ไม่ได้เป็นคนหรือเคยบอกให้ไปคุยด้วยนะ

อีกอย่างในสมองไม่เคยมีความคิดแม้แต่เศษเสี้ยวในส่วนที่อยากจะคุยกับคนที่ชอบทำตัวหลบๆซ่อนๆอยู่ใต้กระโปรงของ SS TH ด้วยอ่ะครับ เกลียดอย่างกะขี้

อย่าสำคัญตัวผิดไปไอ้กระจอก อ่ออีกอย่างนี้ไม่ได้เล่นมา 3-4 ปีหล่ะเท่าที่จำได้ มีรอบใหนหว่ะครับ โดนแย่งข้าว 15 โอ 150 แล้วทิ้งแบนจนจบเซิฟ

ทิ้งท้ายไม่มีอะไรมากแค่เห็นคนกากออกมาเพ่นพ่านเลยอยากมาด่าให้สนุก Keyborad พะยี่ห้อโปโป้นี่โผล่หัวมาทีไรสักพักหายเข้ากลีบเมฆทุกที

อยากมันส์ก็อยู่ด่ากันนานๆหน่อย บอร์ดจะได้สนุก นี่มันบอร์ดเวอร์ชั่น 2019 แล้วนะครับนะ อีกอย่างไปเรียกคนอื่นเค้าน้องตัวเอง 30 ยัง นับเลขปีเกิดด้วยนะครับ

Edit

ตอบเรื่องผลลัพท์เป็นไงก็พวกกระจอกแพ้ไง รอบนั้น WW ตำรวจเข้าวิน แทน WW ของเจ้าหญิง จบข่าว...

ลายเซ็นไม่มี

About Me เลยจ้าาา^^

Post was edited 1 time, last by NoLove ().

• ผลลัพธ์ ก็คือ WW ทีมคุณแตกไง 555 แล้วก็ผม ก็ไม่ได้กระจอกขนาดนั้น พอดีรอบนี้ลงบ้านคนแรกของเซิฟอะ

อย่างน้อยๆ ผมก็ไม่เคยเปลี่ยนชื่อ ID ที่ลงนะครับ ก็แมนๆ พอ

ปล. ขอโทษทีตีติดอันดับแรกๆ นะจ้ะ ไม่ได้มานั่งซิมออกบ้าน สร้างเกมปลูกผัก

ผมนี้ไม่ชอบคนที่ชอบพูดถึงอดีตเลยนะครับ ทำไมไม่พูดถึงปัจจุบัน
    อย่าขุดอดีตขึ้นมาดีกว่าเพราะ น้ำร้อนในตอนนั้น อาจกลายเป็นน้ำเย็นแล้วในตอนนี้

Original SSTH Style :evil::evil::evil:

Post was edited 3 times, last by popo__ASIA ().

• ลงบ้านคนแรกของเซิฟเพราะไถแร่ หรือ เพราะความสามารถ เห็นไถทุกเซิฟ ห่ะ คุณโป้ อานนท์

• ลงบ้านคนแรกของเซิฟเพราะไถแร่ หรือ เพราะความสามารถ เห็นไถทุกเซิฟ ห่ะ คุณโป้ อานนท์

พี่โป้ไม่ได้ไถ่เเร่ตอนออกบ้านนะครับ ในทีมทุกคนต่างก็เร่งออกบ้านใครจะมาบ้าขอเเร่กัน ทะเลาะกันพอดี

เเต่จริงๆคนที่เดินบ้านคนเเรกของเซิฟเป็นอีกคนในทีม เเต่เขาไม่ได้ออกต้นโซน เขาไปกลางโซน บ้านเลยเกิดที่หลังพี่โป้ จริงๆออกบ้านเวลาติดๆกันเลยละ

อันนี้มาเเก้ต่างให้ครับ ส่วนเรื่องไถ่เเร่ อย่างน้อยพี่โป้เขาก็คืนเเร่ครบทุกคนนะครับ อันนี้น่าจะเรียกยืม อิอิ ส่วน เรื่องอื่น ด่าตามสะดวก

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

กลับมาเล่น
    ts29 2018 Sirmax SSTH team ส่งต่อ งานให้สหภาพ
    ts1 2018 Roman ลูกกิล ส่วย ส่งต่อ ID
    tx3 2018 Agent team Phil Coulson สายส่อง/การทูต

tx3 2019 Roman

สายเรนส่อง

ดักส่อง 17K

• ทะเลาะอะไรกัน5555

คนอัพเดตสถานการณ์ไปไหนแล้วว ตอนนี้ อยากรู้5555

• แร่ตอนต้นเกม กลับ แร่ตอนกลางเกม ความสำคัญมันไม่เท่ากันนะครับ

• Update-

เมื่อช่วงเย็น SS TH เอาอีกแล้ว โกงอีกแล้ว ส่ง เจ้าสัว เข้าป่าเทา ไปล่า แมวน้อยทีชาร่า เอ้ยฝ่าบาท ทีชาร่า วางเมืองติดโอข้าวสุดที่รักของฝ่าบาท

และแม่มดสาว วันด้า pop เพียง 44 Avenger น่าจะไม่ได้ใส่ใจว่าจะยึดโอได้ เพราะ เจ้าหนูความเร็วแสงลงเมืองติดโอก่อน ถึง 2 วัน pop 170+

ยังไม่ส่งโร่ไปสกิดโอข้าวด้านบนสักที จนห้าโมงกว่าๆ เวลาเลิกงาน รถกำลังติดๆ เรนเข้าไม่ถูกจุด โดน มาเรนนะเปิดซิงโอข้าว ฝ่าบาทเรนหายเรียบ

ทางด้านเจ้าสัว ส่งโร่วิ่ง 4x100 ทันทีที่ปลดคุ้มครอง เข้าวินไปซะ ยึดโอได้สำเร็จ พร้อมกับเวฟแมว จำนวนมาก จาก ฝ่าบาทและแม่มดสาว เข้าเมืองเจ้าสัว

หวังลบเมือง ด้านแม่มดสาวโดนดักแมวเต็มๆ ส่วนฝ่าบาทสนใจแต่โอข้าวตัวเอง เฟคแมวเข้าเมือง ส่งทัพวากานด้าเรือนแสนไปทวงโอข้าวได้สำเร็จ

" ถ้าไม่เสียสละแมว 200 ตัว แล้วเราจะได้โอข้าวคืนได้อย่างไร " -- ฝ่าบาททีชาร่า -- 17-06-2019

• ผลลัพธ์ ก็คือ WW ทีมคุณแตกไง 555 แล้วก็ผม ก็ไม่ได้กระจอกขนาดนั้น พอดีรอบนี้ลงบ้านคนแรกของเซิฟอะ

อย่างน้อยๆ ผมก็ไม่เคยเปลี่ยนชื่อ ID ที่ลงนะครับ ก็แมนๆ พอ

ปล. ขอโทษทีตีติดอันดับแรกๆ นะจ้ะ ไม่ได้มานั่งซิมออกบ้าน สร้างเกมปลูกผัก

โห้ววว 5555 อ่านแล้วขำในความพยายามชิบหาย มึงจะอวดอะไรหว่ะถามจริง เหมือนเท่อ่ะ ออกบ้านคนรงคนแรกของเซิฟ ปัญญาอ่อน

อารมณ์แบบพวกเด็กมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกแล้วอวดเพื่อนว่าเห้ยนี่กุได้...แล้วหว่ะ งี้เหรอ ตลกหว่ะไอ้ทิด คือเอาไปอวดเด็กแว๊นแถวบ้านพอได้ แต่สำหรับกุนี้เฉยๆมาก กะโหลกกะลา

เกี่ยวอะไรกับเรื่องเปลี่ยนชื่อไม่เปลี่ยนชื่อ ตรรกะกระจอก เรื่องชื่อมันความพอใจส่วนตัวป่าวหว่ะครับ รอบใหนมีตีมก็ลงตามตีมมันแปลกตรงใหน หรือมันแปลกหว่ะ อธิบายสิ๊

เซิฟเพิ่งเปิดแค่ 2 อาทิตย์ ทำอวดคะแนนตี ขี้ไก่หว่ะ คนเก่งจริงทำได้มากกว่านี้เค้ายังไม่อวดเลย ถุ้ยยย กลับบ้านไปดีดลูกแก้วเหอะ ปัญญาอ่อน

อ่อแล้วเลิกพูดเถอะไอ้ที่ว่าการซิมออกบ้านในทราเวียนคือการปลูกผักในขณะที่ตัวเองยังยึดติดกับอันดับอยู่ มันบ่งบอกว่าชุดความคิดในสมองกำลังมีปัญหา

เติบโตมาในสังคมแบบใหนถึงบ่มเพาะให้ตัวเองกลายเป็นคนขี้อวดขนาดนี้ ตอนเด็กโดนเพื่อนแกล้งเหรอ เพื่อนไม่ให้เข้ากลุ่มทำรายงานหรือไม่มีเพื่อนนั่งกินข้าวกลางวันด้วยเหรอ

อาการมึงนี่แบบเหมือน เดอะเต้มงคลกิตต์ มากเลยนะไอ้ตุ้ม ยาหมดแล้วไปรับยาเถอะก่อนที่โรคปัญญาอ่อนมันจะกำเริบหนักกว่านี้

ทิ้งท้ายเรื่อง WW แน่ใจว่าแตก? กลับไปดูใหม่นะครับนะ ปาหี่สัส

• มาทำเป็น รุมพูดว่าผม อย่างนู้นอย่างงี้ เล่นให้ได้สักครึ่งนึง ของที่เก่งเรื่องว่าคนอื่นก่อนนะครับ เห็นเก่งแต่พิมนะ เล่นไม่เก่ง

ไม่ชอบคนประเภท คำพูดเยอะ ทหารน้อย เกมส์ทำสงครามนะจ้ะ ไม่ใช่สงครามน้ำลาย

ถ้ามีปัญญาก็ช่วยส่งแมวมาหาผมที่บ้านหน่อยนะ เดะกดทัพตีรอ กลัวจนตัวสั่นละ

• มาทำเป็น รุมพูดว่าผม อย่างนู้นอย่างงี้ เล่นให้ได้สักครึ่งนึง ของที่เก่งเรื่องว่าคนอื่นก่อนนะครับ เห็นเก่งแต่พิมนะ เล่นไม่เก่ง

ไม่ชอบคนประเภท คำพูดเยอะ ทหารน้อย เกมส์ทำสงครามนะจ้ะ ไม่ใช่สงครามน้ำลาย

ถ้ามีปัญญาก็ช่วยส่งแมวมาหาผมที่บ้านหน่อยนะ เดะกดทัพตีรอ กลัวจนตัวสั่นละ

ตัดพ้อเชี้ยไร ไอ้เพี้ยน ร้องลงร้องลุมปัญญาอ่อน เก่งเรื่องว่าคนอื่นคือไรครับ สำหรับมึงกูไม่ว่าเลย กูด่าเจาะจงตรงตัว มึงก็รู้จักกูดีนี่ ไม่พอใจก็มุดดินหนีไปไอ้ไส้เดือน

กะโหลกกะลาปลากระป๋อง บอกพิมเก่งเล่นไม่เก่ง เลอะเทอะ ถามตัวมึงเองเถอะมีปัญญาเล่นได้ครึ่งนึงกูหรือปล่าว เซิฟนึงเล่นกี่บ้านกันเชียว ทหารเท่าขี้ไก่

หล่ะถามจริงมึงด่าตัวเองอยู่เหรอหว่ะ คำพูดเยอะ ทหารน้อย 5555 เห็นทัพมาตีทีนึงไม่เคยเกินหมื่น ทัพที่มายิง WW มีแค่ราบ 4000 ม้า 3000 แมว 2000 ทั้งเกมมึงกดได้แค่นั้นเหรอหว่ะ

ขนาดกูเล่นสายเรนตลอดกูยังกดทัพตีได้มากกว่ามึงหลายเท่า อย่ามาขี้ฟันเลยไอ้ขี้คุย เอาเวลามาซุยในบอร์ดไปแปรงฟันเหอะไอ้ชิบหาย แมลงกินฟันเพ่นพ่านเชื้อโรคระบาด

หน้าแรกๆมึงยังไม่เจอกูไง เลยทำเป็นเท่มาด่าคนอื่น คิดว่าตัวเองเก่งจัดเลย ไอดียังให้คนอื่นมาช่วยกด เพ้อเจ้อ สกิลมึงเป็นไงทำไมกูจะไม่รู้ สลัดภาพตุ๊ดออกจากหน้าได้หรือยัง

แล้วไม่ต้องมาร้องให้ส่งมงส่งแมวนะปัญญาอ่อน เพราะกูไม่ได้เล่นกูเลยไม่แยแส แค่ออกมาด่ามึงตามธรรมเนียมปฏิบัติคือเรื่องปกติหล่ะ เป็นไข้เหรอถีงได้ตัวสั่นไอ้สันขวาน

หายาแดกนะ

• วันนี้ทีมมีการต่อสู้กันในแดน +/+ ได้มีไอดีเด็กน้อยไปลงเมือง ใกล้ๆเมืองยอดคนผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ ลงได้ไม่นานก็มีดาบแดงมาใช้เวลาเดินทางพร้อมแมว 27 นาทีได้ พังโกดังและยุงของไอดีเด็กน้อยอย่างไม่เห็นใจ เด็กน้อยบอกอะไรกันจะมาขอเป็นเพื่อนบ้านสักหน่อย ไม่ทันไร ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ พอทัพที่เพิ่งแมวเมืองเด็กน้อยกลับถึงบ้านก็รีบควบซีซ่าร์อันเกรียงไกร มาพังกำแพง พร้อมเรียกเหล่าแม่ทัพ มาช่วยกันแมวให้ไว เหล่าแม่ทัพคนแรกส่งเวฟแมว 3 เวฟ แต่ไม่รู้ยังไงหายไป 1 เวฟ น่าจะรีบจัดทหารเวฟนี่คงลืมติดอาวุธไปด้วยเลยต้องเรียกกลับเข้าค่ายทหารไปก่อน ต่อมาก็มีแม่ทัพอีกคนส่งมาอีก 3 เวฟ เด็กน้อยร้องไห้ ทำไมเพื่อนบ้านใจร้ายอย่างนี้จึงขอความช่วยเหลือไปยังเหล่าซุปเปอร์ฮีโร่ เหล่าซุปเปอร์ฮีโร่ ประชุมกันแล้วเห็นตรงกันว่า ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ มันเก่งกับเด็ก ต่อยผู้หญิง ตบคนแก่ อย่างที่เค้าว่าไว้จริงๆ จึงรับเด็กน้อยเข้าพันธมิตรแล้วช่วยเหลือเด็กน้อยอยากเร่งด่วน ผลก็เลยออกมาดังผลต่อไปนี้

ปล.เด็กน้อยเลยแก้เผ็ดยึดโอ ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ แต่ยึดผิดเลยกดปล่อยโอจากการครอบครองแต่ยังไม่ทันไรน่าจะเป็น ไข่ข้างขวาของ ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ ก็รีบมายึดโอคืน เด็กน้อยบอกว้าว ใจดีจังไม่ต้องรอเวลาเลยจะได้ไปยึดอันที่ถูกต้องได้

• วันนี้ทีมมีการต่อสู้กันในแดน +/+ ได้มีไอดีเด็กน้อยไปลงเมือง ใกล้ๆเมืองยอดคนผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ ลงได้ไม่นานก็มีดาบแดงมาใช้เวลาเดินทางพร้อมแมว 27 นาทีได้ พังโกดังและยุงของไอดีเด็กน้อยอย่างไม่เห็นใจ เด็กน้อยบอกอะไรกันจะมาขอเป็นเพื่อนบ้านสักหน่อย ไม่ทันไร ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ พอทัพที่เพิ่งแมวเมืองเด็กน้อยกลับถึงบ้านก็รีบควบซีซ่าร์อันเกรียงไกร มาพังกำแพง พร้อมเรียกเหล่าแม่ทัพ มาช่วยกันแมวให้ไว เหล่าแม่ทัพคนแรกส่งเวฟแมว 3 เวฟ แต่ไม่รู้ยังไงหายไป 1 เวฟ น่าจะรีบจัดทหารเวฟนี่คงลืมติดอาวุธไปด้วยเลยต้องเรียกกลับเข้าค่ายทหารไปก่อน ต่อมาก็มีแม่ทัพอีกคนส่งมาอีก 3 เวฟ เด็กน้อยร้องไห้ ทำไมเพื่อนบ้านใจร้ายอย่างนี้จึงขอความช่วยเหลือไปยังเหล่าซุปเปอร์ฮีโร่ เหล่าซุปเปอร์ฮีโร่ ประชุมกันแล้วเห็นตรงกันว่า ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ มันเก่งกับเด็ก ต่อยผู้หญิง ตบคนแก่ อย่างที่เค้าว่าไว้จริงๆ จึงรับเด็กน้อยเข้าพันธมิตรแล้วช่วยเหลือเด็กน้อยอยากเร่งด่วน ผลก็เลยออกมาดังผลต่อไปนี้

ปล.เด็กน้อยเลยแก้เผ็ดยึดโอ ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ แต่ยึดผิดเลยกดปล่อยโอจากการครอบครองแต่ยังไม่ทันไรน่าจะเป็น ไข่ข้างขวาของ ผู้รอบรู้จากแดน(คุณก็รู้ว่าใคร) +/+ ก็รีบมายึดโอคืน เด็กน้อยบอกว้าว ใจดีจังไม่ต้องรอเวลาเลยจะได้ไปยึดอันที่ถูกต้องได้

5555 ประชุมรับเข้ากิลเลยเหรอ ไม่ใช่ว่าตั้งใจส่งมาเหรอครับ

ยึดผิดโอ จะกดยกเลิกซะด้วย ส่งผิด 3 รอบ จนยึดได้ พอโดนเอาคืนมาได้ ยังวิ่งมาชนตออีกรอบ นี่ยังเรียกผิดเหรอครับ นึกว่าเรียกโ-่ เอ้ย เรียกพลาด

" อุแว้ " เด็กน้อยกล่าว 18-06-2019

โชว์ไก่อีกแล้วไม่อยู่หลายวัน คะแนนตีหง่อยๆ คะแนนนี้ได้มาจากตีเค้าละตัวเองตายเกือบหมดนิ กล้าโชว์ เด็กขี้ขิงวะ 555555555

• ไม่มาอัพเดตหน่อยหรอว่าเจ้าสัวเป็นไงมั้ง เรนหายไป 10k นิ ไมมิงไม่เก่งเหมือนตอนแรกวะ ตอนตัวเองได้เปรียบสัสพิมพ์สะสานหน้ากระดาษ พอเสียเปรียบเงียบปากจังเลย

มิงนิเหมือนลูกพี่มิงเลย สัสเก่งแต่เห่าหอน

• ไม่มาอัพเดตหน่อยหรอว่าเจ้าสัวเป็นไงมั้ง เรนหายไป 10k นิ ไมมิงไม่เก่งเหมือนตอนแรกวะ ตอนตัวเองได้เปรียบสัสพิมพ์สะสานหน้ากระดาษ พอเสียเปรียบเงียบปากจังเลย

มิงนิเหมือนลูกพี่มิงเลย สัสเก่งแต่เห่าหอน

มันมีไรให้อัพเดทอะ โดนแมวก็อัพเดทไปแล้ว ยึดโอ ฝั่งนั้นก็อัพเดทแล้ว

แล้วกุก็ไม่มีลูกพี่นะ มันเพื่อนๆ กันทั้งนั้น ถ้าหมายถึงไอโป้ ก็เพื่อนกัน ด่ามันยังได้ ไอเชี้ยโป้ เนีย ลูกพี่เหรอ

อย่าคิดว่าทีมอื่นเค้าจะเล่น ระบบ ลูกพี่ลูกน้องเหมือนที่พวกมิงทำเลย ตลก

• มันมีไรให้อัพเดทอะ โดนแมวก็อัพเดทไปแล้ว ยึดโอ ฝั่งนั้นก็อัพเดทแล้ว

แล้วกุก็ไม่มีลูกพี่นะ มันเพื่อนๆ กันทั้งนั้น ถ้าหมายถึงไอโป้ ก็เพื่อนกัน ด่ามันยังได้ ไอเชี้ยโป้ เนีย ลูกพี่เหรอ

อย่าคิดว่าทีมอื่นเค้าจะเล่น ระบบ ลูกพี่ลูกน้องเหมือนที่พวกมิงทำเลย ตลก

อัตเดตห่าไรข่าวมิงเก่าเกินไม่อัพตอนนี้ละว่ามันเป็นไง โถ่สันขวาน และมิงรู้จักกรุไง กรุมาคนเดียว ป็อบกรุยังไม่เกินร้อยเลย กรุมาตามเรื่องพวกมิงนิละ ตลกดีสัส