Chung kết cúp C1 và pha đốt Def đội bạn kinh hoàng của TD

• Tình hình sau màn quấy rối giữa lòng địch của Luciola. Team Ts3 với lần đầu tiên được khai sinh ở một sever nhỏ nhưng người chơi thì lại tập trung hầu hết của các a tài từ sever đình đám ts1 kéo sang (đặc biệt là team TD the King với những cái tên đình đám ko tiện nêu tên). Cả team chao đảo và quyết định đốt hết off chuyển sang cả team sim def cố gắng sinh tồn đợi đến ngày đội bạn nghỉ chơi mục đích ở lại tranh với Nataren xây WW để 1 lần được ghi tên vào đại lộ danh vọng.

Sau 1 tuần đẻ def. Dân số thì tăng. Cap thì bị gặt lúa chưa phục hồi. Def côi cút không ai nhận nuôi. Cả team hoang mang tột độ khi ko ai đủ sức nuôi được dù bầy def hiện tại cũng ko được bao nhiêu.

May mắn thay. Đêm nay khi tất cả mọi người quyết định đi ngủ sớm để rạng sáng quây quần bên nhau xem CK C1. Bỗng chiến báo nổi lên. Bắt đầu từ cap tinhlamlo, đến cuteo, kira, hothom. Binh trường cứ thế ngày một đỏ dần. Đỉnh điểm 1 cap lên đến 17 18 wave. Tất cả cap đều quan trọng. BLD hoang mang ko biết giữ ai bỏ ai.

Quyết định được đưa ra phút cuối cùng là một quyết định mang tính chiến lược nhất lúc bấy giờ là chia đều def ra làm 4 phần để def cho tất cả mọi người.

Lúc này, ko hiểu là sự trùng hợp hay sắp xếp một cách vô tình mà tinhlamlo (cap lớn nhất và acc def chủ lực với main + cap phải hơn 10k def) bị MH khoá ngay sau khi hiện thông báo đang có 17 wave cata đấm vào mặt.

Khó khăn nhưng lại dễ suy nghĩ hơn. Bỏ cap Tinhlamlo. Def còn lại được chia 3 vào 3 cap cuteo kira hothom.

Kết quả: team bạn đánh rắn đánh dập đầu. Cap cuteo Leader đình đám của team lên bảng vào rạng sáng ngày 2.6

Đầu tiên là off của Blackpanther

QA9ajQb_d.jpg?maxwidth=640&shape=thumb&fidelity=medium

Sau đó đến off Money cũng khá không kém

meBq1uz_d.jpg?maxwidth=640&shape=thumb&fidelity=medium

Lúc này chính thức hết def. Cata cứ thế vào gặt lúa.

rA6FscZ_d.webp?maxwidth=640&shape=thumb&fidelity=medium

hHDL1Wo_d.webp?maxwidth=640&shape=thumb&fidelity=medium

2VqU1vF_d.webp?maxwidth=640&shape=thumb&fidelity=medium

May sao bỗng dưng huynh đệ hảo hán giấu mặt nào đi ngang qua tiện tay phá đc 6wave. Mang 600 cata về làm củi đốt. Giải nguy 1 pha thập tử nhất sinh cho cuteo.

2XMpE4U_d.webp?maxwidth=640&shape=thumb&fidelity=medium

lmGNkoF_d.webp?maxwidth=640&shape=thumb&fidelity=medium

Kết. Sau một đêm giao hoan đầy quyết liệt. Liverpool thắng Tottenham với tỉ số cách biệt 2-0.

Liên minh The King + TD thắng TS3 + AI với 2 bàn thắng. Sau chuỗi def thành công chống lại những con off còi cọc tuần trc. Nay gặt lúa thành công vào cap Leader Cuteo. Liệu cách biệt này sẽ tiếp tục tăng lên hay sau khi được thả ăn 2 kèo LB The King + TD lại cụp đuôi bỏ chạy qua sever mới để làm lại từ đầu.

Tất cả vẫn còn là một dấu hỏi lớn. Và những chiến tướng sau 1 đêm cực nhọc giữ thành phải gồng mình lên để khắc phục hậu quả chiến tranh với hi vọng mong manh được ăn hành thêm nhiều lần như thế. :thumbsup::thumbsup:

-KiRa-Phóng viên thường trực tại chiến trường TS3.

• Vài bữa nữa ts1 khởi động rồi mà chưa thấy off The King. Tình hình là phải tiếp tục ra deff cật lực rồi.

• Hình như chủ thớt giong điệu có vẻ cay cú :

Liệu cách biệt này sẽ tiếp tục tăng lên hay sau khi được thả ăn 2 kèo LB The King + TD lại cụp đuôi bỏ chạy qua sever mới để làm lại từ đầu.

chắc con nít :D, chú quân sịp làm j mà hắn cay cú chú thế, nhắc riết kìa :saint:

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

Liệu cách biệt này sẽ tiếp tục tăng lên hay sau khi được thả ăn 2 kèo LB The King + TD lại cụp đuôi bỏ chạy qua sever mới để làm lại từ đầu.

chắc con nít :D, chú quân sịp làm j mà hắn cay cú chú thế, nhắc riết kìa :saint:

Đang thèm ăn hành tiếp bác ạ :D chứ e đâu dám cay cú ai.

• Đang thèm ăn hành tiếp bác ạ :D chứ e đâu dám cay cú ai.

hắn đang dell acc qua ts1, bác qua đó solo với hắn nếu bác đang thực sự thèm hành :saint:

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

Bác ra final lại à?

• Bác ra final lại à?

vâng bác, tham gia với team em k?

From Mít tơ fắc

• avatar ông kira là gì ấy nhể, trông quen quen ạ

Vụ atk này em vô can nhé, em bận quẩy C1 rồi có thèm vô acc đâu ạ

• tên kira này cũng từng cụp đuôi bỏ chạy bao nhiêu sv rồi nhỉ. 😄

Chơi gà bay làng thì phải đi thôi bác. :/ mà e ko phải acc kira trong game nhé, chỉ là một người vô danh lương thiện thích trồng lúa và yêu hoà bình thôi.

• tưởng yên ổn được vài hôm về trồng lúa nào ngờ chiến sự bất thình lình thế này, ăn không ngon ngủ cũng chẳng yên nữa. Ts1 với Final sắp mở rồi các bác cbi sức khỏe để chiến đi để bọn em được yên tâm đi oflinee TS3 nào :))

Ờ, NGHE CÓ VẺ CAY CÚ :))

Nâu xinh, Nâu đứng cạnh mình càng xinh :yociexp30:

• mình quen sv Việt thôi. Ra đó lạ lẫm lắm :D

có j đâu mà ngại bác. cái j cũng có cái khởi đầu của nó mà ^^. Bác cứ sợ thì thế giới bác nhỏ lắm, cũng chỉ là game thôi mà, giao lưu với mấy a e Gà, và 1 số a e final nữa.

Vậy thôi, e chúc bác vui vẻ ở ts1 :thumbsup:

From Mít tơ fắc

• Chính ra ts3 có vẻ nhộn nhịp lắm các bác chơi luôn cũng được chuyển sever làm gì 8)

Cuối cùng bí kíp để được mọi người gọi là PRO trong travian đã được tìm thấy và đó là (Bôi đen để xem bí kíp) ---> Tạo một acc với tên là PRO

• có j đâu mà ngại bác. cái j cũng có cái khởi đầu của nó mà ^^. Bác cứ sợ thì thế giới bác nhỏ lắm, cũng chỉ là game thôi mà, giao lưu với mấy a e Gà, và 1 số a e final nữa.

bỏ đi. đừng lôi nữa

:love::love::love: KHOAI TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI :love::love::love:

Về chăm bé đi Cu.

Đường xa, ngựa chạy, cát bay.

Thức đêm mới biết đêm dài

Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi.

Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

Minh-Tuyen-Dethich-S6

• có j đâu mà ngại bác. cái j cũng có cái khởi đầu của nó mà ^^. Bác cứ sợ thì thế giới bác nhỏ lắm, cũng chỉ là game thôi mà, giao lưu với mấy a e Gà, và 1 số a e final nữa.

Cho anh ra biển lớn bơi cùng với - ở đó có chém bão. Ở Server Việt thì chỉ có chém gió thui.

Đường xa, ngựa chạy, cát bay.

Thức đêm mới biết đêm dài

Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi.

Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

Minh-Tuyen-Dethich-S6