Báo mới đây! CS Team đã Chiến thắng VNX! Tổng Kết-Vinh Danh- Xem Pháo Hoa.

• Thưa quý vị và các bạn, một Mùa VNX nữa đã khép lại. đem theo bao niềm vui nỗi buồn cũng như các cung bậc cảm xúc của mọi member tham gia trò chơi hấp dẫn này. Người thắng, kẻ thua cuộc. cuối cùng rồi cũng fai trở lại cuộc sống vỗn dĩ đang diễn ra.

ấy chết! Em lan man dài dòng quá mọi người thông cảm. cồn vào nhời ra!

TNHK xin chúc quý vị và các bạn một buổi chiều vui vẻ và một buổi tối ấm áp bên gia đình và người thân.! ( do viết bài từ chiều đến tối luôn ạ)

Nhân đây mình xin tặng quý vị và các bạn Chiêm ngưỡng con Ram và Canon có sức mạnh nhất nhì sever đã Húc sập tường và hạ WW của Waw-VL9-APC-VN-X3.

TNHK (Hanh Nổ)

Nhatrang (Anh Hùng Béo)

Tới đây mình xin tạm hoãn show hàng bắn WW để vào chủ đề chính. ở cuối mình có để hàng cho các bạn ngắm...nhé.

Sau 78 ngày Chiến đấu không hề mệt mỏi, thì 13h42p ngày 13 tháng 6 năm 2019 Cs team đã giành chiến thắng vô cùng dễ dàng với những plan đỉnh cao có sự đóng góp của rất nhiều member đến từ các Liên Minh anh em như: TN-VN, CS-TS, B&B, HLX và một số liên minh thành viên khác.

Về phía APC WAW VL9 X3 VN cơ bản họ rất đông và mạnh mẽ lúc đầu game. xong do những vấn đề khóa nick mà họ có vài thành viên bỏ cuộc. nhưng số còn lại đã chiến đấu tới phút cuối. Mình rất trân trọng điều đó và cảm ơn các bạn rât nhiều.

Với những đóng góp to lớn của tất cả mọi người dể làm nên những chiến thắng hoành tráng như thế này không thể không nhắc tên vài gương mặt để lưu danh cho mai sau :

* Đầu tiên phải kể đến Planner Huyền thoại Tùng Hâm, anh đã không quản đêm ngày thâu tóm tình hình quân địch và dự liệu quân cơ để đi những plan mẫu mực với hàng triệu off để thổi bay vô số main off của đối thủ.

** Tiếp theo là Bác Thọ (tkc) cùng team care WW, đã không ngại khổ ngại khó để xây những viên gạch đầu tiên cho đến cuối cùng của Kỳ quan của Cs Team. Pass kỳ quan: 110002685224

*** Tiếp nữa Mình xin vinh danh tất cả các hammer, rammukher, canon, Sniper. các bạn đã cống hiến những con off đầy sức mạnh: Minhduy, Ku shin, vietcong, Conloctinhyeu, Julius_caeser, Daknong, Hatori, Dreamer, Nhucquenroi, kibo, life, DKNY, 2ez4tm, Huadoan30392, Tieu vy, cay nat game, Efxjnh, Chjp and moon, Oanh1993, Nhatrang, PhiLong, Quoccuong, hamdui, hungga, TNHK,.....

**** Cùng với sự hi sinh vô cùng to lớn của các mem deff để bảo vệ các main off, cáp, WW và tiêu diệt phần lớn off của địch.

và đây là tinh thần chiến đấu của các bạn ấy khi WW Cs sắp về đích.

Như vậy là các bạn ấy không dám xuất canon Lazada,... để hạ WW cs không hiểu vì những lí do j!?

CS các bạn nghĩ j về Việc này? nhưng chúng ta đã chiến thắng.

Một lần nữa xin chúc mừng chiến thắng của CS team. Pass kỳ quan: 110002685224

Hẹn gặp lại quý vị và các bạn trong thời gian ngắn nhất.

TNHK thân! :thumbsup::thumbsup:

.

.

.

Bonuss các con canon của CS Team.<3<3<3<3<3<3:love:

Tổng Tư Lệnh Quân Khu Xám

Post was edited 1 time, last by dit909 ().

• ối giời ơi ... teeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeemmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

chúc mừng AE CS

VNX24-heocon
    reg hóng thoy
    Tự hào là mem CS->CES

• Chúc mừng toàn thể anh em CS, VN-TN, BB. Round này đội bạn bỏ cuộc sớm quá. Nhưng cũng phải ghi nhận công lao rất lớn của chú em Tùng đã lên những Plan thổi bay nhiều Main Off của đối thủ, cũng như anh em khu Trung Tâm cận chiến và anh em Deff cống hiến những trận đánh đẹp phát huy truyền thống tinh thần đoàn kết và máu lửa của CS. Cũng như khẳng định một điều" Một khi Team CS đầy đủ thì chẳng sợ bất kỳ một Liên minh nào dù đó là X3, APC, WAW... Tiếc thay cái bạn trẻ trâu gì đó (hình như Tùng Rơm) trước round gáy to mà nặn một mạch ko dám xuất hiện.

• May mà mình chuyển ram sang cata không lại thối ram hihi

Chúc mừng đội nhà, và cũng không quên hẹn gặp lại một ngày sớm nhất

Chuẩn bị chiến finals rồi, anh em nào có muốn cảm giác mạnh thì qua đó chiến, ram nhatrang đã chuẩn bị đội hình sẵn sàng tham chiến cùng ae VN

:24::24::24:ôi Nhatrang mùa thu lại về:24::24::24:

• Chúc mừng đội chiến thắng, một chiến thắng dễ dàng. Có cảm giác game càng ngày càng mất nhiệt, ban đầu mở bản đồ thấy đỏ lòm, được 1/2 round thì đội bạn del acc rồi lại đổ thừa do CS quá đông :whistling:

• Thắng dễ quá. chắc CS ko bjo thách đấu nữa đâu. Buồn quá... CS vô đối!

• Team Cs chính thức giải tán bỏ travian nhé. Các bạn X3, APC, Waw đừng bao giờ gáy nữa nhé.

Vừa rồi Hội nghị thượng đỉnh cao nhân CS team đã bỏ phiếu giải tán CS team tại VNX. Mong CS team từ nay về sau ko còn Xuất hiện trên giang hồ nữa.

• Vừa rồi Hội nghị thượng đỉnh cao nhân CS team đã bỏ phiếu giải tán CS team tại VNX. Mong CS team từ nay về sau ko còn Xuất hiện trên giang hồ nữa.

Phải nói sớm chứ kẻo round sau đội bạn lại thách đấu thì khổ

• X3 quả là khắc nghiệt. Mình không dám chơi vì ko có time

TS1 R1,2,3: snowbear - snowfox thành viên NOM cũ
    TS2 R 3-4 : snowfox Thành viên APC
    TS19 Châu Âu Cổ Đại - sonrobby LEGEND - SE
    TS2 R9- sonrobby - GTM
    TS3 : sonrobby BEE TEAM

TS1 R12: bị MH gank khá buồn :(

TS5 R: sieudef

• Chúc mừng các bạn CS đã chiến thằng round này. Nhưng đừng vì thế mà dưng dưng tự đắt như vậy WAW round này member đa phần đã nghỉ như 2 round trước các bạn ở đâu. Các bạn Win dễ là điều tất nhiên. Round sau member WAW trở lại thân mời CS trở lại cùng chiến chứ team chơi team nghĩ thì lại mất hay.:D:D:D:D

• Chúc mừng các bạn CS đã chiến thằng round này. Nhưng đừng vì thế mà dưng dưng tự đắt như vậy WAW round này member đa phần đã nghỉ như 2 round trước các bạn ở đâu. Các bạn Win dễ là điều tất nhiên. Round sau member WAW trở lại thân mời CS trở lại cùng chiến chứ team chơi team nghĩ thì lại mất hay.:D:D:D:D

nên có 1 cuộc offline nhỏ nhỏ giữa 2 leader để không team nào bỏ cuộc khi bắt đầu,

nên có 1 cuộc offline nhỏ nhỏ giữa 2 leader để không team nào bỏ cuộc khi bắt đầu,

2 Tên tự họp đi nhá...

• phis quá ko dc vinh danh sơn nich huhu

Ku tùng nhớ sơn nich diễn đàn cho anh. Từ hồi chuyên sang thế giới mất cái danh hiệu kiến trúc sư wwww

Khanhuyen (atula)

Hungbig

Vnxpro

Huadoan03031992 :nat01::nat08::nat03::nat02::nat07::nat07: