Kèo ôm bom tranh ốc part 4 : TGPL - anh ở đâu

We are testing a brand new User Interface, a new background and some other small changes on our PTRx3 gameworld! 🎨
📌 PTR is the acronym of Public Test Realm. PTRs are used to test patches before we release them to the public. Unlike standard game worlds, you’re one of the first people testing a new build which can often be unstable or otherwise non-functional. Accessing the PTR and reporting bugs is one of the biggest services you can provide ❤️

➡️ Join now ⬅️

✍️ ➡️ Give your feedback about the new User Interface
✍️ ➡️ Give your feedback about the new Backgrounds
  • Sau sự ra đi đáng tiếc của phuonguyen740 , người ra đi thì ra đi còn ở lại là vẫn phải chiến đấu..... :rolleyes:

Bài tập trả đầy đủ là nửa đêm bật máy sang thăm tgpl, nhưng vẫn là câu hỏi - anh ở đâu :)) :/

Chắc đang bận ngủ bên nhà tientrung :D

chạy đi đâu hết rồi

Chống trả yếu ớt :(

Tổng kết - TGPL bay sạch mỏ 11 - NXL + Lò bánh - Ôm thêm deff không batdaumoi lại qua thăm ;(;(

Phóng viên - không chơi game từ chiến trường Đông Bắc <3<3

To be continue ....

• lại hái ra tem. Toàn mấy bác đi phá làng phá xóm thế này

TƯỞNG RẰNG CHIA TAY ANH CÓ THỂ QUÊN PHẦN NÀO KÝ ỨC VỀ EM
    NÀO NGỜ......ANH QUÊN SẠCH :(

Post was edited 1 time, last by KingOfNa_VN ().

• căng rồi xung quanh 1 đóng acc phụ khó quay lại lần 2....để mình cata acc phụ cho...

mà hôm qua leader 6789 lại tự cung nữa chữ.

hôm qua ku ga quay đặt câu hỏi thấy đúng quá

6789=SBTC=Sao Bạn Tự Cung

Nick chính chủ

sau 10 năm chơi travian Tào ta rút ra được:

Multihunter Luôn là Cái "Thớt"..mà bất cứ Travianer nào khi tức giận "con cá" đều nghĩ tới cái "Thớt"

• căng rồi xung quanh 1 đóng acc phụ khó quay lại lần 2....để mình cata acc phụ cho...

Tientrung lại tự cung ak? Số nhọ! Mấy ruond toàn luyện tịch tà kiếm phổ ak? Hay quỳ hoa bảo điển?

• Khéo anh em phải phong cho Tientrung chức danh "Tự Cung Đại Tướng" , Ông bạn này chắc thần tượng nhà văn Kim Dung và đam mê phim " Tiếu Ngạo Giang Hồ" nên áp dụng nội dung phim vào game. Mấy roud gần đây có lẽ TienTrung là leader có số nhọ nhất trong liên quân ts1 :D

• Khó cho team TienTrung. Không có tiền thì nên tự cung là phải roài.kaka. Chứ có tiền thì cứ ném 30 50 100 củ vào là xong.

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

hehe, round trước lý do bên lm gà ko ai dám đụng Tientrung là sợ vụ đó đó lắm :D. Mà có j đâu nhiều ông phải tự cung thế nhỉ, cứ chơi thoải mái, cùng lắm ôm def ngang lúa, ai ngon thì bay vào :P, hoặc ra off bem ngược, khó thì bem sup, chơi lấy niềm vui chứ chơi để a e cười chê rồi tự động viên: Ai nói gì mặc ai, ta thích ta cứ làm.

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• LQ mạnh thế, Tê ét 1 lại ăn hành rồi :(

SIMREONLINE.COM - KHO SIM SỐ ĐẸP CHO BẠN LỰA CHỌN

Hotline: 088.999.2345 - Thông Nam Á
    Fb.com/captain.lupin
    Ingame lol: MNSĐ. Lupin -( Diamond kỳ cựu) -ae nào cần giao lưu p.m
    :blabla::blabla::blabla::blabla:

• em bị chú bên nhà cata bay làng mà các bác ko biết hay nói lung tung nhỉ? Round trước kia thì là MH cata. Chứ em đâu ra cata mà tự cung. Sim còn ko dc cata nỗi gì

• em bị chú bên nhà cata bay làng mà các bác ko biết hay nói lung tung nhỉ? Round trước kia thì là MH cata. Chứ em đâu ra cata mà tự cung. Sim còn ko dc cata nỗi gì

Thế lên làng 2 đi a, lên để còn phục thù anh hàng xóm chứ để có mỗi cái làng thế thì nhìn chán lắm, thà bay cap trong vinh quang chứ ai lại giữ cái cap 1 mình như thế.

ATM Machines - Sex Machines

• Thế lên làng 2 đi a, lên để còn phục thù anh hàng xóm chứ để có mỗi cái làng thế thì nhìn chán lắm, thà bay cap trong vinh quang chứ ai lại giữ cái cap 1 mình như thế.

cho TienTrung thêm kẹo cũng ko dám mon men lên làng 2 em ơi :D