WAW-APC gọi CS có trả lời? Redlabel tuyên bố đuổi CS khỏi tây nam

We are testing a brand new User Interface, a new background and some other small changes on our PTRx3 gameworld! 🎨
📌 PTR is the acronym of Public Test Realm. PTRs are used to test patches before we release them to the public. Unlike standard game worlds, you’re one of the first people testing a new build which can often be unstable or otherwise non-functional. Accessing the PTR and reporting bugs is one of the biggest services you can provide ❤️

➡️ Join now ⬅️

✍️ ➡️ Give your feedback about the new User Interface
✍️ ➡️ Give your feedback about the new Backgrounds
  • bây giờ e đọc cái topic này giống cái kiểu. "kệ nó, ai nó cũng chửi, chắc nó không phải chửi mình đâu". Chí Phèo 2019 :D

Tao chửi ai là tao quote người đó nha mày, chửi thẳng mặt chứ không chửi đổng Chí Phèo như mày đâu nhé.

Còn mấy thằng CS có thằng nào nói ra cái gì đâu, toàn nói ngu bị khóa mõm rồi câm họng, chả có lập luận đầu bòi gì.

Thằng Saha_VN là thằng vingaymai, ngay trang 1 sủa đòi thách đấu trước 15 ngày, tao show ngay cái bằng chứng CS vĩ đại và vinh quang nhà nó thách đấu trước 2 ngày, nó có dám sủa gì nữa không?
    Đó là 1 con chó khôn, biết mình đuối lý thì ngâm c vào mà im.

Còn heocon thì là 1 con chó ngu, đội lốt 1 bé heo dễ thương, nó sủa chê bai người khác ăn nói vô học, WAW hết người mới tuyển thứ vô học, tao quote ngay câu thằng nhatrang lãnh tụ CS nhà nó sủa bậy vô học, thì nó có nói đc cái đéo gì nữa?

Tóm lại là CS đa phần là mấy thằng cứt vô văn hóa, chửi đổng không lập luận, chả phản bác được cái bòi gì. Được mỗi cái đông :))

Thằng Hạnh nổ thì có tiếng là vừa biết sủa vừa biết gáy rồi, loại trẻ trâu, không nên quan tâm đến nó làm gì cho nhức đít. Ở vòng loại, người ta pm nó xin vào liên minh, chứ có phải ỉa vào mồm nó đâu, mà nó cũng chửi bới người ta. Người ta giận quá up lên group facebook của VNF, thì bọn CS hùa vào trêu thằng Hạnh nổ mà đéo quan tâm gì cái văn hóa thằng này. Người ta lại xóa bài.

Đầu khấc nó là truyền thống của CS rồi, cả 1 team văn hóa thấp, từ thằng Nhatrang cứt có gang có thép đến thằng heocon cứt nhatrang thơm, cứt người khác thối :v

• Thời này làm xúc vật hot lắm nhỉ , sao em thấy đa số các bác chửi nhau như xúc vật ..

Ps: google dịch cho chó và lợn :

Chó : Gâu gâu gâu gâu haf haf haf gâu gâu haf

Lợn : ích éch ích ích éc éch íc ích och och

• đề nghị ad khoá topid spam nich của ai sủa bậy, sủa mà còn nhai đi nhai lại cứ điệp khúc thách đấu trước 2 ngày, ... nhatrang ra. game chơi vui thôi, chơi không được thì nghỉ, đọc tức quá mình mới lập ních diễn đàn. chơi cả chục round rồi mà không lập ních. ních này chính chủ đó, cần thì cứ pm trực tiếp. mấy người mà sủa bậy vầy gặp là “..” giữa mỏ, ngon thì nhắn tin chơi acc gì lên đây.

• đề nghị ad khoá topid spam nich của ai sủa bậy, sủa mà còn nhai đi nhai lại cứ điệp khúc thách đấu trước 2 ngày, ... nhatrang ra. game chơi vui thôi, chơi không được thì nghỉ, đọc tức quá mình mới lập ních diễn đàn. chơi cả chục round rồi mà không lập ních. ních này chính chủ đó, cần thì cứ pm trực tiếp. mấy người mà sủa bậy vầy gặp là “..” giữa mỏ, ngon thì nhắn tin chơi acc gì lên đây.

Kệ đội bạn đi. Có cay cú thì game mới hấp dẫn...

Chúng ta fai học cách sống và chơi với thú vật để thuần hóa chúng làm thú cưng. Hehe

[MARQUEE]Chỉ là Huyền Thoại Trong Em![/MARQUEE]

• Kệ đội bạn đi. Có cay cú thì game mới hấp dẫn...

Chúng ta fai học cách sống và chơi với thú vật để thuần hóa chúng làm thú cưng. Hehe

Cảm ơn chú cún Hạnh nổ đã hiểu tư tưởng của chủ , nhưng mấy con súc vật không thể thuần hóa như mấy chú CS Saha, nhatrang, Hạnh nổ, heocon thì anh bỏ ý định thuần hóa rồi

Loại này chỉ có đưa lên bàn mổ, chứ thuần hóa gì cho chật đất.

Tao pm mày làm gì? Thằng dở hơi này mày mọc từ đâu ra mà đòi tao pm???

Để lại nick cái gì, bố mày có chơi nữa đâu mà mày hỏi? Round này đi final cả rồi, còn mấy ai chiến vnx mà bố chơi. Chơi thắng thì thằng Saha sủa "chỉ thắng được 1 vài mem CS rảnh rỗi, do thách đấu không đủ 15 ngày", thua thì nó lại chửi "thua cả mấy mem CS rảnh rỗi", thế thì chơi làm gì phí công.

Còn mày muốn biết bố nổ acc bem nhau, thì đơn giản thôi, 1 round nào đó, lập topic thách đấu anh em WAW APC, lập sớm vào nhé, canon vingaymai của chúng mày yêu cầu là trước 15 ngày server mở đó, thì bố vào bố chịch cho chúng mày sưng mồm. Thế thôi, có làm được không?? :v

• Cần j hỏi nó là ai! nó là thằng nào!

Ta chỉ Biết :

Đây là cái thằng Từng bị AE Cs thông cho Bay cáp Bay main. Nên bây giờ Cay cú ae Cs lắm. đi đâu gặp là chửi y như chó cắn áo rách ý. AE cs đi đâu cẩn thận ko lại Bị Đớp Rách quần áo.

Tổng Tư Lệnh Quân Khu Xám

• Tao pm mày làm gì? Thằng dở hơi này mày mọc từ đâu ra mà đòi tao pm???

Để lại nick cái gì, bố mày có chơi nữa đâu mà mày hỏi? Round này đi final cả rồi, còn mấy ai chiến vnx mà bố chơi. Chơi thắng thì thằng Saha sủa "chỉ thắng được 1 vài mem CS rảnh rỗi, do thách đấu không đủ 15 ngày", thua thì nó lại chửi "thua cả mấy mem CS rảnh rỗi", thế thì chơi làm gì phí công.

Còn mày muốn biết bố nổ acc bem nhau, thì đơn giản thôi, 1 round nào đó, lập topic thách đấu anh em WAW APC, lập sớm vào nhé, canon vingaymai của chúng mày yêu cầu là trước 15 ngày server mở đó, thì bố vào bố chịch cho chúng mày sưng mồm. Thế thôi, có làm được không?? :v

Bác kenh14 hình như rất rành về những người chơi CS. Bác có thể nhận xét em thế nào k haha

• k biết bác kenh14 ở final account là gì :D

không chung khu với bạn đâu mà lo

Cần j hỏi nó là ai! nó là thằng nào!

Ta chỉ Biết :

Đây là cái thằng Từng bị AE Cs thông cho Bay cáp Bay main. Nên bây giờ Cay cú ae Cs lắm. đi đâu gặp là chửi y như chó cắn áo rách ý. AE cs đi đâu cẩn thận ko lại Bị Đớp Rách quần áo.

Cái thằng phét lác này, mày đoán ai cũng bị CS đánh, không bay cap thì bay main hả? :))
    Bố thằng điên, tao không cay CS, tao chỉ cay mấy thằng đần độn của CS, chơi toàn trốn lên núi để đồng đội gánh, việc của mình là nổ

Bác kenh14 hình như rất rành về những người chơi CS. Bác có thể nhận xét em thế nào k haha

Bác pro, phá tốt, chơi quấy phá tầm time đầu. Bác chỉ thích đoạn đầu game. Em cũng chỉ thích đoạn từ đầu game tới sau cổ vật vài tuần.

Những người ở tâm, thức đêm mò hôm chiến nhau không gáy thì thôi, tới lượt đâu con hàng Hạnh nổ với thằng Nhatrang thủ dâm với thú gáy?

Lũ chúng mày thủ dâm cả 1 round, cuối game xách off đi bắn phá mà tưởng mình pro lắm không bằng.

Pro là những người support, def cho chúng mày. Vào sim cap, bốc res từ sup / clone thì thằng đéo nào chả làm đc.
    Bị ngáo keo chó hả?

Thằng nhatrang ra final mày có là cục cứt gì không? Suốt ngày cái bài trốn lên núi, bị địch áp sát 1 phát như round final năm ngoái là hành đút từ đít tới mồm, sup ăn hành sml mà mình vẫn train chùy đi gửi gara thì tao khép đít tao lạy mày. Mày pro!

• Đọc tới đoạn account Nhatrang bên final train chùy gởi gara mà thấy buồn cười ghê. Có thêm thông tin là chủ gara cap 150% lỡ nhận gold của team mh nên mới cho gởi đó nhen bác. Cười ịiiiiii. Kkk

• Thể loại thất bại này mà cũng đòi đú này kia.

Thôi! Bớt Bớt dùm cho đỡ mang nhục...nhục..

Tổng Tư Lệnh Quân Khu Xám

• Nghe cái giọng chửi này biết là ai luôn. Khinh. :))

Thằng bú đít CS này phắn đê hộ cái, thấy WAW APC ít người chơi cái là nhảy ngay sang bú CS đc, tài vl

Đọc tới đoạn account Nhatrang bên final train chùy gởi gara mà thấy buồn cười ghê. Có thêm thông tin là chủ gara cap 150% lỡ nhận gold của team mh nên mới cho gởi đó nhen bác. Cười ịiiiiii. Kkk

Sao không trả lại gold cho team đó hả bác :|, acc của mình việc gì phải nuôi 1 thằng teu phế vật đẻ chùy sang gửi :| . Đồng đội quanh đó thì ăn hành mà vẫn train chùy đi gửi chứ éo đánh nhau

Thể loại thất bại này mà cũng đòi đú này kia.

Thôi! Bớt Bớt dùm cho đỡ mang nhục...nhục..

Mày là thằng thất bại và vô học nhất ở đây đó Hạnh nổ. Mày xem người ta có phải đang ỉa lên bàn thờ nhà mày không mà cách mày rep người ta sao thấy thất bại quá vậy con chó?

• Mình coplay cho ông bạn thôi bác chứ ko phải acc của mình. Acc của mình thì chỉ cho gởi ram or cata thôi là cùng. Mà kể ra mấy lão canon số má ở Vn ra final bị vây quanh là khóc thét. Đc lão Phở vs 28tm có team sup mới trụ đc. Chơi ở sv Việt clone quen. Qua final ko có clone móm hết. Mấy bác chửi nhau làm gì cho mệt. Bản x2 sinh nhật xắp ra kìa. Tư thù cá nhân gì qua đó giải quyết. Bên nào cũng nói bên kia đông ức hiếp bên ít ng. 2 bác reg acc solo với nhau đê.