มีเปิดรับสมัคร MH ไหมครับ

• เท่าที่ทราบมานั้นปัจจุบันจะยังคงไม่มีการรับทีมงานตรวจสอบบัญชีเกมเพิ่มเติมเข้ามานะค่ะ

• ถ้ามีจะมีการแจ้งข่าวสารที่ไหนครับ

จะมีประกาศแจ้งยังช่องทาง ฟอรั่มเลยครับแต่ที่ผมพอจะทราบมานั้นทีมงานที่ดูแลในเกมปัจจุบันเป็นทีมงานยุคบุกเบิกก่อนจะมีการจัดตั้งเซิพ .asia(หมายถึงได้มีประสบการณ์ดูแลเซิพต่างประเทศก่อนจะมาประจำในไทย) กันทั้งนั้นครับแล้วสาเหตุที่พอจะทราบมานั้นในอดีตผู้เล่นที่ทำการสมัครเขามาเป็นทีมงานในเกมเข้ามาใหม่ส่วนใหญ่จะอยู่ไม่ทนครับ หมายถึงเข้ามาอยู่ได้ไม่นานเพราะระบบของตัวงานจะมีความกดดันสูง

• จะมีประกาศแจ้งยังช่องทาง ฟอรั่มเลยครับแต่ที่ผมพอจะทราบมานั้นทีมงานที่ดูแลในเกมปัจจุบันเป็นทีมงานยุคบุกเบิกก่อนจะมีการจัดตั้งเซิพ .asia(หมายถึงได้มีประสบการณ์ดูแลเซิพต่างประเทศก่อนจะมาประจำในไทย) กันทั้งนั้นครับแล้วสาเหตุที่พอจะทราบมานั้นในอดีตผู้เล่นที่ทำการสมัครเขามาเป็นทีมงานในเกมเข้ามาใหม่ส่วนใหญ่จะอยู่ไม่ทนครับ หมายถึงเข้ามาอยู่ได้ไม่นานเพราะระบบของตัวงานจะมีความกดดันสูง

เท่าที่ทราบมานั้นปัจจุบันจะยังคงไม่มีการรับทีมงานตรวจสอบบัญชีเกมเพิ่มเติมเข้ามานะค่ะ

รบกวน ทีมงานช่วยตรวจสอบระบบใน tx3.travian.asia ให้หน่อยครับ เหมือนจะส่ง Message สื่อสารกับทาง MH ไม่ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ