สอบถาม MH ครับ

• สอบถามครับ

เนื่องจากมีไอดีโดนแบนแล้ว ยอมรับผิดทุกอย่างกับ MH ตั้งแต่แรกแล้วว่าผิดจริง ตั้งแต่ตอบจดหมายฉบับแรกเลย

พอ MH ตอบจดหมายมาวันละ 1 ฉบับ 2 วันแล้ว คุยกันอยู่ 2 ข้อความ ถามกันแค่ว่าลบโปรแกรมรึยัง ลบวันไหน

แล้วพอจะตอบขอความฉบับที่2 มันเด้งขึ้นแบบนี้ ทำไงดีครับ วอนผู้รู้ตอบหน่อย เพราะตอบจดหมาย MH ไม่ได้

โดนแบนมา4วันแล้ว ไม่คืบหน้าเลยและพูดทางจดหมายกับทาง MH ไม่ พยามติดต่อหลายช่องทาง แต่ไม่มีการตอบกลับมาเลย โปรดช่วยตรวจสอบด้วยครับ