Tây Bắc hồi thứ nhất - Giành lại khu vực!!!

• Tóm tắt tình hình khu vực TB: Đến với vòng loại server INT, 1 server góp mặt rất nhiều anh tài, chỉ nội trong khu vực TB là đã có 3 lm lớn: OTTOMANS, Neworder, Heros với sự phân bố khu vực, OTTOMANS trãi dài phần rìa TB-TN, Neworder đại diện đến tự pháp và từ win vòng loại final năm ngoái đã chiếm khu trung tâm, Heros trải dài khu vực rìa TB-DB và còn lại là khu vực WW do WEGA chiếm giữ.

Trong tổng 5 cái cap nằm ở rìa khu vực tranh chấp với 3 lm trên thì đã có 2 cái được giải phóng, 1 của lm OTTOMANS do thaope đánh chiếm đã post ở post trước, cái thứ 2 do thương thuyết với lm Heros và kêu họ bỏ cap đó với điều kiện mình buff res trả. Còn 3 mục tiêu là của Neworder

Sau lần ăn hành lần trước của Bi Nhoc (account No Money) từ bạn Unaufhaltbar (Neworder) : bị cata mém bay làng.........thì nay anh ý rủ họ hàng gia phả ra trả thù:

Mở hàng bằng con off ko thể cản phá từ TTKH top 3 server:

Tiếp theo là con off Huns Nightmares ko kém cạnh:

Đến lượt tên nhoc trả thù :

Kéo luôn cả họ hàng chốt hạ:

Mặc dù chơi với tình trạng không đủ team nhưng với dàn lực lượng mới cũng như kinh nghiệm đánh chiếm cap, WW ở server ts1 WEGA đã chứng tỏ ko sợ bất kì 1 đối thủ nào về mặt cận chiến. TỔng kết 3/5 cap khu WW đã lấy về được

p/s: bạn Unaufhaltbar đã biết trước kết cuộc nên đã lập làng chỗ khác từ sớm, điểm khác biết giữa server nc ngoài và server việt là đây hehe

report.php?log=FxZBMiDEeC-gzfRsApvP_lw1z425kSCOX8TmI1SuuE5GbFWibZ7E4R3fvHd8c-tpYdKLI-cgFCIgEN2LNiYDE_RS8i5zT6G9ZsC6BA

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Ộp ngon quá :)

Mà cái thống kê đấy soi ở đâu các bác nhể?

trong thống kê => tab general

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Đội bạn cứ đòi rp full trong khi bản thân cũng có thể tự đi post mà :) . Lúc các bạn post cũng thế thôi , chúng tôi có đòi post full đâu nhỉ

Người Việt mà bác. Tốt khoe xấu thì chả che đi. Có ai bị trĩ mà oang oang cho cả làng biết "bố m bị trĩ" ko hả bác.

• Người Việt mà bác. Tốt khoe xấu thì chả che đi. Có ai bị trĩ mà oang oang cho cả làng biết "bố m bị trĩ" ko hả bác.

Bác này bị ngáo ngơ đâu ah

From Mít tơ fắc

• final được cái quân tử. Tư tưởng tân tiến. Không đánh lại thì đi chỗ khác. Không như người việt, toàn thích luyện mấy môn bí kiếp thất truyền của tàu khựa khựa.:*

• Chưa vào vòng chung kết hoặc tùy team, nhưng vòng chung kết năm ngoái, đại đa số canon của bọn arap đều luyện Quỳnh hoa bửu điển ko nhé.

• Chưa vào vòng chung kết hoặc tùy team, nhưng vòng chung kết năm ngoái, đại đa số canon của bọn arap đều luyện Quỳnh hoa bửu điển ko nhé.

Canon thì không chấp. Ai cũng biết pop càng thấp càng lợi.

Không như một số người để 0 pop lây lấc. Và có người nhắm mắt viện lý do bao che cho qua chuyện.:)😄

• Canon thì không chấp. Ai cũng biết pop càng thấp càng lợi.

Không như một số người để 0 pop lây lấc. Và có người nhắm mắt viện lý do bao che cho qua chuyện.:)😄

Ko phải pop thấp att mạnh mà nó phải để 1 làng để ko bị bay, bên này off nó nhung nhúc lao vào sẵn sàng hy sinh vài hamer to đổi 1 canon.

Cách chơi tùy mỗi người, game nó có những luật của nó như ngày nghỉ hay 0 pop ko bay làng thì tùy vào vị trí, thế trận mà vận dụng thôi.

• Ko phải pop thấp att mạnh mà nó phải để 1 làng để ko bị bay, bên này off nó nhung nhúc lao vào sẵn sàng hy sinh vài hamer to đổi 1 canon.

Cách chơi tùy mỗi người, game nó có những luật của nó như ngày nghỉ hay 0 pop ko bay làng thì tùy vào vị trí, thế trận mà vận dụng thôi.

ý là họ chơi 1 làng để làm canon, còn ý doingangdoc là server việt mình tự cung 1 làng 15c để thoi thóp xong dell acc lúc nào k hay. 2 tình huống nó khác biệt. Nhưng phải công nhận ý chí chiến đấu mấy bác nước ngoài kinh thiệt, e chưa thấy vụ cận chiến nào mà tự cung cả

From Mít tơ fắc