สอบถามครับ แจ้งเรื่องตรวจสอบไปกี่วันถึงตอบ

• คือผมแจ้วเรื่องตรวจสอบไปฉบับแรกตอบ2ครั้งแล้วหายไปเลย อีกฉบับผ่านมาจะ2วันละยังไม่มีการตอบใดๆเลย

เซิฟ tx3.travian.asia รบกวนฝากตรวจสอบด้วยครับ ได้ไม่ได้ไงก็บอกมาอย่าเงียบสิ ผมใจคอๆไม่ค่อยดีเลย

• จะหมายทุกฉบับจะได้รับการตอบกลับภายใน 48 ชั่วโมงครับ แต่โดยปรกติทีมงานในเกมจะพยายามตอบกลับแก่ทางผู้เล่นไม่เกิน 24 ชั่วโมงครับถ้าเป็นไปได้

• ไหน MH ไทยวะ ซุ่บชิบ จากคนเล่นเป็นล้านเพราะพวกมึงนี้แหละคนถึงหายหมด แบนมั่ว ๆ ชั่ว ๆ ผิดหวังครับกลับมาเล่น ตั้งแต่เรื่องเติมเงินทองไม่เข้าและมาเจอแบนเหี้ยหอกเหว เรื่องเวนอะไรของมึงอีก

• ยอมรับผิด ปลดแบนทันทีครับ ใช้เวลาทั้งสิ้นไม่เกิน24ชม

ส่วนถ้าแจ้งปัญหาอื่นๆ เมลล์ไปคุยเยอรมันเร็วกว่าทุกกรณีครับ

:rep04: 2015 - TS5 [God/มด/MARS]
    :rep04: 2015 - Qualifier of Tournament 2015 [GG™] Vice WW level 91
    :rep04: 2015 - Tournament 2015 Final Round [ND-TH] Co-op with Arab Vice WW level 99
    :rep04: 2016 - Thx 18 [Ruby]
    :rep04: 2016 - Qualifier of Tournament 2016 [THAILAND] Champion!!
    :rep04: 2016 - Tournament 2016 Final Round [THAILAND] Co-op with Russia Champion!!
    :rep04: 2017 - Thx 21 [ดักแด้]
    :rep04: 2018 - TS1 [Finance]

:rep04: 2019 - TS5 [Harem]

:rep04: 2019 - Thx 28

เผืออยากรู้ ไม่อยากรู้แล้วอ่านก็ควายละ

• ระบบกดยอมรับแล้วปลดแบนทันทีเข้า server ปกติรึยังหว่า ถ้ามีแล้วก็สบายหน่อยไม่ต้องรอ

• เท่าที่ทราบมาทีมงานในเกม โหมงานประจำหนักเข้า รพ. หลายวันนะครับเลยเป็นลูกโซ่มาถึงงานในเกมก็ได้ครับ ถ้าผู้เล่นโดนแบนแล้วจะต้องลองตรวจสอบพฤติกรรมในการเล่นของตนเองดูก่อนครับ แล้วก็สารภาพกับทีมงานไป จดหมาย 1 ฉบับท่านให้รายละเอียดให้มากที่สุดใส่ไปเลยครับว่าอะไรทำไมเพราะเหตุใดจึงพลาดเรื่องกฎเลยเป็นสาเหตุของการแบนเกิดขึ้น ทีมงานเขาจะดูแค่ท่านยอมรับในความผิดที่เกิดเท่านั้นแหล่ครับ ยอมรับให้สุดครับอย่าไปปิดบังความผิดเพราะไม่เช่นนั้นท่านอาจจะสร้างข้อสงสัยให้แก่ทีมงาน แล้วทีนี้จะเป็นการส่งข้อความตอบกลับยาวแน่นอนครับ

ตัวอย่างครับ เช่น

1. ผมยอมรับผิด

2. จากที่ผมอ่านกฎผมพลาดกฎข้อที่ xxx (อาจจะ copy ข้อของกฎแนบไปด้วย)

3. แนวทางการแก้ไข คือ ผมจะเข้าผ่านระบบผุ้ช่วยดุแลบัญชี(ในกรณีที่ มัลติ)

4. รบกวนทีมงานทำการปลดล๊อกพร้อมบทลงโทษตามแต่จะพิจารณา ฯลฯ

แจ้งแก่ทีมงานตั้งแต่ฉบับแรกเริ่มแนวนี้ท่านอาจจะได้ปลดล๊อกทันทีโดยไม่มีข้อแม้เลยครับ ไม่มีทีมงานท่านไหนอยากยื้อท่านไว้หรอกครับ มีแต่จะรีบปิดเคสกันจะตายเพื่อไปรับเคสอื่นๆต่อ