สอบถามครับ แจ้งเรื่องตรวจสอบไปกี่วันถึงตอบ

• คือผมแจ้วเรื่องตรวจสอบไปฉบับแรกตอบ2ครั้งแล้วหายไปเลย อีกฉบับผ่านมาจะ2วันละยังไม่มีการตอบใดๆเลย

เซิฟ tx3.travian.asia รบกวนฝากตรวจสอบด้วยครับ ได้ไม่ได้ไงก็บอกมาอย่าเงียบสิ ผมใจคอๆไม่ค่อยดีเลย

• ปกติจะตอบภายใน 24 ชม น๊าา

S.1 / 2017 | Cuz ร้านDog

S.20 / 2019 | Cuz TM

Qualification of Tournament 2018 S.Dex2 | Bigdaddy

Tournament 2018/2019 | Cuz

S.4 / 2019 | Cuz Major > KKR-

S.Codex Victoria's Closed Beta / 2019 | Cuz tester farm

S.3 / 2019 | เขียวหวาน JOox

• จะหมายทุกฉบับจะได้รับการตอบกลับภายใน 48 ชั่วโมงครับ แต่โดยปรกติทีมงานในเกมจะพยายามตอบกลับแก่ทางผู้เล่นไม่เกิน 24 ชั่วโมงครับถ้าเป็นไปได้

I Can Feel You & I Can Read You

WE ARE Anonymous
    We are Legion.
    We do not forgive.
    We do not forget.
    Expect us.